[Xã Hội] Các bạn gái thích gì nhất trong ngày 8-3 sắp tới nhỉ?

tritai

[♣]Thành Viên CLB
1/11/09
994
7,528
93
Lang thang
www.tritai.net
:dangyeu: Lập ra topic này tritai muốn hỏi mọi người nhất là bạn nữ thích gì trong ngày 8-3, chủ yếu là muốn các bạn chia sẽ cùng mình để cho cánh mày râu tụi "em" không phải vắt óc suy nghĩ các bạn gái "dễ xương" của KNSO sẽ muốn gì trong ngày đặc biệt này:dacy:

Mong các bạn sẽ cho tụi em trai tụi tui hoàn thành nhiệm vụ một cách xuất sắc ( bật mí một chút đi cho tụi tui có thể ghi điểm, năn nỉ mà :mimcuoi: ):dangyeu:

Thích: 42 people

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
28/1/10
231
2,511
93
36
Công ty dệt may
Mình thì không thích hoa, bởi vì hoa không thực tế lại nhanh tàn, mình thích bạn bè tặng tấm thiệp hoặc gấu bông nhỏ nhỏ xinh xinh là được rồi.

Thích: 25 people

mnizeky

Thanh viên kỳ cựu
2/1/10
108
1,629
93
kem....chẹp....!!!:thangloi::thangloi::thangloi::thangloi::them::them::them:!!.........

Thích: 23 people

quaden

Thanh viên kỳ cựu
30/12/08
92
605
83
32
tp HCM
hoa tươi! nhưng là hoa còn ở trong chậu ấy, về mình có thể chăm sóc và sáng ra mình có thể ngắm nó! Sau này mỗi tháng lãnh lương tớ mua 1 chậu về để ở xung quang nhà cho đẹp! chẹp, tuyệt!

Thích: 22 people

mtrong115

Thanh viên kỳ cựu
28/10/09
54
446
53
tùy theo sở thích của mỗi người mà mình có thể tặng họ những món quà nho nhỏ xinh xinh như: một con gấu bông, tấm thiệp, một vật kỉ niệm nào đó,... và mình cũng nghĩ đa số (đa số thôi chứ không phải tất cả nha) các bạn gái thì rất thích hoa, nhất là những cô nàng đang trong thời "yêu" thì rất thích nhận được 1 đóa hoa hay 1 bông hoa hồng tươi từ ngưới mà họ mong đợi.

Thích: 19 people

huongtinh27

Thanh viên kỳ cựu
8-3 mấy năm trước mình toàn được mấy bạn nam trong lớp tặng kẹo( alpenliepe á) không à. Cây kẹo nhỏ thôi nhưng thấy dễ thương lắm.
Năm nay thích đươc tặng nguyên một giỏ kẹo luôn nè, hông biết có được ko, không thấy có chút hi vọng nào rồi.

Thích: 17 people

Tin Yêu

Thanh viên kỳ cựu
26/8/09
162
2,705
93
Trái Tim
Còn Tin Yêu thì thích các "ấy" tặng hột xoàng có đính kim cương là được rồi... Không dám đòi hỏi gì thêm... hihi
Tin Yêu thích đọc sách nếu có bạn nào tặng là nhận ngay... không dám từ chối...
Ngày 8-3 thì thích ai đó dẫn đi ăn cà rem

Thích: 21 people

mai anh

Thanh viên kỳ cựu
6/1/10
50
452
53
ĐH GTVT
:dangyeu: Lập ra topic này tritai muốn hỏi mọi người nhất là bạn nữ thích gì trong ngày 8-3, chủ yếu là muốn các bạn chia sẽ cùng mình để cho cánh mày râu tụi "em" không phải vắt óc suy nghĩ các bạn gái "dễ xương" của KNSO sẽ muốn gì trong ngày đặc biệt này:dacy:

Mong các bạn sẽ cho tụi em trai tụi tui hoàn thành nhiệm vụ một cách xuất sắc ( bật mí một chút đi cho tụi tui có thể ghi điểm, năn nỉ mà :mimcuoi: ):dangyeu:
Phải tự suy nghĩ thì mới có ý nghĩa chứ.Mà quà thì mỗi người có một sở thích khác nhau chứ.Đừng áp dụng sũy nghĩ của một bạn gái nào đó cho bạn gái của mình có khi còn phản tác dụng đấy.Chúc bạn có một ngày 8-3 vui vẻ.

Thích: 16 people

Dung Nguyen

Thanh viên kỳ cựu
27/2/10
28
269
48
Giá trị của món quà là ở cách tặng quá đó, dù đôi khi đó là món quà nhỏ nhưng có 1 nụ cười và sự yêu thương đi kèm thì thật tuyệt

Trieu_an

Thanh viên kỳ cựu
25/11/09
59
386
53
8/3....hic. Có ai cho mình 1 bất ngờ thì tuyệt... mà ước gì là bất ngờ của "ai đó" cho mình .hic hic...

tritai

[♣]Thành Viên CLB
1/11/09
994
7,528
93
Lang thang
www.tritai.net
Ôi vậy là các bạn gái thích đi ăn kem hả ta :nghivan:
@ mai anh: tui đâu có áp dụng cho mọi người đâu, vì muốn tạo cho cánh mày râu có cơ hội ăn điểm trong mắt 1 ai đó thôi mà :mimcuoi:
@Kendy Đạt:
anh tritai hỏi em hả, em thix dc tặng đồ cổ, những thứ độc nhất vô nhị, ko cần nó phải có giá trị hay ko... những thứ ko bao giờ phai mờ theo thời gian.
Lấy mạng anh nè em trai :nghichngom:

Thích: 12 people

Tin Yêu

Thanh viên kỳ cựu
26/8/09
162
2,705
93
Trái Tim
Ước gì mình được như cô ấy.... hihi...
Tin Yêu cũng đang chờ quà đây...
Còn hơn 1 tuần nữa à... hihi...

tieuyeutinh0104

Thanh viên kỳ cựu
21/2/10
27
321
48
27
ĐH HUFLIT
Phải tự suy nghĩ thì mới có ý nghĩa chứ.Mà quà thì mỗi người có một sở thích khác nhau chứ.Đừng áp dụng sũy nghĩ của một bạn gái nào đó cho bạn gái của mình có khi còn phản tác dụng đấy.Chúc bạn có một ngày 8-3 vui vẻ.
hehe,nói hay ghê lun
điểm 10 cho chất lượng
:dangyeu::dangyeu::dangyeu:

Thích: 12 people

oanhchau

Thành viên năng động
27/1/10
33
179
33
Cái vấn đề quà gì không quan trọng đối với mình mà quan trọng bữa đó mình cảm thấy vui là okie rồi

Thích: 14 people

mnizeky

Thanh viên kỳ cựu
2/1/10
108
1,629
93
em thấy trước khi nghĩ đến tụi em....................hok biết mấy anh có quên mất ai hok?:nghingo::nghingo::nghingo:.................em có 2 đứa em trai nè.......nên giờ kết luận: con trai, ai cũng như nhau!!!:phatsau::phatsau::phatsau:............:xemthuong::xemthuong::xemthuong:

Thích: 14 people

Bình luận bằng Facebook