[happy birthday]chúc mừng sinh nhật chị...chị là ai??

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
16/8/10
308
1,299
93
27
ĐH DL văn lang

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3...baBIFppWeBiB6aW58WmldUngIFppWeBnwxfDM[/FLASH]
Âm thanh chúc mừng sinh nhật vang lên .mọi người cũng chúc mừng sinh nhật chị ...
chị là ai???
hỏi nhỏ..."chị là ai"
chị tên là...
một người luôn gắn bó gần gũi với chúng ta

HAPPY BIRTHDAY
To
...........
♥♥♥Lập Đông♥♥♥........

• [*=center]__i_i_i_i_i___
    |☆25-05☆|
    |_★☆★☆★_|
    |happy birth day|
    ¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯
    (¯`v´¯)_Sinh nhật_.`·.¸.·´ _Vui vẻ_ ..¸.·... ´¸.·´¨) ¸.·¤¨).. .. ...`·.¸.·´ _Vui vẻ_ ..¸.·... ´¸.·´¨) ¸.·¤¨).. .. ..(¸.·´ (¸.·´ .·´ ¸¸.·¨¯`·. ...˛¨(`·.¸♥.•.♥¸.·´)¨
em chúc chị một sinh nhật thật vui,có thật nhiều lời chúc tốt đẹp^^

Last edited by a moderator:
Thích: 10 people

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
29/7/09
346
4,685
93
29
ĐH Nông Lâm
Cảm ơn em, hoahong nhé :) Em là người chúc mừng sinh nhật chị nhiều nhất đó. Năm nay, lại mở topic chúc mừng chị nữa. Thật là không biết thương đâu cho hết! :dangyeu:

Chị rất thích nhìn em cười đó, em ít cười "hết cỡ" nhưng em cười cỡ nào cũng rất dễ thương, rất hiền nữa. Chị cam đoan là chị nói sự thật í :)

Nhớ cái hôm Offline ngồi cạnh em thật vui, tay chị lạnh ngắt, tay em thì ấm, em gọi a.Ngữ ngồi gần cho ấm, thế là chị được ngồi giữa. Thiệt là vui :D

Cảm ơn em nhé, em thân yêu! Chúc chuyến đi tới miền đất lạ sắp tới của em sẽ có thật thật nhiều điều thú vị và mới lạ. Hạnh phúc nhé em :)

Thích: 4 people

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
16/8/10
308
1,299
93
27
ĐH DL văn lang
hihi...em chúc chị có nhiều lời chúc tốt đẹp nhưng..hichic..hôm đó,tay em cũng lạnh nên em mới nói anh Ngữ ngồi sát lại..nếu tay em ấm thì em sẽ nắm tay chị thật chặt để chị không lạnh nữa..hok cần anh FOG..:bitmiengcuoi:

Thích: 2 people

_ice_

<b><font color=green>Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
30/3/10
418
3,052
93
Tủ lạnh
Âh ha, SN chị ^^ Chúc chị thêm xinh tươi và thành công... Yêu chị:-*

Thích: 4 people

Bình luận bằng Facebook