[Xã Hội] hoahong39 sợ nhất điều gì ?

VietThi

Thành viên năng động
Tất nhiên ,trong cuộc sống ,ai mà chẳng có rất nhiều điều làm mình sợ ,nhưng mà nếu kể ra tên ba thứ bạn sợ thất thì đó là gì ?
Thi thì sợ nhất ba thứ là
1.mất đi gia đình
2.sự cô đơn
3.mọi người ghét mình
Còn các bạn thì sao nè ?
CÁM ƠN ĐÃ ĐỌC BÀI VIẾT !:data:

Last edited by a moderator:

khuongduy7

<b><font color=green>Giải Ba Bụi Phấn 2009</font><
Tôi sợ nhất là mình không chiến thắng được bản thân

Mr[K]id

Thành viên mới
trước đây mình sợ nhiều lắm nhưng giờ đã thay đổi quan điểm

Nếu mình sợ cái gì thì tâm trí mình sẽ nghĩ về cái đó và mình sẽ dần dần ép buộc nó phải xảy ra để chứng minh điều mình sợ là đúng

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
D thì sợ nhiều thứ.Nhưng sợ nhất là sợ sự cô đơn.D sợ không có "ai" ở bên cạnh mình, D sợ bị thất bại, D sợ D k chiến thắng được bản thân,l....D sợ rât nhiều.Nhưng sợ không có nghĩa là chạy trốn, mà phải làm sao để k còn sợ nữa.hihi.Phải cố gắng để chiến thắng chính mình (khắc phục những cái sợ)

Penguin

Thành viên năng động
sợ 1 mình trong bóng tối...
sợ 1 ngày mình ko còn là chính mình nữa...sợ rất nhìu thứ...
sợ...sợ...sợ...cũng chỉ là sợ thui mừ...há há
:cuoihaha:
wan trọng là phải chiến thắng nỗi sợ của mình...
hết ý kiến:bitmiengcuoi:

Xu Xu

Thanh viên kỳ cựu
Sợ chính mình thôi - Kẻ thù lớn nhất của đời mình là chính mình mà!

Xu Xu

Thanh viên kỳ cựu
D thì sợ nhiều thứ.Nhưng sợ nhất là sợ sự cô đơn.D sợ không có "ai" ở bên cạnh mình, D sợ bị thất bại, D sợ D k chiến thắng được bản thân,l....D sợ rât nhiều.Nhưng sợ không có nghĩa là chạy trốn, mà phải làm sao để k còn sợ nữa.hihi.Phải cố gắng để chiến thắng chính mình (khắc phục những cái sợ)

Khắc phục những cái sợ thì vẫn sợ

Quyết đi chiến thắng cái sợ mới không sợ nữa chứ iu!

tinhtinh

Thành viên mới
mình sợ phải đối diện với những khuôn mặt lạnh nhạt của những người mình quen biết.mình rất hay nói chuyện,bà tám trong lớp ấy.hihi.vào trong trang web mình sẽ bắt đầu từ đâu ha

giang lang tu

Thành viên
à? tôi sợ nhất là không được tiếp tục học và không có niềm vui nữa? tôi sợ không có ai quan tâm và cùng tôi chia sẻ buồn vui trong cuộc sống? tôi sợ cô đơn và sợ nhựng điều mình ước mơ không hoàn thành. tôi sợ mình không có tương lai và nghề nghiệp nuôi sống chính bản thân và gia đình....

hoainamphs

Thành viên
Mình sợ nhất lúc mình k biết phải làm gì tiếp theo, sợ k ai chia sẻ niềm vui,nỗi buồn trong cuộc sống. Mình là thành viên mới của diễn đàn, mong cả nhà giúp đỡ:data:

tinhtrang

Thành viên
trong cuộc sống mình có nhiuề nỗi sợ lắm! và diều mình sợ nhất là làm những việc có lỗi với những ngừoi luôn tốt với mình ! mình còn nhiuề lắm k nói hết đâu!

Bình luận bằng Facebook