Phỏng vấn Tác giả vừa đạt giải Nhóc cận

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
5/10/10
227
1,196
93
Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
www.faebook.com
Họ và tên
Loan Ngô
Đầu tiên xin chúc mừng em đã đạt giải nhất cuộc thi ảnh Mùa Tết.
Nhân dịp này chị đưa em lên chủ đề này để giúp cả nhà tìm hiểu về một nhân vật "bí hiểm" trên KNSO:bimat: Chị thì biết em quá rõ luôn rồi. Hehe. Nhưng tạo điều kiện cho các bạn khác có cơ hội :bitmiengcuoi:

Chị hỏi một câu rất đơn giản và gọn gàng "Năm mới có thay đổi gì chưa? Dạo này chị thấy em nữ tính quá cơ"

Chúc em năm mới vui vẻ và thành công nhé.

Thích: 4 people

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
16/8/10
308
1,299
93
27
ĐH DL văn lang
Chị hỏi một câu rất đơn giản và gọn gàng "Năm mới có thay đổi gì chưa? Dạo này chị thấy em nữ tính quá cơ"
chị ơi! có lẽ trước khi khai thác bản thân chị nhoccan thì khai thác từ chị huế yêu thương trước không nhỉ? hehe:data:

nhoccan219

[♣]Thành Viên CLB
28/12/09
146
960
93
28
Đà Nẵng
dạ trước tiên là phải cảm ơn chị vì tất cả lời chúc, tiếp nữa là cảm ơn chị vì đã đưa em lên thớt lần 2 :kinhkhung:
Giờ thì em xin đi thằng vào câu hỏi, dạ thì mọi chuyện vẫn bình thường như cân đường hộp sữa còn hạn sử dụng ạ...em nghĩ cứ mãi 1 style thì cũng buồn, nên lâu lâu chụp mấy cái ảnh nữ tính xí cho đời bớt nhạt :cuoihaha:

Thích: 5 people

nguyenminhthi90

Ban Cố Vấn
Thành viên BQT
8/11/09
454
3,141
93
29
HCMUT
me.zing.vn
tềnh hềnh là quà của bạn đang được đóng gói để chuyển ra Đà Nẵng đó, có chữ ký thân tặng của chủ nhiệm nữa đóa :cuoihaha:

nhoccan219

[♣]Thành Viên CLB
28/12/09
146
960
93
28
Đà Nẵng
Chưa được gặp anh Thi mà em là em thấy anh Thi dễ thương nhất CLB rồi đấy ạ :nghichngom: đã không chém em mà còn báo tin tốt nữa :data:

Thích: 2 people

hoahong do

Thành viên mới
11/7/13
3
3
3
24
Họ và tên
huynh thu thanh
may anh chi em la thanh vien moi hk bit nhiu lam ve clb mong anh chi giup do va ung ho

Bình luận bằng Facebook