Mỗi ngày một điều ước

Lara Olivia

Thành viên
Mình thấy ở các diễn đàn khác có topic này cũng hay hay :bimat:

Mỗi ngày các bạn có thể vào đây, ước một (hay nhiều) điều gì đó mà mình thấy cần trong ngày. Việc này có thể giúp các bạn xả stress, nói lên được ước mong của mình.

Khi topic này đủ 100 trang, mình sẽ nhờ mod lock lại và lập version 2. Làm vậy để tránh topic quá nhiều, load sẽ nặng và tránh nơi đây trở thành hồ spam.

Các bạn cố gắng viết dài dài (như 1, 2 câu), đừng viết vài chữ câu bài nhé.:cau:

Mở đầu:

Ước chi hôm nay giải quyết hết việc tồn đọng bao tháng qua. Còn khỏang 3 bài luận chứ mấy.:dacy:

Ước gì topic này không bị ế:cuoihaha:

Last edited by a moderator:

mtrong115

Thanh viên kỳ cựu
MÌnh ủng hộ topic của bạn nhá!
Điều mà mình ước hôm nay: ước gì chiều nay bài thuyết trình của mình được đánh giá cao!

clochette

Thành viên
Ước gì nước rút cho mau để bà con quê mình ổn định cuộc sống, để mẹ không phải đi ghe ra chợ vì nguy hiểm lắm.

khuongduy7

<b><font color=green>Giải Ba Bụi Phấn 2009</font><
nếu có một điều ước ,mình ước sẽ có thêm nhiều điều ước nữa để không phải giới hạn bằng một điều ước...hi hi nói vậy chứ có một điều ước tôi sẽ ước mình....ơ bí mật "thiên cơ không hề tiết lộ'.mọi người thông cảm nhen.:mimcuoi:

kienhan

Thành viên năng động
mình ước mỗi ngày khi thức giấc mình lại học được thật nhiều điều bổ ích

Ngoc Ngo

[♣]Thành Viên CLB
Mình thì ước gì có thể biến những ước muốn thành sự thật. Ước gì mình chiến thắng được bản thân mình. Ước gì mình mãi hồn nhiên, xinh tuơi như hồi cấp 3...và nhiều nhiều nữa.

le mao

Thành viên năng động
cưộc sống ai củng phải có ước mơ.nhờ có ước mơ nó giúp ta tin tuong và tin tưởng vào ngày mai.mình mơ mình luôn là ngưởi hạnh phúc,luon gặp nhựng điều may mắn.minh mơ mình luôn là chổ dựa tin thần cho tất cả mợi người

tritai

[♣]Thành Viên CLB
mình ước gì bạn của mình hiểu mình hơn và mình monh rằng tình bạn giữa các bạn trong diễn đàn ngày càng gắn bó với nhau hơn
à quên mình ước gì nông trại vui vẻ của mình không bị ăn trộm nữa
hé hé

Nguyen_HSU

Thanh viên kỳ cựu
:tambiet:Ước gì ...cho những người mình quen được nhiều hạnh phúc và may mắn:mimcuoi:

tritai

[♣]Thành Viên CLB
hôm nay ước gì nhỉ, ước cho tất cả mọi người nghe bài hát "chào buổi sáng" của MTV
lấy tinh thần bước vào ngày mới

dovanphu

Thành viên
Ước gì em ở đây giờ này
Ước gì em cùng anh chuyện trò
Cùng nhau nghe sóng xô ghềnh đá ngàn câu hát yên bình

Ước gì anh được nghe giọng cười
Và hơi ấm đã bao ngày qua mình luôn sát vai kề

Ước gì anh đã không lỡ lời
Ước gì ta đừng có giận hờn
Để giờ đây cô đơn vắng tanh
Đời anh đã vắng em rồi
Ước gì cho thời gian trở lại
Ước gì anh gặp em một lần
Anh sẽ nói anh luôn nhớ em
Và anh chỉ có em thôi

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Ngày đã gần hết, nhưng vẫn muốn ước.
Ước gì lúc này có nhóc ở đây, được ôm nhóc và tỉ tê tâm sự.
Ước gì lúc này nhóc đi ngủ và sáng mai thức dậy, chỉ thấy quanh mình toàn niềm vui, quên hết muộn phiền, áp lực của ngày hôm qua.
Yêu nhóc thật nhiều, nhóc ạ!

pencilstructure

Thành viên năng động
Ước gì mình có một sức mạnh phi thường, một ý chí sắt thép để ngự trị trái tim nóng bỏng này! ^^

nu_hoang_hoa_tigon_t

Thành viên năng động
ước gì mình kiếm được 1 việc làm thêm lương cao đê trang trải tiền nhà và bổ sung tiền tiêu, hic!nghèo quá bà con ơi!

Miss Bọ§Cạp

Thanh viên kỳ cựu
mỗi ngày chỉ một điều ước quả thật là không đủ với mình rồi^^nhưng dù gì mình cũng ước rằng mình sẽ có thêm thật nhiều bạn tốt nữa^^

Bình luận bằng Facebook