[017]chiecla_206^^.

chiecla_206

[♣]Thành Viên CLB
Nickname Chiecla không có bất cứ một câu chuyện nào hết, nó đến với mình một cách thật tự nhiên.
Tự nhiên như màu xanh non đọt chuối của những mầm cây mới nhú, nhỏ bé, xinh xắn mà đầy mạnh mẽ. :dacy:
Tự nhiên như màu xanh lơ của những hạt đậu xanh đậm đà và chan chứa iu thương trong tô cháo giải cảm của mẹ.:xauho:
Tự nhiên như màu xanh mướt man mát của đồng cỏ vào những buổi sớm mai long lanh sương.:dangyeu:
Tự nhiên như màu xanh um của những chiếc bánh cốm ngọt ngào từ thủ đô gửi về.
Tự nhiên như màu xanh rì của những cánh đồng lúa đong đưa giữa những cơn gió thu se se lạnh.
Tự nhiên như màu xanh thẫm của những cánh rừng ngút ngàn chạy tít tắp đến tận cuối đường chân trời.
Và tự nhiên như màu xanh tươi của tuổi trẻ ngập tràn sức sống.:dangyeu:

What goes around comes around;
Work like you don't need the money;
Love like you've never been hurt;
Dance like nobody's watching;
Sing like nobody's listening;
Live like it's Heaven on Earth.

Nickname này đã đến với mình như thế, đã mang đến cho mình hy vọng và sức sống, cũng như là lời nhắc nhở: Cuộc đời chỉ mới bắt đầu, hãy sống trọn vẹn từng ngày chiecla nhé^^.

Tin Yêu

Thanh viên kỳ cựu
Mình thích cái nick đơn giản này, mình cũng yêu thích thiên nhiên, đặc biệt là cây cỏ, hoa lá. Mỗi chiếc lá là một sự sáng tạo của Thượng Đế.
Mình thích xanh lá của mạ non...

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
Nickname Chiecla không có bất cứ một câu chuyện nào hết, nó đến với mình một cách thật tự nhiên.

Những điều giản dị và tự nhiên lại dễ đi vào lòng người hơn cả...
Mình thích rồi đó... cái TỰ NHIÊN của tạo hóa

TQV

Thanh viên kỳ cựu
Đơn giản mà đầy ý nghĩa :mimcuoi:.

À còn việc chiecla chọn con số 206 chắc ko phải ngẫu nhiên đâu nhỉ :nghichngom:

chiecla_206

[♣]Thành Viên CLB
chiecla_206, tất cả đều tự nhiên, 206 cũng dậy. Nó cũng đơn giản và dễ đoán thôi hà.:cuoinhamhiem:

bebehappy

Thanh viên kỳ cựu
chiecla_206, tất cả đều tự nhiên, 206 cũng dậy. Nó cũng đơn giản và dễ đoán thôi hà.:cuoinhamhiem:
Hi hi, nó cũng tự nhiên như sau 9 tháng 10 ngày ẩn mình trong bóng tối thì 20.6 chiếc lá phải chui ra chào mặt trời vậy, đúng hok?

TQV

Thanh viên kỳ cựu
Hi hi, nó cũng tự nhiên như sau 9 tháng 10 ngày ẩn mình trong bóng tối thì 20.6 chiếc lá phải chui ra chào mặt trời vậy, đúng hok?
Tại sao không phải là 2.06 nhỉ :cuoihaha:

Shrash

Thành viên năng động
:dacy: Ôi mềnh thích nhứt bẻ cành vặt lá

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
thanks bạn bebehappy!:dangyeu:
sao anh TQV cứ "soi" em ấy nhỉ^^.

anh Vờ không soi đâu, hihi, vì bản chất mọi người đã gọi anh Vờ là mợ Vờ rồi chiecla ơi (tự hiểu) hihi:cuoihaha: thiệt ra anh Vờ dễ thương lắm đó, hihi, ai cũng yêu mến hết trơn, hihi, hén Vờ hén :cuoinhamhiem:

Bình luận bằng Facebook