[BQT] Đề cử/Ứng cử Gương Mặt Tháng 8/2011.

Status
Không mở trả lời sau này.

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
Các bạn thân mến!

Tháng 8 khép lại với rất nhiều sự kiện và hoạt động đáng nhớ của diễn đàn. Sự lôi cuốn và hấp dẫn, những bài viết ý nghĩa và những chia sẻ thật xúc động…đã thực sự làm sống dậy diễn đàn sau một thời gian lạnh bóng.

Tất cả có được đều là nhờ những nỗ lực đóng góp hết sức nhiệt tình của tất cả các bạn. Rất nhiều cái tên khác đã khá quen thuộc với mỗi ai quan tâm tới diễn đàn này: trangdang, benny, tuyethong, doonyin, tritai, ihope, happy life.... Cả [you] và rất nhiều các bạn khác nữa. Các bạn đã và đang xây dựng diễn đàn mình ngày càng lớn mạnh.

Do đó, để ghi nhận sự đóng góp tích cực và nổi bật cho tháng qua, mình mở topic này hi vọng các bạn sẽ đề cử/ ứng cử vào Gương mặt của tháng.

Rất mong nhận được sự đề cử nhiệt tình của các bạn!

Thích: 22 people

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
2/11/09
931
9,447
93
ĐH Bách Khoa Tp HCM
Mình để cử: power of desert, happy Life, trangdang và benny.

Lý do: power of desert là người nắm chính cuộc thi Lời Con Muốn Nói. Cuộc thi này đang diễn ra rất tốt, là nhờ một phần nỗ lực rất lớn của power of desert.

Happy Life, trangdang và benny: có nhiều bài viết rất hay, đặc biệt là các bài tự viết.

Thích: 10 people

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
2/11/09
931
9,447
93
ĐH Bách Khoa Tp HCM
Deadline của việc đề cử là khi nào vậy nhỉ? Khi nào mình sẽ bầu cử nhỉ? :cuoihaha::nghivan::nghivan::nghivan:

Tháng rồi diễn đàn mình có nhiều bạn hoạt động năng nổ quá.

Thích: 8 people

Mr[K]id

Thành viên mới
11/9/08
943
2,736
93
Tháng này bạn nào cũng đáng tuyên dương cả :dacy: nếu phải đề cử 1 người thì anh sẽ chọn tangnam2 :cuoinhamhiem:

Thích: 4 people

trangdang

[♣]Thành Viên
29/11/09
567
5,456
93
28
FTU
mình bầu cử power of desert, cảm ơn chị vì đã đồng hành với diễn đàn trong thời gian này!

Thích: 2 people

jodiepham2204

Super Moderator
11/6/09
393
3,391
93
31
Ohyeah
www.facebook.com
Deadline của việc đề cử là khi nào vậy nhỉ? Khi nào mình sẽ bầu cử nhỉ? :cuoihaha::nghivan::nghivan::nghivan:

Tháng rồi diễn đàn mình có nhiều bạn hoạt động năng nổ quá.
Hihi, cảm ơn thắc mắc của Bluesea nhé! Hiện tại đã hết hạn ứng cử rồi!
Nhưng cả nhà đừng lo lắng! Đến 15/09/2011 mới hết hạn bình chọn đó!
Cả nhà mình qua đây ủng hộ nào! ^^http://kynangsong.org/threads/12000&p=61824#post61824

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook