[HỎI ĐÁP] Em có ý kiến!

huynh_thy

[♣]Thành Viên CLB
29/9/08
70
575
83
Đại học Maketing
Anh Kid nè, em thấy cái đoạn đầu của mình hơi rối, nó nhiều chữ quá, sao mình không thêm hình ảnh gì xinh xinh hơn một tí vì em thấy diễn đàn hơi khô. Với lại em thấy mình có cả phần chạy chữ rất ư là bắt mắt như nếu mình cho chạy dòng chữ "chào mừng bạn đã đến với DĐ Kỹ năng sống" (chữ to và có màu sắc một tí) thì chắc là thích hơn ah. Anh xem xét nhé.

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
15/9/08
1,274
13,510
113
Trường ĐH KHXH&NV TP.HCM
kynangsong.org
Kid ơi, tớ rất thích cái theme màu xanh lá đầy sức sống của diễn đàn hồi trước. Có thể giữ lại cái theme ấy không, vì màu xanh đậm nhìn không thích bằng.

Mr[K]id

Thành viên mới
11/9/08
943
2,736
93
Anh Kid nè, em thấy cái đoạn đầu của mình hơi rối, nó nhiều chữ quá, sao mình không thêm hình ảnh gì xinh xinh hơn một tí vì em thấy diễn đàn hơi khô. Với lại em thấy mình có cả phần chạy chữ rất ư là bắt mắt như nếu mình cho chạy dòng chữ "chào mừng bạn đã đến với DĐ Kỹ năng sống" (chữ to và có màu sắc một tí) thì chắc là thích hơn ah. Anh xem xét nhé.
Ừ anh vừa mới thêm 1 số cái ! ^^ Em xem rùi ý kiến típ nhé !

Kid ơi, tớ rất thích cái theme màu xanh lá đầy sức sống của diễn đàn hồi trước. Có thể giữ lại cái theme ấy không, vì màu xanh đậm nhìn không thích bằng.
Còn cái theme đó ! Tớ đang tập trung phát triển theme này . Sóng có thể chọn style mình thích ở phía dưới cùng 4rum ấy ! Lưu ý các style này chức năng bi hạn chế hiện tại K chỉ tập trung cho style mới !

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
27/11/08
494
4,912
93
Vinh- Hồ Chí Minh
e cũng có ý kiến nè!

a ơi! phần thông tin cá nhân của từng thành viên sao ko thấy cụ thể gì hết, mình có thể thêm vào học trường nào, sinh ngày máy, làm nghề j, hiện ở đâu ko a? mấy cái ấy người ta có thể bit về nhau nhiều hơn để dễ làm quen hơn anh ạ.

Mr[K]id

Thành viên mới
11/9/08
943
2,736
93
a ơi! phần thông tin cá nhân của từng thành viên sao ko thấy cụ thể gì hết, mình có thể thêm vào học trường nào, sinh ngày máy, làm nghề j, hiện ở đâu ko a? mấy cái ấy người ta có thể bit về nhau nhiều hơn để dễ làm quen hơn anh ạ.
Thnks em đã nhắc ! Đáng lẽ làm cái này sớm ! :D Nhưng có thể khái báo trong mục làm wen nên anh chưa làm ! EM khởi đầu đi ! :D

longteo

[♣]Thành Viên CLB
15/9/08
265
1,106
93
Trường Đời
Kid ui, hình anh Phan Quốc Công và anh Lý Quí Trung đâu seo hẻm thấy dzi??? Post lên lun trong cái khung ảnh lun hen em

longteo

[♣]Thành Viên CLB
15/9/08
265
1,106
93
Trường Đời
Kid ui, sắp tới bài viết thứ 1000 rùi. Mọi người có ý kiến gì về phần thưởng cho người may mắn post bài đúng số 1000 không? Phần thưởng của mình cho người đó là 1 bữa đi ăn trái cây riêng với mình. hihihi. hahaha

rockmanx10

[♣]Thành Viên CLB
Alo, đúng là nên có mục thông tin chi tiết và hình minh họa của các gương mặt xinh trai đẹp gái (hình thẻ càng tốt)i, như ý của cánh buồm dơ :D nhiều khi thấy bạn đó lạ lạ mà vào không biết là ai, đưa nội dung như là: trường, lớp, khóa, tình trạng hôn nhân,địa chỉ, sdt, mail, sở thích nữa!

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
15/9/08
1,274
13,510
113
Trường ĐH KHXH&NV TP.HCM
kynangsong.org
Bạn ý là cánh buồm đỏ chứ ko phải cánh buồm dơ nha Đoan!
Bạn Kid ơi, trong các bài viết về các thành viên CLB, Kid thêm hình nhân vật ấy vào được không? Như thế thì mấy bạn sẽ biết nhân vật ấy là ai liền hà.

Mr L

Thành viên
24/10/08
17
51
13
UEH
Ơ! Nếu T muốn đổi lại username có được hok!?
Nếu được Kid chỉ T làm với vì T mò cả tối nay mà hok có ra gì hết! :khocto:
Muốn đổi thành Mr L cơ!:cuoinhamhiem:

Mr[K]id

Thành viên mới
11/9/08
943
2,736
93
Ơ! Nếu T muốn đổi lại username có được hok!?
Nếu được Kid chỉ T làm với vì T mò cả tối nay mà hok có ra gì hết! :khocto:
Muốn đổi thành Mr L cơ!:cuoinhamhiem:
PM cho Kid : volunteer_heart

Bình luận bằng Facebook