Chào các bạn trẻ năng động nhé !

cosivacxo

Thành viên
11/8/09
2
26
13
Thông vừa vào diễn đàn ,mong muốn được giao lưu với tất cả các bạn

Cùng nhau xây dựng những quan hệ tốt đẹp các bạn nhé

You are my best friend

When you need , I will help you anytime,anywhere:thangloi:

Thích: 15 people

J©uRn€¥

Thanh viên kỳ cựu
7/8/09
209
1,859
93
28
Đại học Hoa Sen
Hehe, xé tem nhaz!

Ney cũng là mem mới tham gia (chưa được 1 tuần >.<) Hy vọng là Coxi sẽ thích 4rum mình, học hỏi được nhiều thứ và làm quen đc với nhiều bạn dễ thương :">

Thích: 7 people

TQV

Thanh viên kỳ cựu
4/6/09
757
4,822
93
30
Trường Đời
kynangsong.org
Chào đón Thông tham gia ngôi nhà CLB Kỹ Năng Sống online :thangloi:
Ấn Tượng Nickname - Diễn Đàn CLB Kỹ Năng Sống vào đây chia sẻ với cả nhà nickname đặc biệt của Thông nhé.
http://kynangsong.org/forum/goc-la-m-quen/1315-giai-ma-avatar.html?highlight=avatar avatar chiếc xe đẹp đó, vào đây chia sẻ nhé Thông.
http://kynangsong.org/forum/goc-cam-xuc/726-nhat-ky-nga-y-thang-nam.html?highlight=avatar nhật ký chung :nghichngom:.
Còn nhiều rất nhiều nữa đang chờ Thông khám phá :dangyeu:

Thích: 2 people

cosivacxo

Thành viên
11/8/09
2
26
13
hihi
Thong rat thich lam quen voi ban
Cung chia se kinh nghiem va hoc hoi o ban nhe

J©uRn€¥

Thanh viên kỳ cựu
7/8/09
209
1,859
93
28
Đại học Hoa Sen
Haha, đợi anh Vờ khen ava xe đẹp xong thì người ta đổi ava "người thật-ava thật" ròy :D

Anyway, 3 topic anh Vờ vừa giới thiệu có thể xem là hot nhất :"> Ngày nào cũng có người lui tới quét dọn [nếu ko muốn nói ng đó là tớ >.<]

Mà anh Thông không được bỏ qua box của em nghen, bài học cuộc sống á! Thời buổi khó khăn nên em phải đi giành giựt khách thế này đây =.='

Thích: 4 people

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
8/6/09
652
5,968
93
31
ĐH Ngân Hàng
chào mừng anh Thông đến với gia đình KNS! anh Thông cũng nên góc tư vấn tâm lý nữa nghen, cái mục này hơi bị thời sự, tất cả những thắc mắc tâm lý anh có thể hỏi tại đây, vì nhà mình có nhiều chuyên viên tư vấn, kiêm luôn bà 8, keke

Thích: 5 people

mercury

Thanh viên kỳ cựu
8/6/09
118
882
93
ĐH Sư Phạm
Chào Thông! Thông gia nhập 4rum tụi mình là thành người một nhà hết rồi, đừng khách sáo ngen.
1 nụ cười bằng = 10 thang thuốc bổ
Nhiều lúc muốn kiếm 1 cái cười phô hết 32 cái răng cũng khó. Nhưng điều đó thật dễ dàng nếu Thông vào box Truyện cười và box Ảnh vui, Thông sẽ được cười thả ga, cười mà không tốn xiền. Và nếu đã vô tới đó rùi, Thông cũng đừng quên góp vui, cùng đem nụ cười đến cho nhiều người nữa nhé.
Mong chờ Thông đến nhé!

Thích: 4 people

Bình luận bằng Facebook