[Lời muốn nói] Bài viết số 20: chúc mừng sinh nhật Kiều Phương!

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
15/9/08
1,274
13,510
113
Trường ĐH KHXH&NV TP.HCM
kynangsong.org
29.7.09
Hôm nay là một ngày đẹp trời, có ai thích nghe kể chuyện không?

Cách đây chừng 21 năm trước, hôm ấy chắc cũng là một ngày đẹp trời, có một người bố và một người mẹ rất hạnh phúc đón một thiên thần đến nhà mình. Rồi đặt tên cho thiên thần ấy là Kiều Phương: Từ nay con sẽ phải gỡ đôi cánh thiên thần đi, nhưng bù lại, con sẽ có một cuộc sống vô cùng thú vị ở trần gian này. Cho nên hôm nay, chúng ta ở đây để nhớ về cái ngày thiên thần gỡ cánh đó, hi hi :hon:. Happy birthday Kiều Phương!

Kiều Phương đã trở thành một cái tên quen thuộc trên diễn đàn KNSO từ vài tháng nay. Điều chị cảm nhận rõ ràng nhất ở em là ngọn lửa nhiệt tình và thân thiện, ngay từ lần đầu tiên gặp gỡ. Lang thang khắp diễn đàn đều thấy sự quan tâm của em đến các bạn thành viên, có lẽ điều đó đã là một chất keo kết nối các thành viên với nhau và với diễn đàn, em đã làm được điều đó!

Chúc em một tuổi mới bình an, lấp lánh niềm vui và yêu thương tràn đầy nhé! Hãy tự tin hơn, vì thành công và hạnh phúc đang chờ em phía trước!

Thích: 18 people

mèo mắc ma

Thanh viên kỳ cựu
17/4/09
247
1,660
93
ĐH KHXH&NV TPHCM
Họ và tên
Nguyễn Thị Kim Anh
[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/xHEx7c4pXUo&hl=en&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/xHEx7c4pXUo&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]

Chúc chị luôn đủ đầy và trọn vẹn :)

Thích: 13 people

TQV

Thanh viên kỳ cựu
4/6/09
757
4,822
93
31
Trường Đời
kynangsong.org

Nhiều khi thấy ganh tỵ với chị Phương ghê, hoạt động quá sôi nổi :cuoihaha:. Nhỏ hơn 1 tuổi mà ngay đầu tiên đã gọi người bằng " nhóc " :vamohoi:, nhưng lý do của chị làm em nhớ mãi :dangyeu:.
Chúc chị sang tuổi mới với những thành công, hạnh phúc, như ý :mimcuoi:

Thích: 9 people

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
8/6/09
652
5,968
93
32
ĐH Ngân Hàng
Hihi, cảm ơn tình cảm cũng như những lời chúc tốt đẹp mà mọi ng dành cho p.
@chị Sóng ơi: e sẽ cố gắng hết sức để không phụ lòng mọi người đã tin tưởng.
@méo ơi: cảm ơn méo nhe. Chị sẽ luôn luôn đủ đầy và hạnh phúc khi có cả nhà bên cạnh!
@Vinh méo, hihi: chị đâu có gọi là nhóc đâu nè, gọi là cưng thui, hihi. Toàn là c học hỏi từ V với a K k hà, hihi
Yêu cả nhà mình nhiều lắm cơ!

Thích: 9 people

longteo

[♣]Thành Viên CLB
15/9/08
265
1,106
93
Trường Đời
Hihihi, cũng may còn kịp chúc mừng sinh nhật em Phương dễ thương nhà mình. Chúc em sinh nhật vui vẻ cùng với một nửa yêu quí của mình.
KP trong thời gian qua đúng là bông hoa giữa rừng gươm rồi. hihihi. Từ khi Phương tham gia vào diễn đàn hình như nhóm BQT diễn đàn gắn kết hơn, hoạt động nhiệt tình hơn. Thay mặt toàn thể CLB, anh gửi đến Phương lời cảm ơn chân thành, lời chúc sức khỏe, hạnh phúc và bình an. Happy Birthday

Thích: 11 people

ting

[♣]Thành Viên CLB
28/4/09
305
2,068
93

BEST WISHES FOR YOU!
Thổi nến và ước 3 điều ước nhé Kiều phương dễ thương!

[YOUTUBE]dkej_38QwFI[/YOUTUBE]​

Thích: 13 people

quaden

Thanh viên kỳ cựu
30/12/08
93
605
83
33
tp HCM

Em gái cùng tên thương, chị vừa mới trải qua những ngày trên Nha Trang đẹp tuỵệt. Về đến nhà vào forum mới biết là đã qua sinh nhật em. Một lời chúc đến muộn, thêm một tuổi mới, chúc em mãi là một cô bé vui tươi và đáng yêu em nhé! Mọi người luôn ở bên em!

Thích: 12 people

Bình luận bằng Facebook