[Lời muốn nói] Cảm Xúc Bò Cạp Vàng & Valentine Trắng!

Mr[K]id

Thành viên mới
2 ngày cuối tuần đã trôi qua nhưng trong ta, những dư âm tuyệt vời của chương trình vẫn còn âm ỉ. Ở Bò Cạp Vàng, ta đã được thoải mái vẫy vùng với những trò chơi của BTC, thưởng thức những tiết mục nghệ thuật cây nhà lá vườn độc đáo, được lắng nghe, chia sẻ và hiểu thêm những người anh chị em mà ta yêu quý, được tận hưởng những cú tấn công dồn dập của muỗi và kiến chốn Bò Cạp Vàng...
(trích blog 1 thành viên)

Các bạn yêu quý,
Kid chắc chắn rằng chuyến đi Bò Cạp Vàng vừa qua ít nhiều đã để lại những cảm xúc khó quên trong lòng mỗi người tham gia. Ấn tượng nhất của chuyến đi của bạn là gì? hãy chia sẻ nó với cả nhà tại đây nhé!

enor

[♣]Thành Viên CLB
Cảm Xúc Bò Cạp Vàng & Valentine Trắng!

Bài vi[FONT=&quot]ết trước mình viết không ưng ý lắm giờ viết lai hy vọng sẽ ok hơn:mimcuoi:, enor xin được giới thiệu mọi người bộ mặt thứ 3 của mình hy vọng nó sẽ phần nào “dớt dát”, cứu chữa, bù đắp cho bộ mặt thứ 2 của mình:cuoinhamhiem::cuoihaha: như chị Cẩm đã nói ( rồi mọi người sẽ được “khám” và “phá”) ,bài viết này cũng gần giống những cảm nhận của mình ở chương trình trăng vàng Mai Phước mọi người vui lòng chuẩn bị thuốc “chống ói”:non:.Mọi người xem thử để trải nghiệm những cảm giác đó 1 lần nữa.[/FONT]
[FONT=&quot] Nhật ký 19h53’14/03/2010.[/FONT]

[FONT=&quot]Sao ta ! giờ chương trình đã kết thúc mình phải “nói” gì đây ta, nhớ lại những ngày đầu tiên mọi người chật vật để tìm chổ “dung thân “ cho cả nhà giờ mọi thứ đã “xong” ,sao còn vươn vấn trong mình nhiều thứ quá, mình như muốn sống lại những giây phút đó 1 lần nữa.Cảm ơn ban tổ chức, cảm ơn cả nhà đã“chơi không sợ mưa rơi” sự đóng góp của các bạn là yếu tố quan trọng nhất tạo nên thành công của chương trình, 1 lần nữa cảm ơn tất cả mọi người cảm ơn cả nhà:mimcuoi:. Hơi sến tí :mimcuoi:! , đột nhiên có cảm hứng viết về những điều đã qua.[/FONT]
[FONT=&quot]
Những ngày “họp hành “, chạy thử rồi cả đóng kịch nữa mọi người cảm thấy xôn xao , nôn nao, náo nức thế nào khi hình dung ra trước mắt những niềm vui khi mọi người tham gia vào chương trình, những “cảm giác mọi người sẽ được thưởng thức “ khi lọt đúng những tính toán của ban tổ chức thì giờ đây tất cả đã qua! 2 ngày chơi không biết mệt cho đến phút cuối , các bạn thật cừ mình tin chắc chương trình sẽ động lại trong bản những kỉ niệm khó quên mình xin ôn lại vài “món”.
[/FONT]
[FONT=&quot]
Trước khi nói tới điều này mình xin nói 1 tí cảm giác khi vừa về tới phòng : lúc đó thấy rất mệt mỏi , cái đầu “cứng ngắt”, mắt như căng ra :metmoi::vamohoi:nhưng chẳng biết sao những
“cảm xúc đó” cứ ùa về khiến mình không thể an giấc và cái đầu buộc mình ngồi dậy cầm bút lên không “cảm hứng” đi mất thì “khổ”, 2 ngày cắm trại khó quên dù “thằng bạn” trong phòng nói rằng “ mặc mày phơ phạc thui ngủ đi”.
[/FONT]
[FONT=&quot]
Nhớ lại những pha đầu tiên của trò “tha mồi về tổ”( buổi chiều) chẳng biết sao 1 cái bánh xốp 1 nam 1 nữ mỗi người “gặm “ 1 đầu vậy mà vẫn vượt qua được 2 chướng ngại vật do btc cài sẵn nghĩ lại cảnh tượng 2 người vừa “gặm” bánh vừa nhìn tức cười thế nào ấy.Trong xuyên suốt chương trình ắc hẳn mọi người không thể quên những màn
“tắm chung”, “tắm tập thể”, “nhảy cầu” cảm giác lúc đó như ngẹn ngào ,ú tim…, trượt mán mòn cả quần trò này xếp vào loại cảm giác mạnh ấy thế mà những cô nàng nhút nhát như : Hồng Sương, Khánh Hòa…vẫn “liều mạng"nhảy tất, nói ra xấu hổ : cả mình còn không dám huống gì các bạn ấy lúc sau chơi quen thì đỡ hơn tí đây :xemthuong::xauho:chỉ là buổi chiều thôi nếu nói đến chơi dưới nước thì mình nghĩ vui nhất, tức cười nhất, thích nhất là màng 4 đội , 4 thuyền mỗi đội 5 người hì hục đua từ bờ này sang bờ kia cứu công chúa( trạm cuối –trò chơi lớn) thế nhưng khi công chúa lên thuyền thì “thời thế thay đổi”: cuộc chơi diễn ra cạnh tranh, không fairplay và hậu quả xảy ra khi tất cả “lọt sông” “cứu công chúa” đã trở thành “cướp công chúa” chẳng biết dung từ ngữ hay hình tượng nào diễn đạt cảnh tượng hỗn độn trên sông lúc đó kể cả btc cũng ham hố “lật thuyền “, quấy rối.Rốt cuộc btc không biết ai là công chúa ,đội nào cứu công chúa đầu tiên dường như mọi người quá cay cú nên quên mất điều này.
[/FONT]
[FONT=&quot]
Nhưng điều ấn tượng nhất với mình không phải là những điều trên mà là phần chương trình buổi tối:cuoihaha: :[/FONT]

[FONT=&quot] Thứ 1 : mình không thể quên cảnh tượng hỗn độn, bụi bay mịt mù khi “các đội giẫm đạp bong bóng của nhau “trong trò “vũ điệu tình nồng” thật không nồng nàn chút nào cũng may là không thương tích.[/FONT]
[FONT=&quot]Thứ 2 trò “tình anh bán chiếu” của bạn MỜ Cờ - MC Hồ Thiện Nhơn một bình luận viên sôi nổi , nhí nhố, nhảm nhí làm người chơi phải nhục nhã do cách dùng từ “hình tượng” cũng như những câu hỏi dành cho các bạn nữ chẳng hạn như “chị Hải thấy thế nào về quả chuối của anh… chị Hải như bị hớp hồn bưởi quả chuối của anh… mà chỉ biết căm nín” ….làm khan giả không nhịn được cười.[/FONT]
[FONT=&quot]Thứ 3 mình cũng không thể quên vài phút lắng động nhưng thật ý nghĩa khi mọi người chết lặng nhìn những chiếc đèn hoa đăng lững lờ trôi, trước mặt các bạn là 1 khung cảnh thật lấp lánh, lung linh,gió thổi nhè nhẹ và tám chin chục con mắt đang trố mắt nhìn theo.[/FONT]
[FONT=&quot]Điều cuối cùng không thể không kể đến đó là vở kịch: “Lọ Lem thời @” vở kịch này để lại ấn tượng khó phai cho enor(nghĩ lại đêm đó mình crazy thật) , vở kịch nói về chuyện tình đẹp nhưng hơi vô duyên giữa chàng Hoàng Tử( Thanh Nhật) và nàng Lọ Lem( Thanh Nhàn) chính điều này đã tạo nên những tràn cười cho khán giả.Do câu chuyện tình không thành nên 1 kết thúc không có hậu lắm đã được giàn xếp : “tia chớp tình yêu như gián thẳng vào đầu Dâm Bụt ( Tiêu Văn) chỉ sau vài phút sánh bước bên nhau trong những giai điệu thật cuồng nhiệt của “mất em_Noo Phước Thịnh” mà “lưỡi hái tình yêu” của mụ dì Ghẻ ( Thanh Hòa) đã cướp đi trái tim trong trắng suốt mấy trăm năm của Dâm Văn Bụt, phụ them vào đó là 2 tên vệ sĩ thật lố bịch,vô duyên,ăn theo…kết hợp với sự đanh đá, dữ dằn của 2 Ghẻ con ( Lệ Quyên và bé Thắm) cộng với những vũ điệu thật sôi động , thật bốc của nhóm CTV đã cho khan giả có những giây phút thật thoải mái( từ từ mọi người sẽ được khám và phá”)". À quên btc cũng không quên “sự ưu ái” của các đồng bọn với "tên đầu sỏ" là Mr .Thạch :tucgian::phanno: :những màn “tra tấn”,sự “phấn khích”, sự “điên cuồng” dành cho các trạm trưởng trong thành phần btc ơ trò chơi lớn-trò chơi lien hoàn.[/FONT]
[FONT=&quot]
Sau chương trình mình muốn cảm ơn cả nhà, mình thấy gắn bó với nhà mình hơn: “không thể quên”, đây cũng là động lực cho mình phấn đấu nhiều hơn.Qua chương trình mình nghĩ mọi người sẽ trải nghiệm được,hiểu hơn “kỹ năng yêu thương” đó chính là những cảm xúc còn lại trong lòng mỗi người khi chương trình kết thúc mặc dù chương trình không có 1 tiết mục,hay 1 khoảng thời gian nào “đụng chạm “ đến vấn đề này.[/FONT]
(đồng ý thanks mình nha)
[FONT=&quot]
Yêu cả nhà nhiều :dacy::hon:.Tiêu Văn.
[/FONT]

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Các bạn thân mến!
Thay mặt BTC chương trình " valentine trắng: nối nhịp yêu thương", cánh buồm đỏ xin gửi lời cám ơn tới các bạn, những người chơi vô cùng năng động, nhiệt tình đã góp phần thành công, giúp BTC hoàn thành nhiệm vụ của mình.
BTC xin gửi lời cám ơn chân thành tới các bạn trong nhóm hỗ trợ, nhóm nhảy, những bạn gái đáng yêu ( Hoàng Mai, Thanh Trúc, Anh Đào, Quỳnh Phương) và chú gấu ( Anh Vũ) dễ thương, MC Thu Hiền (thiên sứ) đã góp phần cho chương trình hấp dẫn và sôi động.
BTC xin gửi lời cảm ơn tới bạn Quốc Cường (quoccuongdang),anh Kiên, anh Tuấn(nguulang), anh Quang (ting),... Và rất nhiều các bạn khác nữa đã giúp đỡ BTC trong quá trình làm việc.
BTC xin gửi lời cám ơn tới Quỳnh Phương và anh Vỹ( vyx_38) đã thiết kế banner vô cùng dễ thương cho chương trình này.
Đặc biệt, BTC xin gửi lời cám ơn chân thành và sâu sắc nhất tới chị Hải (hainguyen), bạn Thanh Hòa(thanhhoa), Thành Đạt . Chị Hải,người đã đồng hành với chương trình từ lúc bắt đầu cho tới lúc kết thúc, chúng em biết ơn sự giúp đỡ của chị rất nhiều. Thanh Hòa, " mụ dì ghẻ" đáng yêu, không những đã nhập vai suất sắc mà còn giúp BTC rất nhiều trong trang trí và hậu cần. ( ma à, con thương ma lắm ^^). Thành Đạt, người hầu lực sĩ của ông bụt, là "hòn đá", là người chụp hình, là người up ảnh nữa, cám ơn Đạt nhiều lắm.
Ngoài ra còn một số các anh chị và các bạn đã góp những tiết mục văn nghệ rất hay,
để lại những ấn tượng khó phai cho chương trình,những người thời gian qua đã ủng hộ chương rất nhiều .
-------------------
Quá trình chơi 2 ngày 1 đêm chắc cũng để lại cho các bạn những kỉ niệm và ấn tượng khó quên, BTC hi vọng sẽ các bạn sẽ viết tiếp câu chuyện của mình, những chia sẻ những góp ý để những chương trình lần sau được tốt hơn.
cuối cùng: Chúc tất cả các bạn có một tuần làm việc hiệu quả, tràn đầy năng lượng, thành công và hạnh phúc trong cuộc sống.

ste'phane293

Thành viên năng động
2 ngày cuối tuần đã trôi qua nhưng trong ta, những dư âm tuyệt vời của chương trình vẫn còn âm ỉ. Ở Bò Cạp Vàng, ta đã được thoải mái vẫy vùng với những trò chơi của BTC, thưởng thức những tiết mục nghệ thuật cạy nhà lá vườn độc đáo, được lắng nghe, chia sẻ và hiểu thêm những người anh chị em mà ta yêu quý, được tận hưởng những cú tấn công dồn dập của muỗi và kiến chốn Bò Cạp Vàng...
(trích blog 1 thành viên)

Các bạn yêu quý,
Kid chắc chắn rằng chuyến đi Bò Cạp Vàng vừa qua ít nhiều đã để lại những cảm xúc khó quên trong lòng mỗi người tham gia. Ấn tượng nhất của chuyến đi của bạn là gì? hãy chia sẻ nó với cả nhà tại đây nhé!
ấn tượng trong chuyến đi này của ste" là bít được cuộc sống còn có ý nghĩa! và ste" sẽ cố gắng không làm mọi người phải lo lắg cho mình nữa! :nghichngom:
ste" được quen nhiều người bạn tốt và biết được thêm một diễn đàn để có thể chia sẽ niềm zui và nổi buồn:cuoihaha:
thắng lợi lớn đấy nhé!!!!!:thangloi:

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
thanks, Mr.Đạt rất rất nhiều, hình đẹp mê ly luôn. Công nhận là ban tổ chức rất là dễ thương và tận tâm với chương trình, vô cùng vui nhộm và đoàn kết nữa chứ, khì khì.
Mr.Văn(Tiêu): làm quản trò rất là vui nhộm - cũng là một ông Bụt mê gái thấy ghê (cuối cùng cũng cua được bà dì Ghẻ :choangvang:) - ghi chú: xém mất cái "tà lõn" màu đỏ với Anh Thạch (suỵt....nhỏ nhỏ thôi):nghichngom: :cuoihaha:
Mr.Nhật: chàng hoàng tử đẹp trai, có cái xấu số - không được ở bên baby của mình - có màng trình diễn rất họp rơ cùng với Miss Hải (cười no luôn)
Mr.Nhơn: Quản trò làm cho mọi người phải cười đến chảy nước mắt (Tình Anh Bán Chuối), đau bụng vì cười với bài hát (Cá Sấu) - Bực bội với vai thần Rừng (vì dám phạt đội Aloha tới 2 lần :tucgian:)
Mr.Kiên: Rất là mạnh mẽ, lâu lâu chọt 1 câu cười đau bụng :thangloi:, với lại là người sướng nhất, được rất là nhiều cô gái ôm, chỉ vì ổng là người cầm mật thư kế tiếp, vì thế phải nâng niu, chiều chuộng ổng để qua cửa :cau:)
Pé Thắm: (xưng pé cho nó thân mật): trưởng ban tổ chức rất là tận tình, nhưng vẫn có những lúc bó tay với cổ động viên đầy phấn kích (nhất là câu: "đả đảo ban tổ chức của anh Thạch":cuoihaha: - chỉ còn biết im lặng mà nghe đả đảo thôi). À quên, mình "me" con heo của bạn rồi nhé, quyết tâm lấy cho bằng được đấy. :thangloi:
Ms.Lệ Quyên: trưởng ban tuyên truyền: ^^ đóng rất nhập vai đến nỗi mà không biết U là con thứ mấy của bà dì ghẻ chỉ nhớ lúc đó Quyên có "cái môi đỏ chét- thề: đúng là mẹ nào con nấy :vamohoi:)
Ms.Nhàn: hậu cần rất đảm đan nha, đóng vai lọ lem "rất chảnh" từ chối luôn tình yêu nồng nàng của chàng hoàng tử chỉ vì "không dám đâu em còn phải học bài" :cuoihaha:
Ms.Thư: người giàu nhất chương trìnhl lúc bắt đầu, nghèo nhất chương trình lúc kết thúc :cuoihaha:- đóng vai trò quan trọng cho trương trình lắm à nha. Xin cho Ms. Thư thật nhiều pháo tay đi nào.
Còn ai nhỉ: à thật là thiếu xót nếu thiếu bà dì Ghẻ xinh xinh và đáng yêu của chúng ta. Cảm ơn rất nhiều Ms Hòa.
Còn cô MC xinh xắn bên cạnh mình nữa chứ: rất tự tin nè, rất dễ thương nè. Thanks em rất nhiều, Hiền hen.
Nói Tóm lại: Valentine trắng rất vui rất có ý nghĩa, mặt dầu, sau khi tham gia về, mình vẫn một mình,hix hix - được cái có nhiều bạn hơn, vậy là ok rồi.
Nhưng mà thôi, điểm danh cái nào:
Đội ALOHA (slogan: Thắng không thèm - thèm không thắng - không thèm thắng) - vậy mà về nhất mới ghê :cuoihaha:
một hàng dọc.........thẳng, Số 1: Thái Anh Vũ - nick: Vrain - 01227173618 yahoo: v.rain88@yahoo.com

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Valentine trắng đã qua hơn 1 ngày rồi mà giờ Đ mới viết lên những cảm xúc của mình. Xin lỗi mọi người nhiều ngen.

Điều trước tiên cho Đ gửi lời cảm ơn tới các bạn trong BTC đã tổ chức ra một chuyến đi thú vị cho tất cả mọi người. 2 ngày cuối tuần để giảm bớt bao nhiêu là căng thẳng (xin lỗi vì Đ không thể không buồn trong chương trình đựoc. Cảm giác thiếu vắng mà.huhu).
Từ khâu chuẩn bị đến khi chương trình diễn ra BTC đã phải suy nghĩ và chuẩn bị rất nhiều.Đ vẫn luôn theo sát những hoạt động mà các bạn làm. Đ không thể giúp đỡ, hỗ trợ các bạn nhiều hơn được.
Chuyến đi của chúng ta thật thú vị, những cảm giác của chuyến đi vẫn còn đọng lại trong Đ. Những trò chơi hấp dẫn. Đ tham gia gần như tất cả các trò chơi mà lại. Vừa mới xuống Bọ Cạp Vàng là nhảy vào chơi. Những màn bị BTC trò chơi lớn hành hạ thật là "phẫn nộ" nhưng đội WE ONE cũng đâu có chịu thua các trạm trưởng đâu. Ai cũng nhận được những màn "tôn vinh" rất thú vị. Trong đội chơi của Đ có 2 anh em của anh Thạch rất hiểu ý nhau, 5 chàng trai lực lưỡng và nghĩch ngợm. Đến trạm nào cũng nghĩ ra trò để phat lại trạm trưởng.
Khởi đầu là bạn Thần rừng (Thiện Nhơn) với màn cưa cây (Chắc thần rừng phải lấy lá thay quần mất.hihi).
Rồi đến màn tán thưởng cho chủ nhân của thảo nguyên xinh đẹp (Anh Thư). Bạn được tung lên trên cao mặc dù bạn không nhẹ ký.Hihi

Quay trở lại với những trò chơi liên hoàn do ông vua Mr.Kiên đảm nhiệm và "thái giám" Ting tùng teng. Sau những màn chui qua hang cùng người đẹp, đi trên cây, tập làm Tazzan, rồi tập làm chuột để đến gặp ông Vua Mr.Kiên, Ông vua ham hố kia bắt tất cả các bạn nữ trong đội ôm ổng nhưng nào ngờ đội WE ONE có 1 nữ công chúa Mrs. Hải rất chi tinh quái.Ôm xong mà vua chỉ biết xuýt xoa mà thôi. Sau khi hành hạ WE ONE, ông vua cũng không thể nào chạy thoát khỏi màn "đục lỗ". Rất may cho vua vì vua nặng quá nên đội WE ONE để dành sức cho trạm tiếp theo.

Vượt qua trạm của Vua, cả đội về trại nghỉ ngơi, uống nước để tiếp thêm sức cho trạm tiếp theo. Đang uống nước, đội đã gặp một cô gái dễ thuơng, xinh đẹp mà cũng đáng thuơng. Đội WE ONE đang tìm đến Khu vườn hoa, bạn gái này nói là biết chỗ nhưng quyết không chịu khai. Một con người trunng thành. Ngay cả bị hành hạ cho chà ngừoi xuống đất mà vẫn không khai. Xin lỗi pé Hòa Khánh ngen. Đội WE ONE rất thích những màn hành hạ người khác.

Từ trại đội tiếp tục đi tìm khu vườn hoa. Đến bờ sông thì gặp Tiêu Văn. Một anh chàng đẹp trai, lịch lãm. Mặc dù đến nhầm trạm nhưng đội chơi đâu ai muốn đi đâu. WE ONE còn năn nỉ bị phạt để phạt lại Tiêu Văn.Hihi. Tiêu Văn đã nể tình không phảt nhưng cũng không thể thoát khỏi cảnh chui vào lu nước. Không biết đội nào đã đưa trạm trưởng ra khỏi lu nữa.

Qua đến khu vườn hoa, lại gặp Anh Thư nữa nên tạm tha cho nàng để trở về với cái trạm vừa đi nhầm kia. Tiêu Văn đã có cơ hôi để trả thù. Những màn quỳ xuống cầu xin của đội WE ONE làm anh Tiêu sém tý mất quần.(Mới nghĩ tới mà đã cười đau cả bụng.hihi). Với uy danh của trạm trưởng, anh Tiêu đã nhờ 3 đội chơi còn lại giã gạo WE ONE nhưng chỉ được môt pé. (Tại pé chạy chậm chứ không phải đội không đoàn kết ah ngen.Hehe)......
Còn nhiều màn hấp dẫn nữa đang chờ đón.
Lên thuyền đi giải cứu công chúa nào các bạn. Vì đội WE ONE không ai ở miền sông nước nên kỹ năng chèo thuyền chưa có. Nhìn qua bờ bên kia đã có đội đưa công chúa lên thuyền mà thuyền của WE ONE vẫn đnag ở giữa sông. WE ONE quyết định bỏ thuyền mình để đi lật thuyền đội bạn. Những màn lật thuyền được hưởng ứng rất nhanh từ những thành viên đội bạn. Các bạn nhảy xuống nước tạo thành một lớp "bảo vệ" không cho thuyền của công chúa về bờ. Hết thuyền này lật rồi đến thuyền kia. Công chúa phải tự bơi vào bờ.Hihi.Công chúa đội WE ONE lên bờ thứ 3 nhưng thuyền thì về bến đầu tiên nên chắc là được giải nhất ở trạm này rùi.

Đến lúc tổng kết trò chơi đội WE ONE đoạt giải nhì chung cuộc.(Chắc BTC sợ đội WE ONE quá hay sao mà đưa lên giải nhì đó chứ đội WE ONE đựoc cộng điểm nhiều quá chừng).

Đó chỉ là những cuộc vui. Đ muốn cảm ơn pé Hòa Khánh nhiều lắm. Tối hôm đó đã ngồi hiến máu nhân đạo cùng anh. Anh không thể chia sẻ hết những điều bên trong của anh nhưng dù sao có em để ngồi nói chuyện cười đùa cũng có cảm giác vui lắm. Em chỉ lắng nghe và nói với anh khi anh hỏi. Bị Kiên chọc nhưng e đâu có ngại. Cảm ơn em nhiều lắm.

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Hạnh phúc của Cánh buồm đỏ.

Cánh buồm đỏ nhận lời tham gia vào BTC của chương trình từ hồi trước tết, đợt đó mọi người ai cũng đang trong không khí náo nức chuẩn bị về nhà nên việc chuẩn bị tổ chức cho chương trình gặp không ít khó khăn. Theo suốt chương trình và Cánh buồm đỏ nhận ra rằng mình là người thật hạnh phúc.

• Hạnh phúc là khi đang bế tắc ý tưởng thì có nhóc em nhí nhố vào tư vấn cho chị, động viên, góp ý kiến cho bà chị nó và chẳng hề phản đối khi bà chị lấy đi "con dế" cùi bắp nhưng đáng yêu của nó.
  • Hạnh phúc là khi đã có ý tưởng cho banner thì lại không biết làm, viết mail cho Quỳnh Phương là có ngay banner cực kì dễ thương.
  • Hạnh phúc là khi đang bế tắc vì không biết thể hiện cái thư ngỏ sao cho đúng ý nghĩa thì ới chị Thủy, chia sẻ ý tưởng là nhận được câu chuyện " Chợt nhận ra...".
  • Hạnh phúc là khi đang loay hoanh tìm kiếm hình ảnh động ghép vào cho banner và thư ngỏ thì có người xí qua cho clip xem hoài không chán " Bắc cực và xích đạo".
  • Hạnh phúc là khi loay hoay mãi cả ngày trời vẫn không đổi được đuôi của clip để post lên 4rum thì có người ra tay giúp đỡ.
  • Hạnh phúc là khi rất thích thần cupid bắn những mũi tên xuất hiện trong banner kèm theo bài hát " u belong with me", thì có người thức rất khuya để làm xong nó.
  • Hạnh phúc là khi có người ngâm cứu để giúp ta bớt cực trong việc thống kê lại danh sách những người tham gia.
  • Hạnh phúc là khi một dòng tin nhắn " em ơi, đừng có ôm một mình, có gì thì kêu anh chị giúp đỡ".
  • Hạnh phúc là khi gần 12h đêm rồi còn có người gọi điện tới góp ý cho việc đặt tên chương trình.
  • Hạnh phúc là khi được đi tập kịch nhìn các bạn đóng để rồi cười vỡ bụng.
  • Hạnh phúc là khi nhìn số lượng các bạn đăng kí ngày càng tăng.
  • Hạnh phúc là khi nghe câu nói " Lệ Quyên có việc gì thì cứ la lên".
  • Hạnh phúc là khi được nghe tiếng cười của các bạn tham gia.
  • Hạnh phúc là khi kết thúc chương trình lại nhận được những dòng tin nhắn chúc mừng, động viên của các anh chị và các bạn.
Kể ra thì Cánh buồm đỏ đã nhận rất rất nhiều, nói sao cho hết những lời cám ơn tới anh chị, các bạn và các em. Qua chương trình ta nhận ra rằng giá như cuộc sống cứ tràn ngập niềm hạnh phúc và yêu thương thì có việc gì ta lại không dám làm và có thử thách nào lại không vượt qua.
Ta yêu mọi người nhiều lắm, những người bạn dễ thương mà ta chẳng thể nào quên được.
Ta cám ơn ngôi nhà Kỹ năng sống, nơi cho ta được biết bạn, cùng nhau học hỏi và tiến bộ.
Ta muốn……. ôm mọi người một cái thật lâu, thật lâu và thì thầm rằng : “ Hạnh phúc của Cánh buồm đỏ là có bạn trong cuộc đời này”.

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Cực vui!

[FONT=&quot]Đã 2 ngày trôi qua từ ngày trở về từ Bò Cạp Vàng, muốn viết một bài gửi lời cảm ơn đến BTC lắm lắm, nhưng hậu quả của 2 ngày ở Bò Cạp Vàng vẫn còn nên không thể:choangvang:. Hôm nay, sau khi thể xác và tinh thần đã ổn định, mình viết một bài để cảm ơn BTC, cũng như để lưu giữ một kỷ niệm đẹp.[/FONT]
[FONT=&quot]CẢM ƠN VÀ CẢM ƠN BTC RẤT RẤT NHIỀU![/FONT]
[FONT=&quot]CHƯƠNG TRÌNH CỦA BTC RẤT RẤT TUYỆT VỜI![/FONT]
[FONT=&quot]Rất rất khâm phục những ý tưởng ĐỘC ĐÁO, TUYỆT VỜI của BTC với TÌNH ANH BÁN CHUỐI, THẢ ĐÈN HOA ĐĂNG, KỊCH, TRÒ CHƠI LỚN, CÁ SẤU HÀNH QUÂN vân vân .. và vân vân….[/FONT]
[FONT=&quot]Sau đây mình xin điểm lại một số màn mình cảm thấy ấn tượng sau khi từ giã “ cuộc chơi”:[/FONT]
[FONT=&quot]Hic, :choangvang:đến Bò Cạp Vàng với 1 ổ bánh mì trong bụng từ lúc 7h sang ( do sơ suất ko đọc kỹ thông báo). Chưa kịp nghỉ nghơi thì bị anh Tiêu làm nóng với khúc dạo đầu bình thường như các chương trình khác, nhưng người quản trò thì không bình thường tí nào. Mình cảm nhấy có một ngọn lửa đang cháy bùng bùng cả trong lẫn ngoài anh Tiêu:phanno:, quả thật anh Tiêu hôm nay rất khác.( Anh Tiêu đã giữ được ngọn lửa này đến tối và qua cả ngày hôm sau ).[/FONT]
[FONT=&quot]Sau đó là màn tắm tập thể, hichic, lại vì sơ sót không đọc kỹ thông báo nên đành bỏ qua màn hấ[/FONT][FONT=&quot]p dẫn này vì không đem đủ đồ thay:khocto:.( Nhưng ko sao theo tin mật thì mai sẽ có một màn tắm còn hấp dẫn hơn nữa).[/FONT]
[FONT=&quot]Tiếp theo, chương trình đêm đã bắt đầu hứa hẹn nhiều màn trình diễn hấp dẫn, lôi cuốn,ly kỳ và không kém phần nham nhỡ. Mở đầu là màn CÁ SẤU HÀNH QUÂN của tập đoàn cá sấu Thiện Nhơn và các con. Mấy con cá sấu cà đầu xuống sàn mà lộn mèo, quả thật rất ấn tượng với màn này, vì để luyện lộn mèo trơn tru như vậy chắc cũng không phải dễ, ít nhất cũng có tí chút nội công. [/FONT]
[FONT=&quot]Tiếp đến là VŨ ĐIỆU TÌNH NỒNG của anh Tiêu, màn này làm nhiều người trầy vi tróc vảy, đổ mồ hôi. Mọi người tích cực giẫm đạp bong bong của đối phương một cách không thương tiếc. Trong trò này mình cùng với HAOHAO làm một cặp, vì quá tích cực bảo vệ bong và đồng đội mà mình đã làm HAOHAO té. Sorry HAOHAO nhiều nhe! [/FONT]
[FONT=&quot]Haha. TÌNH ANH BÁN CHUỐI, cười chắc chết mất. Người dẫn chương trình đã giỏi mà người xem cũng giỏi. Trò này rèn luyện cho mọi người một trí tưởng tượng, và óc liên tưởng vô cùng phong phú. MC Nhơn cứ chạm chuối, bóp chuối, rờ chuối, vuốt chuối, búng chuối tỉnh bơ mà không có chút phản ứng. KHÂM PHỤC, KHÂM PHỤC!:bitmiengcuoi:[/FONT]
[FONT=&quot]Mở màn của tiết mục kịch là màn nhảy của bx Đào, cg Loan , Phương , Mai, và Trúc, Theo cảm nhận thì đây là một bài nhảy hay, độc đáo, nhịp nhàng trong lộn xộn. Tiếp theo mà màn múa của GẤU Anh Vũ, gấu múa rất tự nhiên,:thangloi: đôi khi còn quên bài nhưng công nhận là gấu múa rất đẹp. Rồi, tiết mục kịch mong chờ đã đến với đội ngũ diễn viên chuyên nghiệp ( Nhật, Nhàn, Hòa, Đạt, NHơn, Văn, Quyên, Thắm). Tất cả mọi người diễn hay và rất tự nhiên. Phần nhạc kịch ( P.Nam) phải nói là rất tuyệt vời, luôn khớp với hành động nhân vật.Lời dẫn truyện truyền cảm của Thu Hiền và A.Vũ Việc tìm nhạc này theo mình nghĩ thì không đơn giản chút nào. Tóm lại đây là tiết mục kịch có thể nhận giải thưởng Oscar. [/FONT]
[FONT=&quot]Chương trình còn có tiết mục kể chuyện vui bất ngờ, thú vị, thực tế và ý nghĩa của bạn Minh Thi. Rồi tiết mục đàn guitar lãng mạn, hấp dẫn, vui nhộn của bạn Tiến BK( nếu nhớ ko nhầm, BTC sửa tên lại dùm, sorry bạn nhe). BTC còn dành cho các nhân vật có công những phần quà vô cùng độc ác, tàn nhẫn nhưng rất sung sướng. :choangvang:[/FONT]
[FONT=&quot]THẢ HOA ĐĂNG, đẹp long lanh, lung linh không kém gì avatar. Đây là lần đầu tiên được thả hoa đăng, cảm giác rất thú vị. Đôi lúc thấy sững sỡ trước vẻ đẹp của những ngọn đèn trôi trên sông. Điểm 10 cho ý tưởng kỳ diệu này.[/FONT]
[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/NramQ_p0DCo&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/NramQ_p0DCo&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]

[FONT=&quot]TRÒ CHƠI LỚN, đây là phần mà mình mong chờ từ hôm qua. Xin tặng một lời khen đến các trạm trưởng vì đã nghĩ ra những màn tra tấn vô cùng ghê gớm, độc ác và tàn nhẫn. Trạm trưởng Nhật, là trạm trưởng tà ác nhất. Tiếp theo là Mr Kiên thì dơ khủng khiếp. Còn ông Thần Rừng Nhơn thì cũng chả có gì ghê gớm trừ việc cả nhóm phải lấy thùng đựng rác lấy nước, ( mà theo con bé kia thì thùng nào cũng dòi lúc nhúc), nước phun đầy mình, ngứa và ngứa toàn thân. Trạm trưởng Thư thì hơi hiền, phạt chả có gì là tàn ác cả ( hên ghê), còn Miss Quyên thì cho chơi trò hơi nham nhỡ tí, ( tốt tốt:cuoihaha:). Chỉ tội Trạm trưởng Văn, chưa có cơ hội thể hiện tính tà ác ở đây. Yeah! Yeah! Được bơi xuồng rồi, đây là màn cứu công chúa, mỗi đội chỉ dc 5 người lên thuyền, tuy nhiên đội có 7 người mà ai cũng muốn lên thuyền hết, thế là Hải và anh Văn bám theo thuyền với mục đích là đẩy thuyền đi nhanh hơn. Ặc ặc, đến giữa dòng, đầy thuyền đâu không thấy, chỉ toàn bám theo thuyền thôi, thế là quyết định dùng độc kế, dìm xuồng các đội bạn. Từng chiếc từng chiếc bị các đối thủ dìm xuống sông. Phải nói khoái màn dìm xuống này nhất, hé hé:cuoihaha:…. Dìm xuồng đến không còn sức lực. Tiếp theo là màn nhảy cầu và trượt nước không kém phần thú vị,hấp dẫn. [/FONT]
[FONT=&quot]Tiếp theo là phần chuẩn bị đồ ăn trưa. Nhìn mấy dĩa thịt nướngphát thèm, đói gần chết. Cũng may là bóc được vài miếng lót dạ. Chưa bao giờ mà được ăn bún thịt nướng ngon đến vậy, cũng chưa bao giờ mà bữa ăn lại im lặng đến vậy. Mọi người gắng sức chèo và chèo. [/FONT]
[FONT=&quot]Các tiết mục ăn chơi gần như đã hoàn tất, mọi người cố gắng ngủ tí để lấy lại sức ra về.[/FONT]
[FONT=&quot]TRỜI ƠI! CHƯA BAO GIỜ NGỦ NGON NHƯ TỐI CHỦ NHÂT(14/3). NGỦ NHƯ CHƯA TỪNG ĐƯỢC NGỦ,NGỦ NHƯ CHẾT. CẢM ƠN BTC đã cho bluesea88 một giấc ngủ quá ngon. Sáng dậy, mình mẩy ê ẩm vì hậu quả của trò chơi lớn. [/FONT]
[FONT=&quot]Chuyến đi chơi đã qua, mọi người đã bắt đầu một tuần mới của mình nhưng bluesea88 tin một điều là trong chúng ta không ai có thể quên được 2 ngày 1 đêm ở Bò Cạp Vàng.
[/FONT]
[FONT=&quot]Một lần nữa xin CẢM ƠN CÁC THÀNH VIÊN TUYỆT VỜI CỦA MỘT BTC XUẤT SẮC!
p/s: cảm ơn các bạn đã dành thời gian để đọc bài viết dài dòng lê thê này!:cuoihaha:
[/FONT]

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
loa lao loa loa!
BTC xin được công bố cho toàn dân thiên hạ về kết quả " Xổ số tình yêu" trong chương trình Valentine trắng.
Cặp đôi may mắn nhất đã giật được giải độc đắc của BTC là:
bạn Đặng Quốc Cường và bạn Linh Hoàng Vân Thư.
BTC sẽ trao cặp vé xim film cho cặp đôi may mắn này, mong 2 bạn liên hệ với BTC sớm về ngày đi xem film.
Lưu ý: Vé xim flim không giành cho ngày thứ 7 và chủ nhật, vì vậy mong 2 bạn tránh 2 ngày này. Hi vọng sau chuyến đi và sau buổi xem film, chúng ta sẽ được nghe những câu chuyện bất ngờ, thú vị. Một lần nữa xin chúc mừng 2 bạn.

ti ti

[♣]Thành Viên CLB
Chào cả nhà! Chuyến đi lần này nhiều cảm xúc quá ah, giờ N mới lên chia sẻ với nhà mình nè. Đây là chương trình lớn nhất từ trước đến giờ mà mình tham gia tổ chức, lần đầu tiên làm hậu cần, lần thứ nhất được đặt chân đến Bò Cạp Vàng...
Valentine trắng! Quên sao được cái cảm giác háo hức khi đăng ký tham gia chương trình, lo lắng khi nhận nhiệm vụ hậu cần, không biết mình phải bắt đầu từ đâu, phải làm những gì..., rối rắm và bế tắc khi gặp sự cố không tìm được chỗ in, không tìm thấy chợ, áy náy khi thấy mọi người đói bụng..., rùi tiếc hùi hụi vì không tham gia các trò chơi, không tắm tập thể nữa..., cái nóng hừng hực bên lửa trại, những giây phút thanh thản, tĩnh tại khi cầm trên tay hoa đăng thả theo dòng nước..., cả những buổi tập kịch cười no nê, những buổi họp căng thẳng nhưng cũng không thiếu những câu nói pha trò hóm hỉnh^^... Cảm ơn mọi người nhiều lắm lắm, chị Hải, chị Phúc, bé Hạnh, Hòa và đặc biệt là cả Ban Tổ chức thân iu nữa, đã luôn sẵn sàng chỉ bảo, giúp đỡ, động viên, sát cánh bên N...Sẽ gìn giữ mãi những tình cảm thân thương của mọi người..., cả những kinh nghiệm quý báu khi làm hậu cần nữa...^^. Cảm ơn tất cả các bạn tham gia chuyến đi, nụ cười của các bạn làm N cảm thấy ấm áp^^...

Cu_Đen

Thanh viên kỳ cựu
nếu nói cảm xúc thì em nghĩ em sẽ là người nói đặc biết nhất vì em sẽ nói từ chuyện cuối cùng sau đó là chuyện đầu tiên

Về được nhà thì đương nhiên là đi ngủ

Mà trước khi về nhà thì em đang gật gù trên xe của anh cường
Tội ổng thiệt vừa lái xe mà vừa ngó đằng sau xem em có rớt lúc nào ko hix lúc đó em cảm thấy bản thân mình thật sự là gánh nặng của người khác TT

Em vẫn đang cố gắn để bản thân mình hoàn thiện hơn chơi đẹp hơn và không còn chơi trên đầu người khác nữa (Chơi trên đầu là loại chơi mà đa phần người khác lỗ).

Trước lúc gật gù trên xe anh cường là một vụ scandan một xe bị bắt. Em cứ nghĩ vụ việc đó sẽ là hơn chục người đánh ông cảnh sát cơ vì dù sao em cũng theo chủ nghĩa bạo lực. Cũng may mọi chuyện không theo ý em muốn.

Trước vụ bắt bớ đó chính là giây phút thiên liêng chia tay. Lúc chia tay nhiều người mặt đơ thiệt, như bà lý chẳng hạn. Bà đó chỉ ngồi ăn bánh một cách ... Bả làm sao hiểu nổi lòng em nhìn bà đó ăn thì thấy thèm mà ăn rồi thì biết chẳng ngon chút nào. Và lúc chia tay ở bãi xe thì làm em nhớ tới chuyện mới đi tới bò cạp vàng lúc đầu. Trời ơi thì ra chị hải lụm trái chuối dài thiệt dài. @@ Làm cho tối hôm đó em có trái chuối có chút xúi TT.

Trước đó một chút chắc có lẽ là những giây phút mà các anh chị đang ngủ một cách ngon lành còn em thì đang tranh thủ tám một chút xíu.

Ngước mặt lên trời đông vậy cách anh chị nhìn em của những người hâm mộ. Thật sự mà nói lúc đó em không biết nói lời gì hơn ngoài việc chạy xa đám đông ra. Em sợ em sợ đám đông sẽ kiềm lòng không nỗi mà lao vào ôm hun em. Chụp hình lại dán lên tường vv...:thangloi::thangloi:

Còn những giây phút vui vẻ trong làn nước nữa.

Mình có vẻ như là người nhát nhất, ít bơi nhất (kinh nghiệm bị lột đồ dưới nước khó quên sr nha anh chị). Nhưng dù sao thì hôm đó vẫn cố gắng bơi một chút quậy một chút.

Và nhân đây cũng xin đính chính là nick name Cu_Đen là do anh thạch ảnh đạt cho. Em cảm thấy em cải thì cải không lại ổng nên em cam chiệu. Lấy luôn cho khỏi bị ổng nói lên nói xuống.:vamohoi::vamohoi:

Lúc tập thể dục buổi sáng thật sự là bơ phờ vì bài thể dục đó tập mệt quá trới. Cũng may điệu macarena có tập từ trước (hôi xua thích nhay nhót nên thế), nên được một chị khen nhảy đẹp :cuoihaha::cuoihaha:

Nhít lên một chút là giây phút ngồi thâu đêm thật ra thì hồi xưa ngồi thâu đêm thì thông thường phải có net và đi ngủ lúc 7h sáng.

Nhưng hôm nay đi chơi mới biết cảnh không có net khổ thế nào. NGồi khu chẳng có trăng, đèn thì ít ngắm thì ngắm không được ngồi sắt thiệt sắt mà chẳng thấy mặt ai ra mặt ai. :khocto::khocto::khocto:

Valentime trắng thật sự là một kỷ niệm "nhớ đời". Đợt này đi thì ai dáng cũng như siêu mẫu "dáng thôi". Còn m thì cứ như heo tăng trọng ấy hix làm các trò chơi trở nên gần như vượt sức :choangvang::choangvang::choangvang::choangvang:

Cũng còn may mình thuộc dạng dơ thì giặt có dép thì bán nên cũng chưa tới mức độ bị làm cho quê quá chơi không được.

Các trò chơi và các thứ khác coi như nới qua sơ sơ rồi nói chi tiết thì mặt m chưa đủ dày để nói. Nhưng phần ấn tượng nhất là phần ăn ai đi chơi thì hiểu. Ăn mà chơi mệt thì phải ăn thôi.

Kinh nghiệm thổi lửa làm khô nguyên nồi chèn của bà trẻ làm cho việc thổi lứa với em thật sự là một thú vui tao nhả mà có lẽ nếu lúc đó không có ai kêu dừng thì cái nồi đầy nước cũng thành không mất :cau::cau::cau:

Kinh nghiệm nhất lúc mới bắt đầu vậy có vẻ như bản thân mình là người tới sớm nhất và cũng là người "lộn xộn" nhất.

Tới thì sớm nhưng sau đó thì chạy đi nạp tiền điện thoại vì điện thoại hết tiền.

Sau đó là các màn chị nhìn em, em nhìn chị người này nhìn người kia, thấy mặt ai xinh xinh, trẻ trẻ, là lạ thì chạy tới bắt chuyện.

Một hồi tám quá trới m phát hiện trên đường nhiều girl xinh đi ngang qua quá nên chạy xuống ngắm. Xui thay xui thay chị Hải chạy tới nói coi đồ dùmTT. Coi như một công đôi chuyện vậy.:nghichngom::nghichngom::nghichngom::nghichngom:

Nói chung cuộc đi chơi này thì rất vui dù sao thì cũng làm quen được một vài người nói chuyện tương đối hạp ý mình. Cảnh báo trước không nên nhìn em chỉ lúc đi chơi mà hãy nhìn em những lúc đi học nữa.

Một số người nhận xét em thuộc dạng quậy ngầm. Tức là quậy khi có cơ hội chứ không thích tạo cơ hội cho mình quậy. Và cũng hết lòng vì bạn bè đôi khi bị lợi dụng. Và cũng có nhiều lúc thật ích kỷ cho riêng mình. Một người đầy đối lập thích yêu nhưng lại ko dám tỏ tình dù mặt mình vẫn rất dày có vẻ nó chưa đủ dầy nhỉ :nghihoac::nghihoac:. Thôi thì chờ vậy chờ cho có cô gái sẽ tặng mình một hộp chocolate vào 14/2 vậy. Có lẽ lúc đó mình sẽ dẫn cô ta đi 14/3.

shinsetsu1989

Thanh viên kỳ cựu
Chào tất cả các bạn.Đâu tiên N xin chia sẻ củng các bạn trong ban tố chức chương trình vì các bạn không chơi được trò chơi ,không được tắm tập thể cùng mọi người nha.Sau 2 ngày 1 đêm vui chơi cùng các bạn tại Bọ Cạp Vàng mình thất rất vui.Các bạn đã đem đến cho N những trận cười rất thoải mái.Cảm ơn các bạn nha.

ThangNhocBanKem

Thành viên
Trước buổi đi chơi Nhóc chưa biết đến mọi người,nhưng được tham gia vào cuộc đi chơi vừa rồi thật làm Nhóc rất thích, thích ứ chịu được...bây giờ Nhóc gia nhập diễn đàn,từ đây xin được đồng hành cùng diễn đàn và mọi người.Cảm xúc bữa offline vừa rồi thật là tuyệt.Có gì vui mọi người đều nói hết rồi, Nhóc xin góp ý thêm 1 điều là các bạn nữ lần này vừa xinh,vừa chịu chơi.Nhóc kết mọi người nhiều lắm.Còn các bác trai nhà ta thiệt là manly.hihi

thanhoa

[♣]Thành Viên CLB
a lô.helu mọi người.Giờ H mới có khả năng để leo lên để víết cảm nhận về chuyến đi của chúng ta.Bạn H kêu 'mày cứ như cái xác chết đi lăng quăng'. Mặc dù mệt bốc khói Nhưng H cảm thấy rất vui...H đã có thêm nhìêu người bạn mới,có thêm những trải nghiệm mới, có thêm 3 đưa con nhiều chiện,nói chung là có thêm tùm lum thứ....nhưng tiếc là không được chơi trò 'lật xuồng'.Nge các bạn kể thấy thèm quá a:khocto:.Bắt đền ban tổ chức đó

jodiepham2204

Super Moderator
cảm ơn Valentine trắng - cảm ơn Bò Cạp Vàng, những khoảnh khắc thật đáng yêu, thật thú vị và dễ thương

jodiepham2204

Super Moderator
Trở về từ Valentine trắng thấy mình trưởng thành lên rất nhiều. Ngập tràn hạnh phúc vì các bạn tham dự rất vui, vì ban tổ chức thật tâm huyết, hết mình, vì được cùng các bạn làm một điều gì đó thật ý nghĩa.
Chợt nhận ra mình sung sướng biết bao khi nhận được sự quan tâm, yêu thương của nhà mình.
Chợt nhận ra hơi ấm từ những tin nhắn thăm hỏi động viên của btc, của các anh chị.
Chợt nhận ra mình may mắn nhường nào khi là thành viên của ngôi nhà Kỹ năng sống.
Cảm ơn nhé Thắm ơi, dù bận túi bụi, dù đi về mệt nhoài nhưng em cũng không quên dặn chị uống thuốc, chị hạnh phúc lắm!
Cảm ơn Nhật, Nam, Văn thật nhiệt tình, thật hài hước xua tan bầu không khí làm việc căng thẳng.
Cảm ơn Quyên, Nhàn, mọi người thật vất vả.
Cảm ơn Nhơn rất nhiều vì luôn là người động viên, an ủi khi nỗi buồn xuất hiện, là người giữ hòa khí mỗi khi "chiến tranh" sắp bùng nổ, cảm ơn Nhơn rất rất nhiều.
Cảm ơn Mr Vũ vì lúc nào cũng nhiệt tình, vì tấm lòng quan tâm đến người khác rất chân thành.
Cảm ơn những tin nhắn chúc mừng của các anh chị và Mr Vũ.
Đặc biệt cảm ơn bé Hòa Khánhanh Kid rất nhiều.
Xin chân thành cảm ơn những gì đã trải qua, cảm ơn những thử thách còn đang chờ ta phía trước.
Mình muốn ôm cả nhà 1 cái thật lâu...

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
Valentine trắng
3 ngày đã qua kể từ ngày mình đi Valentine trắng cùng CLB. Vui lắm và nhớ lắm... Những người bạn mới quen, những anh chị trong CLB vốn đã thân thiết, mình nhớ và yêu mọi người nhiều...
Ba ngày trôi qua, những cảm giác còn đọng lại sau một chuyến đi dài không thể nói ra hết được. Cảm xúc đơn giản nhất mà mình cảm nhận được là HẠNH PHÚC - thật sự. Có những khi nhìn lại, mình cảm ơn thật nhiều vì có được những cơ hội như vậy. Cơ hội để có được nhiều bạn hơn, có được sự chia sẻ, trải nghiệm và những điều gì khác quý giá lắm...
Mình nhảy từ trên cao xuống. SỢ nhưng mình đã DÁM THỬ. Cảm giác đó, là cảm giác ngụp lặn giữa những điều không rõ ràng, nhập nhoạng nhưng lại rất thoải mái. Khi vượt qua giới hạn sợ hãi đó, mình MẠNH MẼ hơn... Tin thế!
Valentine trắng. Vẫn lẻ bóng như ngày nào. Nhưng mình có thêm nhiều người bạn mới, có thêm những tình yêu chân thành mà mình vẫn luôn gìn giữ. Như thế với mình, là quá đủ rồi. YÊU, yêu và yêu... Có người yêu mà không được như thế, thì mình cũng không cần.
Cân bằng. Cảm giác rất thật đang vây quanh mình.
Chút cảm thức cho ngày xanh...

[Trích blog của em ngày 17/3/2010

Bình luận bằng Facebook