Nhật ký, ngày...tháng...năm...

lovehuonghehe

Thanh viên kỳ cựu
11/2/11
126
436
63
cđ sp Nha Trang
9/12
một ngày khởi đầu ko được suôn sẻ lắm . Dạo này vẫn hay chán , chán đủ thứ !!!
Không hiểu mình chán cái gì , việc làm ổn định , ba má iu thương , bạn bè mỗi lúc một nhiều , mỗi tội ko có người yêu thôi!
Thế mà cứ chán, việc làm ổn định nhưng ko đúng sở trường , sở thích , bởi thế cho nên làm việc mà ko có chút năng suất nào, kéo theo là đầu óc căng thẳng , thích gắt gỏng , và cái thói ta đây vẫn chưa bỏ được , sau mỗi sai lầm là sáng mắt ra , sáng xong rồi lại mù mờ tiếp , ùi lại sai lầm nữa , như sáng nay nè . chán ..............:phatsau::phatsau:

Thích: 2 people

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
16/8/10
308
1,299
93
27
ĐH DL văn lang
sáng,mệt mỏi với cái đồ án.chạy đi chạy lại hơn 20 lần mà vẫn tính toán sai thiết kế.
chiều,ngồi lết trên sàn nhà vẫn tiếp tục tìm phương án thiết kế đồ án.
tối,tim bị ép,không thở được.nước mắt ứ trào... mình lại mắc nợ nữa rồi... biết khi nào có thể trả nợ tình người...
mình là kẻ tội đồ...................:khocto::khocto::khocto:.
bây giờ,người như trên mây,cảm giác bị cứng đơ rồi:khochiu:

Thích: 6 people

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
5/10/10
227
1,196
93
Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
www.faebook.com
Họ và tên
Loan Ngô
Hôm nay là chủ nhật, một ngày bình thường quá đỗi. Nhận được thông báo không phải đi công tác, vậy là giờ được nghỉ cho đến Tết. Ai cũng mong nghỉ Tết sớm nhưng sao mình không thế nhỉ?

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
15/9/08
1,274
13,510
113
Trường ĐH KHXH&NV TP.HCM
kynangsong.org
19/2/2012
Sinh nhật anh Lê Văn. Năm nay anh ăn sinh nhật tại Mỹ, chắc sẽ nhớ các anh chị em KNS nhà mình lắm đấy.

Đã lâu rồi mới lại viết một vài dòng tâm sự lên đây. Đã lâu rồi mới trở lại cảm giác thân thương khi ngồi gõ những dòng chữ này, cho một người anh, cho những người em...

Chúng ta đã mở đầu cho một con đường, tính ra cũng đã gần 4 năm rồi. Thời gian đi qua, chúng ta lớn lên, con đường ta mở cũng đã lớn lên, đông người hơn... Nhưng sao vẫn nhớ hoài những ngày đầu tiên đó, có lẽ cái ấm áp tình cảm của anh chị em là điều khiến ta nhớ nhiều nhất, và còn tiếp tục cố gắng.

Dẫu mai này, mỗi người có một con đường riêng, nhưng hãy luôn nhớ về nhau nhé.
P/S: Anh Văn ơi, chúc anh sinh nhật vui vẻ và ấm áp!

Thích: 14 people

lee88™

Thành viên
19/11/10
12
49
13
Trời se se lạnh... Mình bỗng nhớ cái nắng ấm Sài Gòn...
Vậy là còn 1 tuần nữa thôi, mình sẽ lên phi cơ về với mảnh đất Phố Núi, nơi có những mùi hương đam mê, nơi có những chiều lộng gió, có chút nắng, có chút giớ... không mang tên... không mang tên người ơi!!!
Và rời nơi đó để quay về nhịp sống Sài Gòn bận rộn, hối hả, những buổi chiều mưa ta chạy xe 1 mình...

Thích: 6 people

ythan3

Thanh viên kỳ cựu
16/10/11
134
518
93
CLB KNS
hơi, cảm ơn knso nhiều nhiều lắm nha, từ khi tham gia knso mình học được nhiều điều trong cuộc sống lắm và còn gặp được nhiều người bạn mới nữa ..hihi

Thích: 5 people

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
29/7/09
346
4,685
93
29
ĐH Nông Lâm
Hôm nay bỗng ghét một người và yêu thương một người da diết. Nhưng chẳng có ai bên cạnh để mình thỏa lòng cơn giận và nhìn ngắm những yêu thương. Cần đôi bàn tay ấm áp, cần tiếng cười trong veo cất lên. Sao mình mong manh quá!

Thích: 4 people

jodiepham2204

Super Moderator
11/6/09
393
3,391
93
30
Ohyeah
www.facebook.com
Mọi thứ đều đã được bàn tay thượng đế sắp đặt. :mimcuoi:
Có em gái và người tôi yêu cầm tay tôi đi qua những trập trùng khó khăn, những sợ hãi thăng trầm của cuộc đời.
Thế mới biết hạnh phúc này thật lớn lao. :)

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
15/9/08
1,274
13,510
113
Trường ĐH KHXH&NV TP.HCM
kynangsong.org
4/3/2012
Chủ nhật. Ngồi quán cà phê một mình từ chiều tới giờ. Sắp đến một cuộc họp nữa.
Đã lâu mới gặp lại anh chị em, mới có cảm giác cùng lo lắng cho CLB.
Và bản thân mình thì mong mỏi một nơi để được vỗ về. Vì hôm nay tự dưng thấy mệt, không muốn tỏ ra giỏi giang, mạnh mẽ nữa. Sắp sửa một tuần mới, lại tiếp tục chạy.
Tự dưng thấy nhớ em lắm.

Bình luận bằng Facebook