[nguyenthiminhtam - LQ]: Nụ cười của bạn có thể cho tôi một niềm tin!

nguyenthiminhtam

Thành viên
xin chào các bạn trên diễn đàn KNS mình là Minh Tâm thành viên mới của diễn đàn .
Năm mới mình xin cầu chúc cho tất cả mọi người sức khỏe ,hạnh phúc ,và thành công trong cuộc sống. !
mình hy vọng những cánh tay và nụ cười của các bạn sẽ giúp mình mạnh mẽ hơn và tự tin hơn trong cuộc sống này

all i need

Thanh viên kỳ cựu
Cám ơn Minh Tâm. Chào mừng bạn đến với diễn đàn. Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc !.

benny

Thanh viên kỳ cựu
Chào chị! Rất vui được làm quen với chị! :mimcuoi:
Chúc chị năm mới vui vẻ.

ohchick

Thanh viên kỳ cựu
Diễn đàn dạo này hơi heo hút.
Cám ơn lời chúc của bạn.Cầu mong 1 năm mới mọi điều tốt nhất đến với bạn :cuoihaha:

nhungv2

[♣]Thành Viên CLB
chào Minh Tâm ,tên của bạn y chang tên nhỏ bạn thân của mình. Rất vui được biết bạn. Đến với KNSO, bạn không chỉ có nụ cười đâu, còn có những cái free hug mà free kiss (nếu muốn) heehe >:) :dangyeu: welcome!!! >:D<

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
xin chào các bạn trên diễn đàn KNS mình là Minh Tâm thành viên mới của diễn đàn .
Năm mới mình xin cầu chúc cho tất cả mọi người sức khỏe ,hạnh phúc ,và thành công trong cuộc sống. !
mình hy vọng những cánh tay và nụ cười của các bạn sẽ giúp mình mạnh mẽ hơn và tự tin hơn trong cuộc sống này
cảm ơn bạn nhiều .hjhj

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Chào cô bé ma mới,, kè kè kè kè. Theo quy định từ hồi xửa hồi xưa của Rain: ma mới phải luôn có cái gì đó gọi là sính lễ đến ma cũ. Hè hè, đề nghị 1 chầu chè là được đó..

Chúc Tâm có những phút giây thật thoải mái, ý nghĩa khi đến với Đại Gia Đình Kỹ Năng Sống nhé.

boduacanhxanh

Thanh viên kỳ cựu
chào chị!nói về nụ cười thì có lẻ em nhiều nhất đó.em tặng cho chị nụ cười khả ái của em nè.

Bình luận bằng Facebook