MEN-04: Có chăng ông là người mà em yêu?!!

nguyenkieu1305

Thành viên năng động
10/1/10
10
108
28
31
bài viết thật hay. khi mất cái gì đó, mình mới biết được giá trị của nó. chúc bạn gặp lại "ONG" nha. tình yêu và may mắn sẽ đến với bạn....

Thích: 2 people

Tôi

Thành viên năng động
18/6/10
35
153
33
20
Cảm động thật !
Cái này có được coi là mối tình đầu của bạn không ? Người ta nói tình đầu thường dang dở nhưng của bạn thì đẹp tuyệt vời.
Memory :)

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
27/11/08
494
4,910
93
Vinh- Hồ Chí Minh
Cầu chúc cho một ngày nào đó. ice sẽ gặp lại ông của mình nhỉ? một kết thúc có hậu chứ? dù sao thì mình cũng mong như vậy. Ủng hộ cho ice 1 phiếu^^

_ice_

<b><font color=green>Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
30/3/10
418
3,052
93
Tủ lạnh
bài viết thật hay. khi mất cái gì đó, mình mới biết được giá trị của nó. chúc bạn gặp lại "ONG" nha. tình yêu và may mắn sẽ đến với bạn....
Cảm ơn nguyenkieu nhiều lắm, Ice luôn mang trong mình hy vọng gặp lại ông...Bởi đó là tình yêu và may mắn của Ice mà:data:

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:28 PM ----------

Cảm động thật !
Cái này có được coi là mối tình đầu của bạn không ? Người ta nói tình đầu thường dang dở nhưng của bạn thì đẹp tuyệt vời.
Memory :)
Với Ice thì tình đầu lại luôn dạt dào cảm xúc nhất, cũng có thể ko phải mối tình mong đợi, nhưng kỉ niệm đong đầy...That's a memory:metmoi:

---------- Post added at 12:34 PM ---------- Previous post was at 12:30 PM ----------

Bài viết hay. Có 1 chút " mình" ở trong đó. Voted
Hj, cảm ơn peti nha, Ice cũng rất vui nếu peti tìm được 1 chút mình^^

---------- Post added at 12:37 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

Cầu chúc cho một ngày nào đó. ice sẽ gặp lại ông của mình nhỉ? một kết thúc có hậu chứ? dù sao thì mình cũng mong như vậy. Ủng hộ cho ice 1 phiếu^^
Cảm ơn ạ, em cũng mong ngày gặp lại ạ, bởi nếu cái gì là của mình thì nó sẽ quay về với mình thôi^^

all i need

Thanh viên kỳ cựu
15/9/10
147
496
63
29
Bảo Lộc
Cũng hay đấy ice. Có thêm 1 số tình tiết ấn tượng giữa hai người nữa thì tuyệt. Mình cũng muốn đi theo vết xe ấy quá . Chúc ice có 1 cái kết có hậu. Đợi đến 1 buổi tối có nắng mình cũng sẽ viết lại câu chuyện của mình. Thấy có hứng thú rồi đấy^^

_ice_

<b><font color=green>Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
30/3/10
418
3,052
93
Tủ lạnh
Cũng hay đấy ice. Có thêm 1 số tình tiết ấn tượng giữa hai người nữa thì tuyệt. Mình cũng muốn đi theo vết xe ấy quá . Chúc ice có 1 cái kết có hậu. Đợi đến 1 buổi tối có nắng mình cũng sẽ viết lại câu chuyện của mình. Thấy có hứng thú rồi đấy^^
Cảm ơn K nhá, mong mau có buổi tối nào trời nắng đi để xem tài nghệ viết văn của K, hjhj

Bình luận bằng Facebook