[021] jcsocola

jcsocola

Thành viên năng động
Chào các đồng chí ....mình đến từ vùng miền xa xôi...nơi thăm sâu cùng cốc,với cái tên quê mùa nên không dám tham gia cuộc thi..nhung do bác Vờ bảo phải làm thủ tục nhập môn thì mình đành phải tiếp chiu...không thì mag tiếng thất lễ :dacy:

Nick mình là jcsocola.....cái nick gắn liền từ thời cấp 3....không hiểu sao tụi bạn trong lớp kiu mình là giáo chủ...có lẽ vì cái tính cứng đầu,bướng bỉnh và có xíu ngang tàng :dangyeu:...Mà ngặc nỗi giáo chủ này hơi bị đen :lungtung: cũng hem hiểu sao..nhóm bạn 13 đứa con gái,cùng chịu chung cái nắng,cùng úống chung nguồn nước mà đứa nào cũng trắng trẻo còn mình thì đen,đen hơi quá..ngâm ngâm thôi mừ:xauho: ) mà gọi đen hơi kì nên tụi nó gọi socola cho sang...hihi...từ đó bí danh mình ra đời : giáo chủ socola......ngoài đời gọi vậy chứ lên mạng phải chỉnh xíu cho nó style với teen chứ nên viết thành jcsocola (jaochusocola á )

Nick mình là thế...bình thường,quê mùa,giản dị nhưng là tình cảm của bạn bè dành cho,là cả 1 quảng thời học sinh cấp 3,thời mà tụi mình nhìn bầu trời toàn màu hồng....hehe....yêu quý cái nick bíêt bao......tụi bạn cấp 3 thì luôn gọi giáo chủ ơi giáo chủ à......nghe vừa uy danh vừa đầy sự kính nể :cuoinhamhiem:

Vào đại học..tập tành lên mạng....chatchit,tham gia 4rum....cái tên thật dần không ai bít..thay vào đó là tên jc.....jc ơi jc à...nghe thân thiết lắm...thich lắm...nhiều khi đi chơi ở ngoài...ai cũng quen miệng gọi jc...mọi người xung quanh không hiểu..nhìn mà mắc cười.vào 4rum trường,cái nick jcsocola nổi lên,nhiều bạn bè quen với cái tên jc.Gần đây...lại xảy ra biến cố...cái nick jcsocola bị gạch đi trog 4rum vì tội vi phạm.....ngày biết tin đó....tim đau lắm chứ....hixhix....đã hơn 1 năm cái tên jc tồn tại trog 4rum,giờ nó biến mất...đau không thể tả,bùn không thể tả...có mấy anh gợi ý tạo 1 nick khác để gắn bó với 4r...cũng suy nghĩ dữ lắm..1 bên tình nghĩa với bạn bè,1 bên là cái nick jcsocola...làm lại cái khác...coi như bỏ nó....mình không làm được...nó đã gắn bó quá lâu với mình...không thể đổi nick..nick jc là con người jc...haha.....vậy là mình quyết định ra đi...để lại bạn bè với mái nhà thân yêu từng gắn bó.....chúc mọi hạnh phúc :roile:

Mình không hối hận việc mình làm nhưng chính nó làm mình mất đi cái nick jc trog 4r mãi mãi :khocto:....nên quyết tâm vào 4r này để tu sửa tính tình T_T

Mình xin hết....hơi lạc đề xíu nhưng tại đang viết thì nổi bùn lại dâng lên...haizzz.

Tên : NTMH
SDT : chỉ cho người hữu duyên

p/s : đã edit 3 lần rồi...có gì sai nữa thì chỉ cho jc nha :roile:

pezjc122_ueh

Thanh viên kỳ cựu
Sis jc đáng yêu nà, ss làm nhók khóc nữa rồi nà. Khi em bị ban nick đó dù anh chip ban có 2 giờ à, mà cũng buồn lắm và tự ái nữa chứ. Em vào 4r sau chị sau ken nà nhưng em hiểu được tình cảm của anh chị. Đó không phải là 4r bình thường đó là đứa con của anh chị, nó là nơi chia sẽ những chuyện buồn vui, có nhiều kỷ niệm và bạn bè. Bây giờ khi vào 4r thấy nick ss và nick ken em buồn lắm cơ. Em biết sẽ không còn những buổi tối chém gió, lừa tình, tám đến 2 h sáng trên chatbox nữa. Sau này không còn những cái pm Yh kiu " Bé zic vào cb kìa, có chuyện vui ..."
Bây giờ em cũng lười vào 4r lắm, em thấy nó ngộ ngạt sao sao đó. Haizzz nhưng vẫn là thói quen onl là vào 4r đầu tiên, để ý cái chatbox rồi đến mục chatchit, tình yêu, hình ảnh thành viên.Em vẫn nhớ những buổi off, vui nhất là hôm UEH IDOL, ss với em thật là vui, nhục lắm đúng không ss hâm. Thôi qua rồi ss ạ! 2 chị em mình vao www.kynangsong.org để học làm người lớn, không còn con nít nữa ss nhá . Em sẽ kéo vài người vào thêm dọn nhà qua đây luôn. :dangyeu:Ngút ngàn nụ hôn dành cho ss yêu của bé:dangyeu:

jcsocola

Thành viên năng động
hixhix.....sao nge em nó gọi mà mình ớn ớn da gà ta...hihi

không biết trút tâm trạng vào đâu đây.....blog không được,facebook cũng không,ueh càng không,4r giảng đường càng không....trút ra chỗ nào cũng có thể bị người trong ueh thấy mà không trút ra chắc khóc hết nước mắt mỗi khi nghĩ về nó mất thui.

tìm 1 chốn bình yên ~~ có lẽ mình sẽ lặng nơi dây T_T

vukhoa_1308

Thành viên
Thôi, quên nỗi buồn đó đi!! Hai người mà khóc chắc ngập cái 4rum này luôn quá!
có bữa tiệc nào mà không tàn, không thể quên đi quá khứ, hãy mang theo những kỉ niệm đẹp
Quanh ta còn nhiều niềm vui mà. Chủ yếu là ta sống thật với lòng mình thôi!!!!!

Nấm Kute

Thanh viên kỳ cựu
Ss jc đừng buồn nữa nhé! Mọi chuyện rồi cũng qua hết, ss hãy xem 4rum ueh như 1 nơi ss gắn bó lâu (như nhà zị ó), nhưng giờ fải tìm một chốn khác để sinh tồn vì một số lí do mình ko muốn. Em cũng bức xúc chuyện này, nhưng hok bik làm sao, vì em chả là gì trong cái 4rum đó cả. Hãy là jcsocola của ngày nào nhá ss! :dangyeu:

copcoykt

Thành viên
k còn thấy nick jc nữa những vẫn gọi là jc, đi nhậu vẫn kiu jc dù uống bia đen thì hơi tốn tiền xí:cuoinhamhiem:. Dù cái 4rum ấy giờ thế nào thì cũng cảm ơn nó vì nhờ nó mà ta có được những người bạn tuyệt vời. Vui lên nhé JC:dangyeu: Qua nhà mới hy vọng sẽ học được nhiều điều hơn và sẽ có những niềm vui mới:star:

Mr[K]id

Thành viên mới
Sau 1 kết thúc là 1 sự khởi đầu mới ! Cố lên em nhé !

cái chữ jc mình nhìn toàn có thêm chữ s ở giữa :cuoihaha:

jcsocola

Thành viên năng động
Cảm ơn mọi người nhiều lắm...jc vẫn không sao đâu..vẫn vui cười như bình thường mà...thông cảm cái tính khìn nó ăn vào máu rồi :dacy:

Thôi, quên nỗi buồn đó đi!! Hai người mà khóc chắc ngập cái 4rum này luôn quá!

Chắc vô đây mọi người phải lội nước dữ lắm hen :dangyeu:

Ss jc đừng buồn nữa nhé! Mọi chuyện rồi cũng qua hết, ss hãy xem 4rum ueh như 1 nơi ss gắn bó lâu (như nhà zị ó), nhưng giờ fải tìm một chốn khác để sinh tồn vì một số lí do mình ko muốn. Em cũng bức xúc chuyện này, nhưng hok bik làm sao, vì em chả là gì trong cái 4rum đó cả. Hãy là jcsocola của ngày nào nhá ss! :dangyeu:

Nhok Zeny này ss nghe danh từ lâu nha.....nhất là trong mục nói thật :xemthuong:

há há ! tặng jc cái njck jcs0c0la nhá !!!!!!!!

Chùi chùi......cái chữ 0 bự thía :lungtung:

k còn thấy nick jc nữa những vẫn gọi là jc, đi nhậu vẫn kiu jc dù uống bia đen thì hơi tốn tiền xí:cuoinhamhiem:. Dù cái 4rum ấy giờ thế nào thì cũng cảm ơn nó vì nhờ nó mà ta có được những người bạn tuyệt vời. Vui lên nhé JC:dangyeu: Qua nhà mới hy vọng sẽ học được nhiều điều hơn và sẽ có những niềm vui mới:star:

Anh Cọp nì,lễ nì mình làm 1 sô nữa hen..tập kích đại điểm cũ :cuoinhamhiem: ..Em hy vọng vẫn là trùm cr như ngày nào :cuoihaha:

Sau 1 kết thúc là 1 sự khởi đầu mới ! Cố lên em nhé !

cái chữ jc mình nhìn toàn có thêm chữ s ở giữa :cuoihaha:
Dạ....hôm qua đợi hoài không thấy anh pm nên e chuồn lun :dangyeu:
Chữ jsc hình như hay xuất hiện trong mấy gói mì của acecook thì phải :lungtung:

Bình luận bằng Facebook