Hội thảo: " Nghệ thuật giao tiếp cuốn hút"

ihope

[♣]Thành Viên CLB
Bạn là nhân viên văn phòng, nhân viên sales, marketing giỏi, luôn làm việc hết mình với công việc nhưng vẫn chưa đạt được vị trí xứng đáng. _ Bạn là quản lý cấp trung mong muốn làm tốt công việc được giao nhưng chưa đạt hiệu quả trong việc thu phục lòng nhân viên, chưa được cấp trên trọng dụng.
_ Bạn là doanh nhân có kiến thức chuyên môn tốt nhưng chưa chiếm được sự đồng tình, tin tưởng của khách hàng.
_ Bạn là sinh viên muốn học hỏi kinh nghiệm thực tế nhưng chưa biết cười để chiếm lấy tình cảm của nhà tuyển dụng.
_ Bạn là kỹ sư cơ khí giỏi nhưng chưa biết cách trình bày rõ ràng những phương án sản xuất mới của mình.
Trong môi trường kinh tế Xã Hội phát triễn đầy cạnh tranh như hiện nay, dù Bạn là ai, dù Bạn có chất cả núi kiến thức, đổ hàng tấn công sức cho công việc mà không có sự trao đổi thông tin với mọi người, không có mối quan hệ, không có được sự tin tưởng và giúp đỡ của mọi người, Bạn rất khó xây dựng được sự nghiệp riêng cho mình, rất khó gặt hái được thành công trong mọi mặt của cuộc sống.

Trong môi trường kinh tế Xã Hội phát triễn đầy cạnh tranh như hiện nay, dù Bạn là ai, dù Bạn có chất cả núi kiến thức, đổ hàng tấn công sức cho công việc mà không có sự trao đổi thông tin với mọi người, không có mối quan hệ, không có được sự tin tưởng và giúp đỡ của mọi người, Bạn rất khó xây dựng được sự nghiệp riêng cho mình, rất khó gặt hái được thành công trong mọi mặt của cuộc sống.

Nội Dung Chương Trình :

• Bí Quyết Làm Quen Với Người Lạ
  • Nghệ Thuật Gọi Điện Mời Gặp Mặt
  • Kỹ Năng Lắng Nghe Tạo Sức Hút
  • Tư Thế Giao Tiếp Tạo Phong Cách
  • Sức Hút Từ Cách Trao Danh Thiếp
  • Bí Quyết Bắt Tay Tạo Cảm Tình
  • Nghệ Thuật Nói Lời Chào Tạm Biệt
Hãy ĐĂNG KÝ NGAY để nhận được vé mời tham dự MIỄN PHÍ chương trình
NGHỆ THUẬT GIAO TIẾP CUỐN HÚT

link : http://hoithao.vn/index.php?option=com_hoithao&task=showitem&cid=5&id=1268
Giới Thiệu Diễn Giả :

Richard Bùi Hữu Chương là chuyên gia về Lãnh đạo, Quản Trị, Nhân Sự, Marketing, Tâm Lý, Ngoại Ngữ và Kỹ Năng Mềm.

Bình luận bằng Facebook