[Trần Mít-LQ] i'm, nice to meet u !

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
Xin chào mọi người. Mình biết 4rum này khá lâu. Nhưng mới đây mới đk thành viên, ^^. sau 1 time thì thấy hầu hết mọi người là ở miền Trung vs miền Nam là nhiêu. KO thấy ai ở miền Bắc cả. Thấy có gì đó hơi cô đơn :D... Vì thế mới mong làm quen vs mọi người để mất đi cái cảm giác đó ^^.

YES, i'm TRAN MIT, NICE TO MEET U ! :dacy:

Còn đây là ảnh mình ^^, ai muốn bắt tận tay day tận trán thì click zoo nhé ^^
http://kynangsong.org/forum/anh-thanh-vien/1057-topic-dau-tien-newmember-tran-mit.kns

Mr[K]id

Thành viên mới
Bóc cái tem !
ờ mà anh nghĩ khi lập box làm wen cá nhân thì nên tạo 1 cái tên ko thì bị gộp vào topic Làm quen với nhau nhé!
Ghi cái địa chỉ nhà rõ ràng để mọi người còn vô chém gió nữa :D

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Lúc nào em cũng chạy sau anh KID k ah.Huhu.Chào anh.Anh muốn làm quen thì phải tự giới thiệu về mình trước chứ.Nếu không giới thiệu thì đâu ai biết anh là ai đâu.hihi

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
ok ok ... Profile
Full name : Trần Quang Tuấn
Nick name : Trần Mít
Add : hà nội
Sở thích : Thích con gái
Ghét : Ghét con trai :)) ( cái này em đùa đấy )
Cellphone : 0926665354 ( có gì khi nào off tại HN thì gọi em nhé )

Blue_Katze

Thanh viên kỳ cựu
Hihi, chào cậu, thật ngạc nhiên khi biết tớ = tuổi cậu! ^^
Vì lúc trước chỉ mới coi sơ hình bên mục ảnh thành viên, rồi mình tự nghĩ thầm "Chắc là phải kêu bằng anh, già quá mà :))" - Anh Mít - Nghe cũng tức cười. Sau đó thấy anh [K]id rùi tới Anh TQV cũng gọi cậu bằng em, nghe ngờ ngợ. Thẳng tay click vào profile của cậu xem, hóa ra còn sinh sau đẻ muộn hơn tớ mấy tháng. Không ngờ, câu lại bằng tuổi tớ :D
Một điều đặc biệt nữa là cậu lại là người đại diện cho Hà nội duy nhất mà bữa giờ tớ mới gặp trên Forum. Siêng quá hen.
Hân hạnh được làm wen. :)
P/S: tính ra thì kêu = "Cậu Mít" nghe càng buồn cười hơn. :))
Chưa xưng cậu tớ với ai bao giờ cả, bây giờ thử được không? :)

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
Hihi, chào cậu, thật ngạc nhiên khi biết tớ = tuổi cậu! ^^
Vì lúc trước chỉ mới coi sơ hình bên mục ảnh thành viên, rồi mình tự nghĩ thầm "Chắc là phải kêu bằng anh, già quá mà :))" - Anh Mít - Nghe cũng tức cười. Sau đó thấy anh [K]id rùi tới Anh TQV cũng gọi cậu bằng em, nghe ngờ ngợ. Thẳng tay click vào profile của cậu xem, hóa ra còn sinh sau đẻ muộn hơn tớ mấy tháng. Không ngờ, câu lại bằng tuổi tớ :D
Một điều đặc biệt nữa là cậu lại là người đại diện cho Hà nội duy nhất mà bữa giờ tớ mới gặp trên Forum. Siêng quá hen.
Hân hạnh được làm wen. :)
P/S: tính ra thì kêu = "Cậu Mít" nghe càng buồn cười hơn. :))
Chưa xưng cậu tớ với ai bao giờ cả, bây giờ thử được không? :)
Ai cũng kêu Mít vậy ko ah... ra ngoài bảo 91 chả ai tin cả ... :phanno:. Toàn bảo ít nhất là 88... còn đâu quá đáng lắm là 86... Thấy mình mất đi mấy năm tuổi xanh mà buồn :phandoi:... Ah quên thế bạn tên gì...
Mình kêu bạn là Cậu KAt nha :D

Blue_Katze

Thanh viên kỳ cựu
Rất vui khi được làm quen, cứ kêu tớ là Cậu Kat đi, nghe cũng hay hay.
Thật ra tớ có âm mưu đi ra Hà Nội chơi nhân dịp 1000 năm Thăng Long Hà nội, nên mới làm wen với cậu :))

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
Rất vui khi được làm quen, cứ kêu tớ là Cậu Kat đi, nghe cũng hay hay.
Thật ra tớ có âm mưu đi ra Hà Nội chơi nhân dịp 1000 năm Thăng Long Hà nội, nên mới làm wen với cậu :))
:cuoinhamhiem: CẬu Kat ko sợ bị bắt cóc sao??? Tớ là chùm buôn người đấy :D

Blue_Katze

Thanh viên kỳ cựu
Ối ối, đừng bắt cóc tớ làm gì, bán làm osin không được đâu, người tớ ốm yếu, èo uột lắm. :phandoi:
Mà chắc cậu cũng không có cơ hội bắt được tớ đâu, tớ sắp tuyển sercurity ròi.
Hú hú, có ai làm Sercurity của Blue_Katze không nè? :dangyeu:
Mình cũng là một trùm đấy, cậu cứ đợi mà xem.^^

Blue_Katze

Thanh viên kỳ cựu
Áh, thầy Ting cũng muốn ra Hà Nội năm sau đấy, cậu Mít có ngon mà bắt cóc luôn cả thầy Ting
sỉ chít luôn đó nhá. :xemthuong:

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu

hơ hơ, vậy là Kat với Mít làm quen nhau là đúng quá rồi, KAt thì âm mưu ra HN chơi, còn Mít thì âm mưu Nam tiến, hihi, đúng là 2 người có duyên với nhau :cuoinhamhiem:

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
@ Cậu Kat...: Thầy Ting ra Mít sẽ rủ thầy Ting đi uống caffee ^^ còn Cậu Kat thì ở nhà ^^
@ C.PHương : tình hình là này em sợ ko vào nam đc vì cậu Kat lừa bán em sang Lào chết

Blue_Katze

Thanh viên kỳ cựu
Ối chết thật, cậu Mít nói vậy oan cho tớ quá. Mặt tớ thế này, bạn tớ bảo chẳng lừa được ai, có khi người ta lừa tớ.:xauho:
Mà có ra Hà Nội, cậu với thầy Ting mà cho tớ ở nhà thì ko yên đâu, tớ là điệp viên 00-thấy đó. Sẽ rình theo dõi hai người.:cuoinhamhiem:

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
Ối chết thật, cậu Mít nói vậy oan cho tớ quá. Mặt tớ thế này, bạn tớ bảo chẳng lừa được ai, có khi người ta lừa tớ.:xauho:
Mà có ra Hà Nội, cậu với thầy Ting mà cho tớ ở nhà thì ko yên đâu, tớ là điệp viên 00-thấy đó. Sẽ rình theo dõi hai người.:cuoinhamhiem:
Hú hú :)) Tớ có anti spy là thầy Ting rồi... Kể ra thì tớ vs thầy Ting đi chơi mà để cậu ở nhà cũng tội... Thôi đc. Tớ sẽ đèo ấy và thày Ting đến quán caffee tớ vs thầy ting vào trong còn cậu ở ngoài... :)) Hợp lý ra phết

Bình luận bằng Facebook