[Blue_Katza-LQ] Alo alo, một hai ba ma'

Blue_Katze

Thanh viên kỳ cựu
Chào tất cả mọi người, em đây là thành viên mới, không hắn là mới toanh vì đã vào diễn đàn hơn nửa tháng. ^^ thất lễ thất lễ, tới tận bây giờ mới ra mắt mọi người. :xauho:
Khỏi nói vòng vo, đi vào chủ đề chính luôn hen: em xin tự "lăng xê" profile của mình ^_<
Tên "cúng cơm" NGUYỄN THỊ HỮU HẠNH (tên thật là ... đặc biệt *_*)
Ngày tháng năm sinh 25 - 07 - 1991
Học cùng lớp với bà Thiên sứ nhà mình

Chữ Hạnh còn có nghĩa là may mắn, chắc bố mẹ chỉ mong em có thật nhiều may mắn, ông bà ta hẳn đã dạy "hay không bằng hên" là gì :cuoinhamhiem:

Sở thích, tính tình thì không có gì đặc biệt, không cần phải bận tâm, (hehe: cái gì cũng thích cả, em rất "hiền" :dangyeu:)
Sở trường thì có một chút hoa tay, vẽ vời chắc cũng tạm chấp nhận, về chữ viết thì nhờ king qua một lớp rèn chữ của anh ting fong độ nhà ta nên đã tiến bộ vượt bậc ^^

Chu trình lăng xê khép kín đến đây là kết thúc, viết cái này ngoài mục đích tự sướng còn để anh TQV xóa chữ kí của ảnh đi, đọc bài trên diễn đàn mà cứ thấy tên em đập vào mắt hoài >_<
Mong kêu gọi được thêm vài người có chung tinh thần BKN truyền thống của khối Sinh Năng khiếu mà ngứa tay gõ thêm vài dòng trên keyboard.
Hân hạnh làm quen với mọi người. ^^

Mr[K]id

Thành viên mới
Bé Hanh xinh xinh đã ló mặt ra rồi à :cuoihaha:

Chắc sau này tổ chức 1 lớp viết chữ đẹp cho em đứng lớp nữa hì :thangloi:

TQV

Thanh viên kỳ cựu
Chào Hạnh, rất vui khi được làm quen :dangyeu:

Cùng lớp viết chữ đẹp mà sao chữ của Hạnh đẹp hơn TQV gấp 10 lần :vamohoi:, do không thường xuyên tập luyện nên thấy xấu hổ quá :khocto:

Blue_Katze

Thanh viên kỳ cựu
Chào Hạnh, rất vui khi được làm quen :dangyeu:

Cùng lớp viết chữ đẹp mà sao chữ của Hạnh đẹp hơn TQV gấp 10 lần :vamohoi:, do không thường xuyên tập luyện nên thấy xấu hổ quá :khocto:
Sẵn sàng giúp anh TQV và những ai có nhu cầu mấy chữ (cái này không tính tiền:dacy:)
(nhớ đừng mách với thầy Ting nhé, múa rìu qua mắt thợ thôi mà :) :danhdau:

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
hihi Cậu Kat lộ mặt rồi :)). Càng tiện cho việc lập kế hoạnh buôn người, tránh trường hợp nhầm lẫn ^^> :))

luongkorea

Thanh viên kỳ cựu
giới thiệu hay was nhĩ.hữu hạnh xinh gái mà vui tính nưa ha.hiiiiiiiii.chúc vui vé nhé

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Sở thích, tính tình thì không có gì đặc biệt, không cần phải bận tâm, (hehe: cái gì cũng thích cả, em rất "hiền" :dangyeu:)

hehe, cái này hình như con gái ai cũng nói vậy hết á, khó tin lắm nha :lungtung:
rất vui khi được làm quen với một người vừa xinh đẹp vừa vui tính như bạn :nghichngom::data:

NGUYEN145

Thanh viên kỳ cựu
Chào tất cả mọi người, em đây là thành viên mới, không hắn là mới toanh vì đã vào diễn đàn hơn nửa tháng. ^^ thất lễ thất lễ, tới tận bây giờ mới ra mắt mọi người. :xauho:
Hân hạnh làm quen với mọi người. ^^
Mình cũng rất vui được làm quen với bạn nha..........Chúc bạn một năm mới thành công.:cuoihaha::cuoihaha:

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Chà chà. Cô bé bạn bé Hiền xinh thế này mà giờ a mới vào gõ cửa. Xin lỗi e ngen. Dạo này a hơi bận nên không đọc hết bài được. Giờ thì a mới lướt qua bài giới thiệu của e được. E làm bạn với a ngen.

B

boy-padadari

Guest

KO THẤY HÌNH GÌ CẢ...............................................HIXHIXIHXIHXI

Bình luận bằng Facebook