[HỎI ĐÁP] Thêm Box THẢO LUẬN - CHIA SẺ?

Justin Ha

Hạt giống đâm chồi
12/9/08
53
517
83
Lặng Lẽ
THân chào BQT Diễn Đàn,
Với mong muốn đem lại một Diễn đàn năng động với những đề tài thảo luận chia sẻ mang tính chất xã hội. Đặc biệt là liên quan đến các bạn trẻ, các sự kiện đang diễn ra trong giới trẻ hiện nay. Thiết nghĩ đây cũng là những vẫn đề mà chúng ta quan tâm trong đời sống, vì qua đó ta có thể học hỏi và trao dồi thêm nhiều kỹ năng như: phân tích, đánh giá, nhận xét và cảm nhận những điều đang xảy ra chung quanh để chúng ta không bị quá lạc lỏng với xã hội. Mà xem đó là một phần trong cuộc sống của chúng ta.
Nên hôm nay mình có suy nghĩ là thành lập Box THẢO LUẬN - CHIA SẺ trong GÓC BẠN TRẺ: mục đích của Box này là tập trung vào các vấn đề liên quan đến bạn trẻ
Ví dụ để các bạn hiểu rõ hơn về Box này. Vấn đề "Phá Thai" chẳng hạn? Bạn suy nghĩ gì về vấn đề này? Và bạn nghĩ Phá Thai là đúng hay sai?
Đó chỉ là một đề tài trong vô số đề tài.
Và nếu được mình xin phụ trách Box này. Các bạn cũng có thể đưa ra những sự kiện, những câu chuyện thực tế để chúng ta cùng thảo luận chia sẻ về đề tài này.
Nhưng trước tiên mình muốn trình bày với Ban Quản Trị trước.
Xin chân thành cám ơn và mong nhận được những đóng góp ý kiến của các bạn.
Chào thân ái

Justin Ha

Thích: 18 people

TQV

Thanh viên kỳ cựu
4/6/09
757
4,822
93
31
Trường Đời
kynangsong.org
@Justin Ha : Có anh đăng ký phụ trách nữa luôn thì hay quá. :them:
Việc mở box Thảo luận sẽ phải mở, nhưng chưa biết đặt nó ở box nào. Mọi người cho ý kiến hén.

Justin Ha

Hạt giống đâm chồi
12/9/08
53
517
83
Lặng Lẽ
Ở trên mình có trình bày là sẽ đặt ở Box GÓC BẠN TRẺ. Như vậy các bạn sẽ nhìn thấy rõ được mục đích của Box này hơn. Hông biết đến khi nào thì BQT hay Ban Điều Hành mới trả lời cho mình biết đây nhỉ? Mong rằng nhận được hồi âm sớm.
Chúc các bạn một ngày vui và bình an
Chào thân ái

Justin Ha

Thích: 3 people

J©uRn€¥

Thanh viên kỳ cựu
7/8/09
209
1,859
93
29
Đại học Hoa Sen
Uh, Ney nghĩ chuyện đó hay và Ney ủng hộ 2 tay 2 chân luôn :) Mình cần bàn đến những vấn đề thời sự hơn :D, trình bày suy nghĩ về chuyện của toàn xã hội để tập "có 1 tiếng nói"...

Yeye

Thích: 7 people

cobala

[♣]Thành Viên CLB
21/4/09
104
957
93
ý kiến hay đó,:dacy:

cobala có biết 1 ct trên đài FM từ 20-21h (thứ mấy quên rùi) " Bạn trẻ và Cuộc sống ", mỗi tuần có 1 câu hỏi để thảo luận, bạn nào muốn thì đk trc rùi sẽ dc nói trực tiếp trên đài qua điện thoại. Các bạn trẻ tham gia sôi nổi lắm.

Ý này của Justin Hà hình như cg tương tự dzậy.

Mong rằng box sẽ sớm được mở hen.:dacy:

PS: nghe nói tổng quản Kid dạo này bị cúp mạng rùi, dg kiếm chỗ trọ nên hình như không online thường dc. Thông tin có hơi chậm trễ. Wait... and wait...:ngu:

Thích: 8 people

Mr[K]id

Thành viên mới
11/9/08
943
2,736
93
ý kiến hay ! cảm ơn ông ! thêm box này nhà mình sẽ sôi nổi hơn nhiều đấy!

Thích: 6 people

Justin Ha

Hạt giống đâm chồi
12/9/08
53
517
83
Lặng Lẽ
Mình đang chờ câu trả lời của Ban Chủ Nhiệm về vấn đề này sau khi BCN có cuộc họp.
Have a nice day

God Bless You All

Justin Ha

Hạt giống đâm chồi
12/9/08
53
517
83
Lặng Lẽ
Mình đang chờ câu trả lời của Ban Chủ Nhiệm về vấn đề này sau khi BCN có cuộc họp.
Have a nice day

God Bless You All

Bình luận bằng Facebook