[Ảnh TV] Em xin cúi đầu ra mắt cả nhà!!!

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
22/4/09
391
3,881
93
ĐH Kinh Tế
Đến lượt em mạo muội được ra mắt cả nhà. Ai chưa biết mặt em thì lên đây nhé, khổ thân em lắm, lựa mãi mới được mấy tấm xâu xấu này thôi đấy, chứ mấy hình đẹp quá, đưa lên các pác lại "chém đẹp" thì em chết...
Hình này là hình đi bụi, ngủ công viên:

Hình tiếp theo là lãng tử trên đỉnh núi:

Hình nữa là nhóm " đạo tặc" - TC5:

Tấm ni là tớ đến chơi với trẻ em mồ côi:

Chờ hum sau tớ post típ, còn nhiều lắm.....
Các pác nhẹ tay cho em nó nhé:data::data::data:

Thích: 47 people

Jerry

[♣]Thành Viên CLB
12/6/09
50
431
53
28
em thích tấm trên Lang-bi-ang (hình như là dưới chân núi chứ ko phải trên đỉnh núi, khe khe) và tấm nhóm "đạo tặc", cute quá!

Thích: 3 people

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
8/6/09
652
5,968
93
32
ĐH Ngân Hàng
hihi, thành thật khai báo với cả nhà là e có wa phòng chị Hải 2 lần, và được vinh hạnh chiêm ngưỡng rất nhiều hình của chị í, từ dịu dàng đến gợi cảm (keke), nhưng cái hình đầu tiên e vẫn chưa có vinh hạnh đó!
hôm nay e mới biết đó nha, tỷ tỷ thật là ... đa phong cách, giang hồ còn hơn .... muội nữa, hihi

blacksun

Administrator
21/6/09
61
719
83
31
hihi..tấm hình c chụp nhóm đạo tặc điệp thiệt,xém chút nhìn hok ra,bữa nào có làm vụ nào dẫn e theo zí nha đạo tặc tỷ tỷ..hihihi

tongdung

Thành viên mới
15/7/09
3
11
3
Hình thật là ấn tượng nhỉ, khác với những gì tôi thấy ở bạn ở ngoài, hiền lành và nữ tính!

votacthien

[♣]Thành Viên CLB
6/11/08
48
127
33
CTCP Pha Mi
phải xin phép chủ sđt chứ cho cậu, thể nào cũng bị pe H nó la om sòm lên, ko chịu nổi đâu! xin trực típ pé H í, sợ lắm!

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
22/4/09
391
3,881
93
ĐH Kinh Tế
Sao ai cũng bảo mình giang hồ hết nhỉ, mình có thấy giang hồ gì đâu ta?:nghivan::nghivan::nghivan:
Mình chỉ nhớ là hồi mình học mẫu giáo mình bị mấy đứa lớn hơn ăn hiếp, toàn giành đồ chơi với bánh của mình, đi học về toàn khóc. Nhưng khi mình bước vô lớp 1 thì mình bắt đầu có đệ tử, toàn dẫn đầu mấy thằng nhóc trong xóm đi quýnh nhau, chẳng có buổi trưa nào mà cả cái xóm nhỏ được yên, VÀ từ đó mình toàn làm đại ca, mà cũng là do hoàn cảnh ép buộc mới thế, chứ mình có muốn đâu, :bitmiengcuoi::bitmiengcuoi:
@blacksun: Em muốn làm đạo tặc thì cứ đi theo chị là em được làm à, dạo này là chị đã gác kiếm rồi nhưng mà nếu em muốn thì chị sẽ hi sinh vì em vậy :cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:
@ tất cả mọi người: Mọi người đừng bị mấy tấm hình đó làm mờ măt nha, em vẫn ngoan hiền lắm cơ :nghichngom::nghichngom:

Thích: 9 people

tritai

[♣]Thành Viên CLB
1/11/09
994
7,528
93
Lang thang
www.tritai.net

@blacksun: Em muốn làm đạo tặc thì cứ đi theo chị là em được làm à, dạo này là chị đã gác kiếm rồi nhưng mà nếu em muốn thì chị sẽ hi sinh vì em vậy :cuoinhamhiem::cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:
cho em đi làm đệ tử với chị H, dạo này thất nghiệp oài :lungtung:

Thích: 6 people

quoccuongdang

Thanh viên kỳ cựu
10/11/09
258
2,325
93
34
KTCN
Hình tiếp theo là lãng tử trên đỉnh núi:

Hình nữa là nhóm " đạo tặc" - TC5:

Tấm ni là tớ đến chơi với trẻ em mồ côi:
Sao 2 tấm ni khác nhau một trời một vực vậy. ( một hắc tặc khét tiếng- một nữ sinh dịu hiền):bitmiengcuoi:

Thích: 9 people

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
22/4/09
391
3,881
93
ĐH Kinh Tế
@ Tritai: Gặp chị mấy lần, chị thấy "máu" giang hồ của em không thua gì chị đâu em!
@ quoccuongdang: Ý anh là sao ấy nhỉ? Em thấy em hiền lành lắm mà, sao anh lại nói em "giang- xờ- hồ"

Bình luận bằng Facebook