[Lời muốn nói] Bài viết số 13: Gửi bé áp út của CLB - Hồng Đào

cẩm tú cầu

[♣]Thành Viên CLB
10/12/08
292
3,714
93
Một nơi nào đó
Vậy là thời gian đã qua thật nhanh, nhanh quá mới hôm nào cô bé út của KNS mới là cô bé học trò phổ thông bé bỏng của một ngôi trường danh tiếng trong thành phố, mà bây giờ em đã tốt nghiệp rồi, em tốt nghiệp với số điểm thật cao, rất cao ...

Lần đầu tiên tôi thấy em có lẽ là trong ngày hội Kết Nối dành cho các bạn F1 Kỹ năng sống (cách gọi F1 hơi tếu nhỉ ), ngày hôm đó em mặc chiếc ao thun mầu hồng rất dễ thương nè, và vì thế mọi người nhận biết em qua màu áo thật dễ thương.

Em còn nhỏ như vậy nhưng em đã sánh vai cùng với các anh chị khác trong câu lạc bộ cùng làm chương trình, cùng tham gia mọi hoạt động, nhưng với bất kỳ vị trí nào em đều cố gắng làm thật tốt.

Em có những điều thật đặc biệt mà ở tuổi của em tôi chẳng dám như thế, yêu lắm khuôn mặt bầu bĩnh của em, yêu lắm cách em nói về em, nhẹ nhàng và đáng yêu.
Ngày hôm nay là sinh nhật của em ( 20/06/1991) tròn mười tám tuổi, vui quá tuổi mười tám của em rực rỡ những thành công, đêm nay có lẽ em rất vui và hạnh phúc lắm phải không em?

Có một điều chị muốn nói thêm em có một người mẹ rất tuyệt vời, rất hiền và tâm lý, thật gần gũi và yêu thương. Cảm ơn ba của em, người đã đón đưa em trong những buổi sinh hoạt tại câu lạc bộ. Cảm ơn ba, mẹ đã sinh cho gia đình KNS một người em thật dễ thương như thế này.

Có lẽ chị sẽ không viết thật nhiều trong bài viết số 13 này , chị sẽ dành lại cho những người khác viết về em, rất nhiều rất nhiều yêu thương.
chị tặng em bài hát này nhé :
[YOUTUBE]AelmBI0sJ3A[/YOUTUBE]
Happy Birthday To You - - Album - Happy Birthday To You mp3
chúc mừng sinh nhật em nhé , thật vui và nhiều hạnh phúc

Thích: 9 people

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
15/9/08
1,274
13,510
113
Trường ĐH KHXH&NV TP.HCM
kynangsong.org
Bé Đào nhà mình thêm một tuổi từ sáng mà tới giờ này chị Sóng mới nhắn tin chúc mừng, thiệt là kỳ cục quá hen?
Định gửi mail cho em nhưng mà mail bị hư từ sáng tới giờ zzzzzzzzzzz
Thôi kệ.

Bé Đào rất dễ thương, vì em cũng mập mập, tròn tròn giống chị nên chắc chắn là dễ thương, tốt bụng rồi, hi hi.
Bé Đào nhiều tài năng lắm, nhưng hơi ít nói nên mọi người chưa biết thôi. Không sao, với sự tư vấn của bé Út của CLB, chị cũng biết được phần nào rồi. Em đã lọt vào tầm ngắm cho dự án phát triển thành viên tiềm năng của CLB rồi, hà hà... Chỉ cần làm cho em sức mạnh để tự tin hơn thôi, rồi tự em sẽ khai phá tiềm năng của mình.

Bé Đào ui, chúc mừng em thêm một tuổi nhé.
Có nghĩa là gì nhỉ?
Là thêm niềm vui, thêm thành công, thêm cơ hội, thêm những điều bất ngờ thú vị trong cuộc sống của em.

Chị mong bình an, sức khỏe và may mắn luôn đồng hành cùng em, để em có thể làm được những gì mà em mong ước.

P/s to TQV: Cái video mèo rất dễ thương. Cảm ơn em nhé, TQV!

Thích: 8 people

Mr[K]id

Thành viên mới
11/9/08
943
2,736
93
Happy birthday em gái !!!!! ^^ Chúc 1 tuổi nhìu thành công nhé ! iu em nhìu :hon:

Thích: 2 people

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
22/4/09
391
3,881
93
ĐH Kinh Tế
Cho chị chúc mừng sinh nhật em với nhé, thêm một tuổi mới với thênh thang ước mơ vào đời em ha!
Chúc em chuẩn bị bước vào kì thi thật tốt nè, bé con!

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
18/9/08
414
3,489
93
28
Đại học Khoa học Tự nhiên TPHCM
yeuthuongnhobe.wordpress.com
Họ và tên
Đinh Thị Thu Hiền
Đào ú dễ thương!
Chúc mừng sinh nhật Đào nhé. Thứ 3 Hiền sẽ mang cho Đào một chú heo thật dễ thương bù cho hôm nay chưa tặng quà sinh nhật cho Đào.
Chúc mừng bạn Đào đã thi tốt nghiệp thật cao nhé! Trùm quá đi!
Tụi mình sẽ cố gắng trong kì thi tháng 7 nhé! Luôn là bạn tốt của nhau.
Iu Đào

Thích: 4 people

longteo

[♣]Thành Viên CLB
15/9/08
265
1,106
93
Trường Đời
Bé Đào xinh xắn dễ thương ui, ngôi nhà KNS rất tự hào vì có được thành viên giỏi giang như em. Không ngờ ngôi nhà của mình nhiều thành viên tài năng như thía. Chỉ còn vài ngày nữa thui. Cố gắng lên em nhé. Chúc em thi ĐH đạt kết quả thật tốt. Có kết quả rồi thì 2 bé Út nhớ dẫn các anh chị đi ăn mừng nhé. hihihi

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
27/11/08
494
4,912
93
Vinh- Hồ Chí Minh
Tự dưng đọc bài này lại nhớ bé Đào ghê nha, lâu quá rùi không gặp mặt em nó nhưng phải cộng nhận bé Đào nhà mình đáng yêu mà lại rất giỏi nhé.
Suốt quãng thời gian sinh hoạt với em nó mà mình rất là khâm phục cách làm việc của em, lặng lẽ nhưng rất chu đáo.
Bây giờ bé Đào đã là sinh viên năm 3 rồi, chúc bé Đào luôn mãnh mẽ trên những bước đi mà mình đã chọn :X

hxa2009

Thành viên mới
8/7/12
12
7
3
tphcm
không biết tham gia các hoạt động của CLB như thế nào nhỉ?
mình cảm thấy rất lúng túng trong giao tiếp.

Bình luận bằng Facebook