[TTYT] Thông Báo offline TNV tham gia chương trình Mùa Đông Ấm ngày 12/12

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Thân chào các bạn TNV tham gia chương trình Trái Tim Yêu Thương lần 3 của chúng ta!!!!!

BTC chúng mình luôn mong muốn rằng, các bạn TNV sẽ không bị bỡ ngỡ, sẽ luôn hòa đồng với các bạn TNV khác khi tham gia trên chuyến xe của tình yêu thương vào ngày 25/26-12 này.

Vì thế CN tuần này ngày 12/12/2010, thân mời các bạn TNV đến tham dự buổi họp thân mật của chúng ta tại cà phê Bệt (Góc Hàn Thuyên).

Nội dung sinh hoạt chủ yếu của chúng ta là:

• Giao lưu làm quen với các bạn TNV khác

• Tiếp tục chung tay tạo những cái nón xinh xắn cho các bé
  • Được hướng dẫn cách sử dụng la bàn

• Giải đáp các thắc mắc của bạn về chương trình

• Đăng ký áo hội

• Đóng tiền đăng ký tham gia chương trình

• Trò chơi gắn kết thành viên

Xin thông báo thêm với các bạn:

BTC sẽ có 3 đợt đóng tiền đăng ký chương trình (tất cả đều là để thuận tiện hơn cho các bạn khi không có thời gian)

Thứ 6 (10/12/2010): có 3 địa điểm (thời gian thu tiền 13h - 15h)
  • Đại Học Bách Khoa (cổng chính) - Liên lạc với bạn Kendy Đạt - 0933 094 944

• Tại nhà Văn Hóa Sinh Viên (643 Dien Bien Phu, phường 1, District 3
    Ho Chi Minh) - liên lạc với bạn Quỳnh Phương - 0938 074 217
  • CoopMark ( Ngay ngã tư Thủ Đức) - Liên lạc với bạn Papa_Kiệt (Anh Kiệt) - 01692 846 259

CN ngày 12/12/2010: Tại cà phê Bệt (thời gian thu tiền 8h - 12h)

CN ngày 19/12/2010: Tập trung tất cả TNV tại CV Hoàng Văn Thụ (thời gian thu 8h - 12h)

Sau chương trình này, chúng ta sẽ thân thiết với nhau nhiều hơn, Hẹn gặp lại các bạn

trangdang

[♣]Thành Viên
sắp đến 25, hồi hộp, quen các bạn mới, thích! cà phê bệt và làm nón, ^^, sung sướng toàn tập. Ta đã đóng tiền, kha kha, lại có thêm nhỏ bạn thân tham gia cùng, ôi trời, bao giờ cho đến ngày 12 ^^

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Các bạn tranh thủ đóng tiền để tham gia nhé. Chỉ những bạn đóng tiền mới được xem là chính thức đăng kí. Hẹn gặp lại các bạn lúc 8g ở cafe bệt Hàn Thuyên (cạnh nhà thờ Đức Bà)

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Mình không thể tham gia chương trình cùng mọi người được... haizzz... thật là tiếc quá. Nhưng chủ nhật mình sẽ ghé qua công viên vì có một số bánh kẹo gửi cho các bé.

lily_fames_Dp

Thanh viên kỳ cựu
Em xin lỗi cả nhà vì không đi được, nhưng mà chủ nhật này em ghé chơi dc ko, lâu lăm chưa gặp ai

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Đến chơi đi, đến chơi đi...
Ngày 12/12, ngày sẽ dài kinh khủng. Nhưng ta sẽ cố gắng đến gặp mọi người, đóng tiền rồi lại phóng đi...
Quyết định sẽ đi chương trình này, để có 1 Noel thật đáng nhớ của năm 2010.
See you soon!

voicon

Thành viên năng động
:(( nhằm đúng lịch thi :(( ko thể tham gia được:(( tiếc tiếc tiếc:tucgian:

letoan90

Thành viên mới
Rất tiếc nhưng làm sao bây giờ,mai em không đi được rồi.Mai em bận đi thi từ sáng sớm,hu hu,em mún đi lắm lắm mai được gặp nhiều bạn mới.
Tuần sau off thì em đi được.Chúc các bạn có buổi họp mặt thành công-trao iu thương thật nhìu nhìu

voicon

Thành viên năng động
Đăng kí rùi, dù ko bik số phận sẽ ra sao :)). cứ đi đi rùi tính sau.haha

yenkim

Thành viên
trời ơi. :lanh: sao lần nào mình cũng ko tham gia offline được vậy nè. Thông báo ofline trể quá. Mình lên lịch cho chủ nhật này mất rùi hic.hic không hoãn được.

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
KendyDat [TTYT] Thông báo Offline TNV ngày 19/12/2010 và chốt danh sách tham gia Hội Trái Tim Yêu Thương 5
moon_tsuki [TTYT]Thông báo của BTC và Danh sách TNV tham gia "Trăng Yêu Thương 2010" tại Bến Tre Hội Trái Tim Yêu Thương 27
T Thông báo buổi offline Hội TTYT ngày 21/3 Hội Trái Tim Yêu Thương 13
ivenle BQL Hội TTYT Chúc Tết Tình Nguyện Viên 2011 Hội Trái Tim Yêu Thương 11
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 1/2011 Hội TTYT Hội Trái Tim Yêu Thương 15
lobe_dream [TTYT] Offline định kỳ thành viên Hội Trái Tim Yêu Thương 09/01/2011 Hội Trái Tim Yêu Thương 36
KendyDat [TTYT] Link hình ảnh TTYT lần 3 "Mùa đông ấm - San sẻ yêu thương" (toàn tập) Hội Trái Tim Yêu Thương 0
KendyDat [TTYT] Hình ảnh TTYT lần 3 "Mùa đông ấm - San sẻ yêu thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 20
M [TTYT] Từ chuyến đi nghĩ tới Cô bé bán diêm:) Hội Trái Tim Yêu Thương 1
ivenle [TTYT] Thư cảm ơn "Mùa Đông Ấm - San Sẻ Yêu Thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 5
trangdang [TTYT]Cảm xúc chương trình "Mùa đông ấm - San sẻ yêu thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 27
ivenle [TTYT] Hoạt động tình nguyện là như thế nào? Hội Trái Tim Yêu Thương 4
Vrain [TTYT] Tìm các bạn TNV hỗ trợ chương trình Mùa Đông Ấm - San Sẻ Yêu Thương Hội Trái Tim Yêu Thương 10
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 12 Hội TTYT Hội Trái Tim Yêu Thương 5
ivenle [TTYT] Offline TNV tham gia chương trình "Mùa Đông Ấm - San Sẻ Yêu Thương" ngày 5/12 Hội Trái Tim Yêu Thương 4
Vrain [TTYT] Kế hoạch chương trình Trái Tim Yêu Thương lần 3 - Mùa Đông Ấm Hội Trái Tim Yêu Thương 23
ivenle [TTYT] Đấu giá gây quỹ cho chương trình "Trái Tim Yêu Thương lần 3 - Mùa Đông Ấm" Hội Trái Tim Yêu Thương 2
ivenle [TTYT] Đấu giá gây quỹ cho chương trình "Trái Tim Yêu Thương lần 3 - Mùa Đông Ấm" Hội Trái Tim Yêu Thương 0
Vrain [TTYT] Công Tác chuẩn bị - Dự trù kinh phí chương trình "Trái Tim Yêu Thương - Lần 3 Hội Trái Tim Yêu Thương 2
ivenle [TTYT] Thư mời sinh nhật thành viên tháng 11 Hội Trái Tim Yêu Thương 21
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 11 Hội TTYT ! Hội Trái Tim Yêu Thương 10
kyniemmua [TTYT] Cuộc thi "Trái tim yêu thương và những người bạn" Hội Trái Tim Yêu Thương 0
boduacanhxanh Tuyển thành viên đội văn nghệ mừng sinh nhật hội TTYT lần 1 Hội Trái Tim Yêu Thương 44
Vrain [TTYT] Hành Trình Trái Tim Yêu Thương lần 3 "Mùa Đông Ấm - San sẻ yêu thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 44
ivenle [TTYT]Thư mời tham gia BTC cho sự kiện mừng sinh nhật Hội TTYT? Hội Trái Tim Yêu Thương 29
ivenle [TTYT] Tâm sự cuộc đời Hội Trái Tim Yêu Thương 2
-Tin.Luv- [TTYT] Quyên góp "KNSO - Thương về Miền Trung" Hội Trái Tim Yêu Thương 18
lobe_dream [TTYT] HÌnh ảnh off ngày 3/10 Hội Trái Tim Yêu Thương Hội Trái Tim Yêu Thương 23
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 10 Hội TTYT ! Hội Trái Tim Yêu Thương 18
-Tin.Luv- [TTYT] Offline Thành viên hội TTYT - 03.10.2010 : Sinh Nhật Hồng ! Hội Trái Tim Yêu Thương 31
KendyDat [TTYT] Video "Trăng Yêu Thương 2010" tại Bến Tre Hội Trái Tim Yêu Thương 9
B [TTYT] Phát quà Trung Thu trẻ em đường phố Hội Trái Tim Yêu Thương 9
moon_tsuki [TTYT] Hình ảnh chương trình "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 40
ducanhdhcs_t48 [TTYT] Hình ảnh Trái tim yêu thương - Lần 2 Hội Trái Tim Yêu Thương 15
ivenle [TTYT] Chương trình "Trăng Yêu Thương 2010 - Chia Sẻ Yêu Thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 23
ivenle [TTYT] Thư cảm ơn "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 0
ivenle [TTYT] Cảm xúc Event "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 43
ACE [TTYT] Hình ảnh ngày hội "Mổ heo" - Chương trình TRĂNG YÊU THƯƠNG. Hội Trái Tim Yêu Thương 22
ivenle [TTYT] Nội quy và những điều lưu ý khi tham gia chương trình "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 3
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 9 Hội TTYT ! Hội Trái Tim Yêu Thương 15
ACE [TTYT] Hình ảnh làm lồng đèn chương trình" Trăng yêu thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 34
Vrain [TTYT] Nhật ký nuôi heo "Trăng yêu thương!!!!!!!!!" Hội Trái Tim Yêu Thương 63
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 8 Hội TTYT Hội Trái Tim Yêu Thương 15
-Tin.Luv- [TTYT] Offline tất cả thành viên hội TTYT 15.08.2010 Hội Trái Tim Yêu Thương 14
moon_tsuki [TTYT] Nhật ký "Trăng yêu thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 164
ivenle [TTYT] Kế hoạch chương trình "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 12
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 7 Hội TTYT Hội Trái Tim Yêu Thương 4
lobe_dream [TTYT] Offline tất cả thành viên Hội Trái Tim Yêu Thương 11/07/2010 Hội Trái Tim Yêu Thương 13
lobe_dream [TTYT] Hình ảnh chương trình "Trái Tim yêu Thương - Lần 1" Hội Trái Tim Yêu Thương 36
ivenle [TTYT] Duy Trì Ngọn Lửa Tình Nguyện Hội Trái Tim Yêu Thương 3