[Xã Hội] Điểm nào ở đàn ông thu hút ban nhất?

Status
Không mở trả lời sau này.

quaden

Thanh viên kỳ cựu
30/12/08
92
605
83
32
tp HCM
Thấy bà con bàn tán về phe áo dài ghê quá tui cũng lập ra cái này cho chị em phụ nữ coi, hihi!
Với quạ sẽ là:
Nụ cười, một chút nước hoa Romano và ....râu 1-2 ngày chưa cạo!:xauho:! Nhìn men men, hihi
Không được cười nhé, người ta chân thực mà!

Thích: 21 people

oanhoanh

Thanh viên kỳ cựu
13/2/10
63
553
83
hi, điểm thu hút đầu tiên chắc chắn là vẻ bề ngoài rùi. Tuy hơi háo sắc mọt tý nhưng ai chả thế, hiiiii. Nhất là tụi con trai ý.Nhưng nều là bạn bè với nhau thì nhân cách của họ mới là điều đáng để ta phải chú ý đến.

Thích: 15 people

mai8x_dt

Thanh viên kỳ cựu
27/10/09
92
1,089
83
30
ĐHKT Tp.HCM
một vẻ nam tính
một bờ vai mạnh mẽ
một tâm hồn biết thấu hiểu
một nụ cười luôn trên môi.....hiiiii

Thích: 13 people

Đài Trang Cathy

Thanh viên kỳ cựu
22/8/09
40
305
53
28
ĐH Ngoại Thương HN
mình thích mẫu đàn ông vui vẻ nhưng sâu sắc,có anh ấy ở bên cạnh mỗi buổi tối,có thể chỉ là để cùng nhau xem một bộ phim tâm lí thú vị ^^. Mình yêu ai thì nhất định sẽ lấy ng ấy :).

Thích: 17 people

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
2/1/10
1,709
16,013
113
Bách Khoa University
www.kendydat.com
Họ và tên
Kendy Đạt
quaden cũng đối đáp lại topic của Đạt dzữ hén. >.,<

hi, điểm thu hút đầu tiên chắc chắn là vẻ bề ngoài rùi. Tuy hơi háo sắc mọt tý nhưng ai chả thế, hiiiii. Nhất là tụi con trai ý.Nhưng nều là bạn bè với nhau thì nhân cách của họ mới là điều đáng để ta phải chú ý đến.
=> Vẻ bề ngoài cũng là một "nhân tố quyết định" đấy nhỉ. Con trai mà xề xòa, bê bối chắc con gái cũng ko thích đâu nhỉ?...

một vẻ nam tính
một bờ vai mạnh mẽ
một tâm hồn biết thấu hiểu
một nụ cười luôn trên môi.....hiiiii
=> Giống chị Mai đang miêu tả em quá.

mình thích mẫu đàn ông vui vẻ nhưng sâu sắc,có anh ấy ở bên cạnh mỗi buổi tối,có thể chỉ là để cùng nhau xem một bộ phim tâm lí thú vị ^^. Mình yêu ai thì nhất định sẽ lấy ng ấy :).
=> Cũng hay nhỉ, đơn giản mà tình cảm, Astro cảm xúc ....

Thích: 6 people

oanhoanh

Thanh viên kỳ cựu
13/2/10
63
553
83
À quên, còn nữa . Tớ thích người nào hài hước một chút. Vì như thế sẽ luôn được vui vẻ cả ngày, hi.

Thích: 9 people
Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook