[Music] Dành cho tất cả: Tình yêu!

Similar threads

doonyin

[♣]Thành Viên CLB
8/1/11
156
1,236
93
Hà Nội
Bản này dành cho mọi người :). Làm cái này hơi lâu nhưng mà hy vọng nghe xong, tất cả cảm thấy thoải mái trong lòng dù trước đó đã có những điều không vui mệt nhọc hay đau buồn. Và sau này sẽ phải đối diện với những điều không muốn, vẫn vững tin! Mọi điều trôi đi để tinh thần nhẹ nhàng hơn.

Tình yêu là đóa hoa

Tình yêu là nắng mai

Tình sáng như mặt trời

Cuộc sống là tình yêu

Tình yêu là thú vui

Tình yêu là nỗi lo

Tình chết trong lòng mình

Chẳng mấy ai được yêu

Tình yêu mất, cuộc sống với bao muộn phiền

Tìm kiếm nhau …

... rồi lại mất nhau.

Ngày nào đó tìm thấy nửa kia cuộc đời

Gìn giữ đi !

Vì hiếm khi…

Yêu một người nguyện hy sinh trong cuộc đời

Vì khi không yêu được rồi chẳng còn thiết tha

Yêu một người là có thêm nhiều nụ cười

Và yêu đi thôi…
Yêu không cần toan tính

♥ Tình yêu ♥

Last edited by a moderator:
Thích: 39 people

jodiepham2204

Super Moderator
11/6/09
393
3,391
93
31
Ohyeah
www.facebook.com
Cảm ơn em thật nhiều!
Cảm ơn bài viết công phu của em. Nó hay và ngập tràn cảm xúc.
Cảm ơn em đã nhắc nhở chị rằng không dễ dàng tìm thấy một người để yêu và được yêu..
Nên...
Gìn giữ đi vì biết đâu nó chỉ xuất hiện duy nhất một lần trong cuộc đời mình mà thôi... :)

Thích: 17 people

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
15/5/09
1,089
10,046
113
31
Vô gia cư............
kynangsong.org
Thật là cảm động. Lấy hình ảnh của 1 cô bé gái làm chủ đạo. Chúng ta phải xây dựng tình yêu từ khi nó mới chớm nở, phải vun đắp tình yêu đó. Tình yêu gia đình, yêu bạn bè, yêu quê hương đất nước,...Ôi! Thật nhiều tình yêu. Mỗi giai đoạn trong cuộc đời, hãy chọn tình yêu nào là quan trọng nhất để chú trọng vun đắp và phát triển nó. Đặc biệt không được quên đi những tình yêu kia. Hihi (Kể cả mối tình cũ.Kaka).

Thích: 8 people

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
31/3/10
327
2,326
93
HCM
Cảm ơn em thật nhiều!
Cảm ơn bài viết công phu của em. Nó hay và ngập tràn cảm xúc.
Cảm ơn em đã nhắc nhở chị rằng không dễ dàng tìm thấy một người để yêu và được yêu..
Nên...
Gìn giữ đi vì biết đâu nó chỉ xuất hiện duy nhất một lần trong cuộc đời mình mà thôi... :)
Mừng cho chị, mừng luôn cả cho anh KID :dacy:

Thích: 17 people

joaquin

Thành viên
9/10/09
17
71
13
31
Banking academy
Bài viết của bạn rất hay :).Vì vậy tớ đã có ý tưởng làm thành đoạn video từ bài hát và hình ảnh của bạn,Do mới làm lần đầu tiên nên có vài điểm không đc như ý.T_T
Đón chờ thêm những bài viết thú vị từ bạn :)
[video=youtube;qwzM4KAH0fQ]http://www.youtube.com/watch?v=qwzM4KAH0fQ[/video]

Thích: 9 people

jodiepham2204

Super Moderator
11/6/09
393
3,391
93
31
Ohyeah
www.facebook.com
Lâu lắm rồi mới nghe lại bài này, mới lật mở topic của Dooyin :) Nhớ quá những nơi đi qua.

Niệm khúc cuối, như một lời ru, như một lời thì thầm cho người con gái tôi yêu. Nhưng ở đó còn là một ước mơ, một khao khát được bên em, sóng bước cùng em trên con đường này, được dìu em qua ngàn giông tố, được che chở cho em khi bất chợt một cơn mưa nào đó ghé ngang. Được vỗ về những thổn thức trong em, cho em một bờ vai nương tựa, một tấm lòng ấm áp, một cánh tay vững chãi và nhiều nhiều điều nữa.
Tất cả những điều đó, anh mong sẽ được làm cho em suốt cả cuộc đời này...

[FLASH]http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMC8wOS8yNy9lLzMvInagaMEZTM2YjA2MjRlZmVjNDY2MWIwZjFiZDk0YzmUsICyMmNjYTkdUngWeBXAzfE5p4WeBdUngHWeBSBLaMO6YyBDdeG7kWl8TMOqIEhp4WeBq_dXx8Mg[/FLASH]

Bình luận bằng Facebook