[Kết quả] Cuộc thi Ngôi Nhà kỹ Năng Sống và Tôi

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
Khép lại cuộc thi, có thật nhiều cảm xúc khó tả. Tình cảm nào cũng chân thật, nhiệt thành...

Xin cảm ơn những tấm lòng đáng quý đã giành cho Ngôi nhà Kỹ Năng Sống những niềm hạnh phúc mới.... Hạnh phúc được Yêu Thương...

Khép lại nhưng mở ra trong ta thật nhiều hứa hẹn! Hứa hẹn về một ngôi nhà có Bạn có Tôi, hứa hẹn về những sẻ chia, yêu thương sẽ tiếp tục được trang trải trên con đường Bạn và Tôi cùng đi tới.....

CHÚC CHO KNS BƯỚC SANG TUỔI THỨ 3 SẼ THỰC HIỆN THẬT TỐT SỨ MỆNH CỦA CHÍNH MÌNH!

MỜI CẢ NHÀ CÙNG XEM KẾT QUẢ CHÍNH THỨC CỦA CUỘC THI!

<style type="text/css"> <!-- @page { margin: 0.79in } P { margin-bottom: 0.08in } --> </style> <style type="text/css"> <!-- @page { margin: 0.79in } P { margin-bottom: 0.08in } --> </style> <style type="text/css"> <!-- @page { margin: 0.79in } P { margin-bottom: 0.08in } --> </style>
| Bài dự thi | Tác Giả | Bình Chọn | BGK | Tổng điểm | Kết quả LOVE-01 | Tôi-Kỹ Năng Sống: Những điều chưa kể | Đặng Thị Thu Trang – trangdang | 12 | 33.9 | 45.9 | Giải Nhì LOVE-02 | In My Heart | Võ Văn Đạt – KendyDat | 7 | 37.3 | 44.3 | Giải Nhì
LoVE-03|U Con Nhà Nó|Trương Thị Lệ QUyên - canh buom do| 6|27|33| |
LOVE-04 | Chuyện tình ICE&KNS | Đỗ Thạch Thủy- _ice_ | 10 | 32.6 | 42.6 | Giải Ba
LOVE-05| Tình cờ|Phan Vũ Như Ý - PvRock77|2|27.6|29.6| |
LOVE-06|KNSO| Trần Thành Tín - ca_g| 6| 32.9|38.9| |
LOVE-07 | bluesea88-kynangsong.org:Số Phận Bắt Tôi Phải Yêu Nó | Nguyễn Thanh Hải- bluesea88 | 10 | 32.7 | 42.7 | Giải Ba
LOVE-08|Mr[K]id: Người Mẹ Thầm Lặng| Nguyễn Thanh Hải - bluesea88|11|30.6|41.6| |
LOVE-09|Duyên Kỳ Ngộ| khuongduy7|6|32.5|38.5| |
LOVE-10 | KNSO-Nó Ghét ...!!! | Trần Thị Thu Nguyệt - moon_tsuki | 17 | 35.1 | 52.1 | Giải Nhất- Bình Chọn Nhiều Nhất
LOVE-11|KNSO-Sự Thân Thiện và Lòng Nhiệt Huyết| Đỗ Thị Thu - hoang hon tim|8|30.1|38.1||
LOVE-12|KNSO: My Power| Nguyễn Thi Kim Oanh - kimoanh2012|7|29.9|36.9| |
LOVE-12|CLB - Mái Ấm Thứ 2| Nguyễn Thị Thắm – nguyentham_nh|4|29.4|33.4| |

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Ôi hạnh phúc quá!

Hạnh phúc không phải vì đoạt giải, mà hạnh phúc vì mình có thể chia sẻ những tình cảm của mình đến với mọi người.

I love KNSO!

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
:thangloi::thangloi: Tớ được giải 3 rồi, mừng quá.... Nghe đồn là kỳ này người đoạt giải sẽ được tặng sách....:data::data:

mango

Thanh viên kỳ cựu
Chúc mừng các bạn !!!!
:thangloi::thangloi::thangloi::thangloi:

Có ai khao không ta ??????????

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
một bữa tiệc hoành tráng do người đoạt giải I khao đó chị Mango ơi ^^

cedrci_jake

<b><font color=green>Giải Nhất Viết Về Người Phụ N
Hi hi,,,vui quá....chúc mừng mọi người nha, hi vọng nhà mình sẽ tiếp tục chia sẽ cảm xúc cho nhau nhiều hơn nữa...Yêu nhà mình :)
P/S: Bạn Nguyệt ơi, bạn Đào có vote cho bạn Nguyệt đấy...ăn chè nào ;;)

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Hic.... tình hình là bạn Moon rất cám ơn các bạn đã vote cho Moon, nhờ thế Moon mới được giải "khán giả yêu thịt" nhất........... Nhưng mọi người xúm lại "chia thịt" thế này.......... chắc chit mất......... hixhix

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Thế là sắp dc ăn uống no nê rùi đây... Chị Moon, anh Blue, và Kendy đều đoạt giải...híhhií

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB

:tambiet::tambiet: Ta sẽ khao, khao hoành tráng luôn.... Ta sẽ mở tiệc bàn đào chiêu đãi mọi người... :hon::hon:
Nhưng phải đợi ta lên Trển xin anh Trời đào tiên mang về đã....:data::data::data::bitmiengcuoi::bitmiengcuoi:

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu

:tambiet::tambiet: Ta sẽ khao, khao hoành tráng luôn.... Ta sẽ mở tiệc bàn đào chiêu đãi mọi người... :hon::hon:
Nhưng phải đợi ta lên Trển xin anh Trời đào tiên mang về đã....:data::data::data::bitmiengcuoi::bitmiengcuoi:

Dạo này coi bộ chơi thân với anh Trời dữ hén... e hok mún bất tử, ngườ ta tưởng quỷ sao.. hok mún ăn đào...chè dc òi...hehe

steward

Thanh viên kỳ cựu
chúc mừng các bạn đoạt giải, các bạn chưa đoạt giải cũng đừng bùn nha, mình nghĩ các bạn đã dám nói lên cảm xúc thật của mình vậy là đã thành công rồi ^^

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Thật bất ngờ khi bài viết của mình được BGK đánh giá cao nhất, bất ngờ là bởi vì trong các môn học mình học tệ nhất là môn văn.
Bất ngờ khi tất cả những người đoạt giải đều trong hội TTYT trừ bạn ICE.
Bất ngờ là khi diễn đàn có tầm 7.000 thành viên nhưng chỉ có 13 bài viết được gửi lên.

Tôi quý những bạn nào dám phát biểu những suy nghĩ của mình.
Tôi quý những bạn nào dành một chút thời gian để gửi gắm tâm tư của mình đến người khác.

Tôi chợt nghĩ,...
Những người còn lại còn lý do gì để tự biện minh cho mình.

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Hic.... tình hình là bạn Moon rất cám ơn các bạn đã vote cho Moon, nhờ thế Moon mới được giải "khán giả yêu thịt" nhất........... Nhưng mọi người xúm lại "chia thịt" thế này.......... chắc chit mất......... hixhix

Cho em "làm thịt" chị với nhe hehe

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Chị ui zí moi ng chia thịt lẹ lên. Đoi lâu quá ah.

Bình luận bằng Facebook