Ai đậu vòng 1 của đợt xét tuyển thành viên thì vào đây cũng chung vui nhé!

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
Chào tất cả các anh chị!
Hi, gọi như thế vì em chắc là mình sẽ là một trong những thành viên nhỏ tuổi nhất ở đây. Em mới học 12 thôi mà.:p
Ai đã vào topic này thì chắc cũng đang vui lắm nhỉ? Hẳn là ai cũng đã có tin nhắn báo đã trúng tuyển vòng 1 rồi phải không ạ? Em xin chúc mừng nhé! Em cũng rất vui vì đã nhận được thông báo từ CLB rồi :)
Thật vui khi chúng ta có cơ hội vào chung trong một môi trường CLB đầy hứng thú và vui vẻ như thế này. Mọi người có cảm thấy như thế không?
Một bảng hỏi với những câu hỏi khá lí thú, và giờ là một cuộc phỏng vấn nho nhỏ. Xem ra CLB Kỹ năng Sống có nhiều điều bất ngờ cho những người quan tâm đến nhỉ? Không biết buổi tới mình sẽ được hỏi gì đây ta? :confused:Em cũng không thể đoán trước được, nhưng mọi người hãy cố gắng và tự tin lên nhé! Chúc mọi người may mắn!
Hẹn gặp lại mọi người vào buổi phỏng vấn tới!

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Chúc mừng em!
Trong đợt tuyển thành viên lần này có 2 em học phổ thông đăng ký, và cả hai đều đã được vào vòng 2. Hy vọng những thành viên 9X như các em sẽ làm nên điều mới mẻ cho CLB. Nhưng mà đừng để ảnh hưởng nhiều đến việc học nhé!
Chúc các em tự tin và thành công!

Bình luận bằng Facebook