[EGLS] Hình Ảnh Offline Lần 3

quoccuongdang

Thanh viên kỳ cựu
10/11/09
258
2,325
93
33
KTCN
Hix, ACE thông cảm hôm qua post lên cũng nhiều lém, mà hok hiểu sao được có tấm này hà. Nên mình gửi cho Trinh tổng hợp thêm hình của Đạt chụp nữa. Lựa chọn những tấm "đặc sắc"nhất để post lên. Tấm này cũng mất tiêu người phó nhòm(là mình đó) chứ bộ.hix

Thích: 5 people

luvu_vnl

Thành viên năng động
sao thấy vẫn còn ít vậy ta . Coi chưa đã gì hết .
a Đạt bik sao hok? tại e xin có 500đ á, để e xin thêm :D :hon:

À a Cường ơi, cho e xin thêm khoảng 3000đ hình nữa đi anh. Còn nếu ko cho được thì a có thể bán cho e 20.000đ hình và khuyến mãi cho e thêm 2000đ cũng đc nha anh :data:

Thích: 9 people

PauL

Thành viên mới
28/11/09
3
24
3
28
nhìn trong hình ai cũng xink tư hết trơn ak, mà mình thấy mình xink nhứt wa' ;;)

Thích: 5 people

quoccuongdang

Thanh viên kỳ cựu
10/11/09
258
2,325
93
33
KTCN

À a Cường ơi, cho e xin thêm khoảng 3000đ hình nữa đi anh. Còn nếu ko cho được thì a có thể bán cho e 20.000đ hình và khuyến mãi cho e thêm 2000đ cũng đc nha anh :data:
Hix. Hình đâu có bán đâu mà anh em xin vậy trùi. Nhưng vài bữa có thể post thêm. À lúc đó Luân nhớ đóng góp cho quỹ Hội 3500 trước đó nhé!!!:bitmiengcuoi:

Thích: 12 people

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
22/4/09
391
3,881
93
ĐH Kinh Tế
Hix, ACE thông cảm hôm qua post lên cũng nhiều lém, mà hok hiểu sao được có tấm này hà. Nên mình gửi cho Trinh tổng hợp thêm hình của Đạt chụp nữa. Lựa chọn những tấm "đặc sắc"nhất để post lên. Tấm này cũng mất tiêu người phó nhòm(là mình đó) chứ bộ.hix
nhìn trong hình ai cũng xink tư hết trơn ak, mà mình thấy mình xink nhứt wa' ;;)
Ham hố và tự tin nó cũng phải có mức độ em à!

Em học kinh tế hả L, chị nhớ em học công nghiệp mà, đi lộn ngành rồi em ơi!

sao thấy vẫn còn ít vậy ta . Coi chưa đã gì hết .
==> Ham hố

Hix. Hình đâu có bán đâu mà anh em xin vậy trùi. Nhưng vài bữa có thể post thêm. À lúc đó Vũ nhớ đóng góp cho quỹ Hội 3500 trước đó nhé!!!:bitmiengcuoi:
:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:. Anh Cường học thuộc bài nhanh quá :choangvang::choangvang::choangvang:

Thích: 11 people

luvu_vnl

Thành viên năng động
Hix. Hình đâu có bán đâu mà anh em xin vậy trùi. Nhưng vài bữa có thể post thêm. À lúc đó Vũ nhớ đóng góp cho quỹ Hội 3500 trước đó nhé!!!:bitmiengcuoi:
My name's Luân, hizzz :roile:
Em học kinh tế hả L, chị nhớ em học công nghiệp mà, đi lộn ngành rồi em ơi!
tình hình là e thấy e vào kinh tế thì có người năm cuối rồi sẽ ko học hành được đâu c ạ. Nên e phải .... "né" :cuoinhamhiem:

Thích: 9 people

ZenkS

Thanh viên kỳ cựu
30/10/09
72
622
83
nhìn là thấy thiếu thiếu cái gì rầu...chak thiếu mình wá:bitmiengcuoi::bitmiengcuoi:

Thích: 6 people

quoccuongdang

Thanh viên kỳ cựu
10/11/09
258
2,325
93
33
KTCN
Pictures for the 3rd offline (tt)

Để đáp lại sự mong chờ của các ACE , mình post thêm hình nữa nè.:dangyeu:

:dangyeu::dangyeu::dangyeu: