[Ảnh TV] Chào cả nhà

TQV

Thanh viên kỳ cựu
4/6/09
757
4,822
93
31
Trường Đời
kynangsong.org
Box này hiện nay " chìm " quá, nên mình đặt ra một quy định thế này : ai đã vô đây đọc ( thì phải tham gia box này, không có biện hộ nào :cuoihaha:, một tấm cũng được ). Vì có phần thống kê nên mọi người không ai thoát được đâu :cuoinhamhiem:

Cả nhà chém nhẹ tay :nghichngom::nghichngom::nghichngom:

Thích: 58 people

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
22/4/09
391
3,881
93
ĐH Kinh Tế
Woa, woa,... đẹp..., phải nói là rất đẹp, ôi đẹp quá, cảnh trong hình thật là đẹp....:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:

Thích: 15 people

Mr[K]id

Thành viên mới
11/9/08
943
2,736
93
Đề nghị mọi người ko đi lạc chủ đề ! Topic này chỉ được phép chém (nhận xét) ảnh tqv ! Ko bàn chuyện khác !
Post ảnh cá nhân thì phải mở 1 topic mới ! Thanks !

Thích: 18 people

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
8/6/09
652
5,968
93
32
ĐH Ngân Hàng
hihi, chị nhận xét nè nha, chuẩn bị nghe đây!!!
nhìn riêng nhóc v nhà ta thì rất là handsome, chụp hình khá phong độ, cảnh cũng đẹp nữa--->ok
nhìn chung, chị thấy thiếu thiếu e ui, nghe đồn hôm í đi với ai í mà, k thấy ng nào hết trơn vậy ta????

TQV

Thanh viên kỳ cựu
4/6/09
757
4,822
93
31
Trường Đời
kynangsong.org
Thể theo yêu cầu của mọi người, đồng thời nhằm tránh đơn điệu trong cung bậc cảm xúc của những tấm ảnh. Nay thêm tấm " hoang dã ". Và sẽ cố gắng tìm thêm các kiểu khác nữa nhằm phục vụ bà con. :cuoihaha:

TQV

Thanh viên kỳ cựu
4/6/09
757
4,822
93
31
Trường Đời
kynangsong.org
Anh Vinh ơi, em thích cái ảnh cuối cùng của anh nhất đấy :))
Cảm ơn em đã ủng hộ :cuoihaha:
hihi, chị thích tấm này nhất, :cuoihaha: mà sao e lại ngồi lên lưng nó nhỉ?
sao k ngồi kế bên, 2 e chu mỏ lại, hihi :cuoinhamhiem:
Ngồi đối diện chứ :cuoinhamhiem:
V có họ hàng pa` kon j với nó ko, mà sao giống y trang zị ta.:cuoihaha::cuoihaha:
có chứ, cùng tổ tiên mà :cuoihaha:

Thích: 9 people

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
8/6/09
652
5,968
93
32
ĐH Ngân Hàng
haha, chắc c cười chết mất, "cuoihaha", con đó là con gì mà cùng tổ tiên vậy vờ?? chị thấy nó k giống khỉ, cũng k có giống vượn, mà nhìn giống giống ... chuột, hihi

pezjc122_ueh

Thanh viên kỳ cựu
19/8/09
137
1,298
93
30
Ueh
Ạch …tiếng gì thế này??? À thì ra bé zic mới bị té ghế sau khi xem hình của anh Vờ. :xauho: Anh của bé thì cũng đẹp zai (thứ lổi cho bé dối lòng …:dangyeu:) mà anh bé thích hình tượng …lạnh lùng mới hấp dẫn hay sao đó mà :cuoinhamhiem: …tấm nào cũng không thấy mùa xuân . Ui nhìn mà …chịu không nổi rồi anh ui, mắc cười quá anh à:lanh: …em nói tấm hình cuối đó …anh là 8x nhĩ ? anh chu mỏ em nhìn đuối quá đi thôi….cho anh xem cái này nà, chừng nào anh muốn tăng level tự sướng:dacy: em kiu thèn nhók cháu em chỉ anh chu mỏ anh nhá :dangyeu:

Thích: 18 people

mèo mắc ma

Thanh viên kỳ cựu
17/4/09
247
1,660
93
ĐH KHXH&NV TPHCM
Họ và tên
Nguyễn Thị Kim Anh
Bonus : mợ ơi, môi thâm chì wá, tô son vào cho môi nó tươi tắn hồng hào mợ ạ, để wần chúng nhân dân dòm đỡ té ghế, hỏng hết :data:

Thích: 14 people

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
8/6/09
652
5,968
93
32
ĐH Ngân Hàng
e ui, e nói tội nghiệp mợ quá!:cuoihaha:

Thật ra mợ ta ở ngoài nhìn cũng xinh zai lắm:cuoinhamhiem:, hihi, nhưng tại mợ muốn tạo "khẩu hình" giống hệt "tổ tiên" (cái này là tại bà con nói nghen, hihi) nên hơi bị ... phản tác dụng, kết quả là bị bà con mình chém tơi tả :cuoinhamhiem:

Thích: 12 people

Bình luận bằng Facebook