[Music] Ballad - và những cảm xúc của tình yêu !

Similar threads

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
Khi nghe bản ballad : Paolo and Isabella - What Dreams Are Made Of (Ballad Version) ( click vào tên bài hát để tải và nghe thử nhé )
Nói đến ballad, mọi người thường nói đến những bản " ballad buồn ".
Nghe xong cảm giác " MUỐN YÊU " lại tràn về... Yêu rồi lại là nạn nhân, nhiều lúc nghĩ thà ở vậy... Nhưng nhiều lúc đi chơi vs bạn, nhiều đứa có người yêu mình nhìn mình lại " THÈM ". KO phải mình ko có mà chỉ là mình đã từng có, và không giữ đc cho tới tận bây giờ...:phandoi: Buồn và ballad.

Last edited by a moderator:
Thích: 4 people

TQV

Thanh viên kỳ cựu
4/6/09
757
4,822
93
31
Trường Đời
kynangsong.org
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3playlist.swf?xmlURL=http://v2.mp3.zing.vn/play/?pid=IWZE7BIE||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent[/FLASH]

quaden

Thanh viên kỳ cựu
30/12/08
93
605
83
33
tp HCM
Khi nghe bản ballad : Paolo and Isabella - What Dreams Are Made Of (Ballad Version) ( click vào tên bài hát để tải và nghe thử nhé )
Nói đến ballad, mọi người thường nói đến những bản " ballad buồn ".
Nghe xong cảm giác " MUỐN YÊU " lại tràn về... Yêu rồi lại là nạn nhân, nhiều lúc nghĩ thà ở vậy... Nhưng nhiều lúc đi chơi vs bạn, nhiều đứa có người yêu mình nhìn mình lại " THÈM ". KO phải mình ko có mà chỉ là mình đã từng có, và không giữ đc cho tới tận bây giờ...:phandoi: Buồn và ballad.
Kể cho Mít nghe một câu chuyện:
Một bà nọ đã đến tuổi ngoài 50 rồi (sau khi có 2 đời chồng), bà vẫn gặp và yêu một người đàn ông thứ 3. Bà nói nguyện vọng của mình với các con, cháu là muốn lập gia đình một lần nữa. Khi con cháu phản đối bà bảo: Các cháu tính chứ, nhiều khi duyên tới, các cháu còn trẻ trung mà còn né ko được! Huống chi bà đã già yếu rồi....
Cuộc sống ko phải lúc nào cũng như mong muốn, đó là những điều rất bình thường, nhất là tình yêu. Chị Quạ với phương châm: sống là để yêu! Yêu và mãi yêu!

Thích: 5 people

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
Thực ra em cũng muốn có người yêu để chia sẽ những gì không thể chia sẽ với gia đình, bạn bè lắm chứ. Nhưng em thấy mình không phải người may mắn trong tình yêu... Nhiều lúc em thấy mình đặt niềm tin nhầm chỗ ... THấy phí tình cảm của mình thôi !

Thích: 3 people

Bình luận bằng Facebook