[KN GIAO TIẾP] Cùng chơi trò chơi khen một người khó hay dễ nào

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
[FONT=&quot]Mình muốn chia sẻ với các bạn một trò chơi trò chơi được mang tên khen một người khó hay dễ?[/FONT]

[FONT=&quot]Luật chơi như sau mình sẽ đưa ra 1 nhân vật. Rồi nhiệm vụ của các bạn kế là khen nhân vật đó. Các bạn tiếp theo sẽ khen bạn trên mình vừa khen người khác xong, và cứ như thế chúng mình tiếp tục cho đến khi tất cả các thành viên trong diễn đàn đều được khen và nhận được lời khen![/FONT]

[FONT=&quot]Chắc hẳn bạn đang rất muốn bạn muốn biết mình có những ưu điểm trong mắt người khác và để biết khen một ai đó một cách chân thành dễ hay khó?
[/FONT]
[FONT=&quot]Vậy thì chúng ta hãy bắt đầu nhé![/FONT]

Thích: 61 people

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
31/3/10
327
2,326
93
HCM
Mình cũng vậy. Chúc bạn có một ngày học tập và làm việc thành công
Hả, comment khó đỡ nhất trong ngày là đây nè :phandoi:
Cái [ you ] << là chỉ tên bạn, 1 dạng bb code đó
Trò chơi tiếp tục nhé:

Bạn Trình "chém gió" giỏi quá. ^^!

Thích: 2 people

Tom

[♣]Thành Viên CLB
12/1/09
194
878
93
Tên bạn [ tf ] rất đẹp... gái :cuoihaha:

P/S:
[FONT=&quot]Chắc hẳn bạn đang rất muốn bạn muốn biết mình có những ưu điểm trong mắt người khác và để biết khen một ai đó một cách chân thành dễ hay khó? [/FONT]
Mình nghĩ để thực hiện được yêu cầu của chủ TOPIC thì người chơi bắt buộc phải làm wen và tìm hiểu về đối tượng được khen để tránh tình trạng khen vui, khen "chém gió" như Tom.

Vì vậy tớ đề nghị chủ topic bổ sung thêm vào luật chơi! [you] có nghĩ vậy không?
http://kynangsong.org/member.php?u=5759

Thích: 4 people

lady_killer2011

Thành viên mới
21/4/11
3
6
3
hjj everyone ,mình là quang(lady_killer2011) ^^,mình xin tham gia trò chơi này dc hem ^^,mình tự sướng vậy ( quang dễ thương -tự mình khen mình ) =))

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
Tên bạn [ tf ] rất đẹp... gái :cuoihaha:

P/S:

Mình nghĩ để thực hiện được yêu cầu của chủ TOPIC thì người chơi bắt buộc phải làm wen và tìm hiểu về đối tượng được khen để tránh tình trạng khen vui, khen "chém gió" như Tom.

Vì vậy tớ đề nghị chủ topic bổ sung thêm vào luật chơi! tangnam2 có nghĩ vậy không?
http://kynangsong.org/member.php?u=5759
thực ra trong trò chơi này cũng là để các bạn tìm hiểu lẫn nhau. vì khen người đó cần phải biết người đó như thế nào nên bắt buộc người khen phải tìm hiều người được khen.... các bạn tiếp tục tham gia trò chơi nhé.... hi vọng các bạn sẽ thật là vui vẻ....
bạn tom thật là tinh tế, mình rất thích những người như bạn! ^^

phammuoi

Thành viên mới
22/4/11
3
10
3
Thế không biết em có khen ai hok nhỉ .. bác chẳng hạn nhỉ :)
[FONT=&quot]------------------------------------------------------------------------------------------------------[/FONT]
Nghiêm cấm chèn link quảng cáo trong diễn đàn! - Mr[K]id

_ice_

<b><font color=green>Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
30/3/10
418
3,052
93
Tủ lạnh
Chơi tiếp nào
phammuoi là thành viên mới vào 4r và có lẽ sẽ là một cây trưởng thành trong tương lai...

Bình luận bằng Facebook