vncommerco phải làm sao????????

Status
Không mở trả lời sau này.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
2/1/10
1,709
16,013
113
Bách Khoa University
www.kendydat.com
Họ và tên
Kendy Đạt
thế thì bạn nên tham gia CLB KNS ở nhà văn hóa sinh viên và hội trái tim yêu thương. Luôn sẵn sàng giúp đỡ bạn. Hằng tuần đều tổ chức off ở NVH Sinh Viên.
"Không có một cá nhân nào hơn một tập thể"

Thích: 8 people

vncommerce

Thanh viên kỳ cựu
25/1/10
24
296
48
Hà Nội
vietesoft.com
uhm, tớ là girl Công nghiệp HN, tớ cbi ra trường... và tớ đang cố gắng để hoàn thiện bản thân. Ok!

Tớ có khá nhiều vấn đề, tớ biết điểm yếu của mình nhưng cảm thấy bất lực trong chế ngự nó... thật khó khăn với tớ!!

Thích: 6 people

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
2/1/10
1,709
16,013
113
Bách Khoa University
www.kendydat.com
Họ và tên
Kendy Đạt
uhm, tớ là girl Công nghiệp HN, tớ cbi ra trường... và tớ đang cố gắng để hoàn thiện bản thân. Ok!

Tớ có khá nhiều vấn đề, tớ biết điểm yếu của mình nhưng cảm thấy bất lực trong chế ngự nó... thật khó khăn với tớ!!
Bạn ở HCM thì hay biết mấy nhỉ?

Thích: 3 people

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
15/5/09
1,089
10,046
113
30
Vô gia cư............
kynangsong.org
CLB Kỹ năng sống hiện đang hoạt động tại Nhà Văn hóa sinh viên ơ Quận 3- TP.HCM bạn ah. Đ nghĩ là ở HN cũng có những CLB tuơng tự như CLB. Và diễn đàn này có thể giúp đỡ bạn. Bạn có thể đưa ra vấn đề của mình để mọi người giúp đỡ. Càng chi tiết càng tốt bạn ah.Chúng ta là người một nhà mà. Hãy chia sẻ đế mọi người hiểu vấn đề của bạn. bạn nhé!!!

Thích: 7 people

vncommerce

Thanh viên kỳ cựu
25/1/10
24
296
48
Hà Nội
vietesoft.com
hihi...VNC cũng ko biết..là vô tình VNC vô diễn đàn. hic hic.. VNC rất vui dù ko thể tham gia trực tiếp những event với mọi người. Mọi người hãy cố gắng lên nha!!! thực sự là VNC rất vui

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
23/1/10
376
4,419
93
28
ĐH Hồng Bàng
Bạn VNC hãy vui lên nào , xung quanh bạn còn rất nhìu điều mới mẻ đang chờ bạn khám phá đó , và không riêng gì tôi mà mọi người luôn bên cạnh bạn . Hãy vững tin bạn nhé ... !!

Ngoc Ngo

[♣]Thành Viên CLB
3/11/09
214
2,132
93
29
Hãy cố vượt qua thời gian này nhé bạn! Ai cũng vậy, mới đi làm đều rất chán nản. Có lẽ vì một môi trường mới hay những điều mình học trên lớp không như trong công việc, hoăc nhiều lý do khác. Nhưng phải cố thôi bạn ạ! Qua thời gian này thì sẽ tốt thôi. Chúc bạn mau hòa nhập với công việc, môi trường mới!

Thích: 6 people

Gemily

Thanh viên kỳ cựu
3/11/09
244
2,241
93
29
hihi...VNC cũng ko biết..là vô tình VNC vô diễn đàn. hic hic.. VNC rất vui dù ko thể tham gia trực tiếp những event với mọi người. Mọi người hãy cố gắng lên nha!!! thực sự là VNC rất vui
Bạn còn sẽ còn vui hơn nữa nếu bạn chia sẽ cùng mọi người. Ko chắc mọi người có thể giúp bạn giải quyết tất cả nh bạn sẽ cảm thấy tự tin hơn khi mình đc chia sẽ đấy!
Chúc bạn luôn vui!

vinguyen

[♣]Thành Viên CLB
10/1/10
93
1,212
83
29
Vncommerco ah! Có lẽ do gặp môi trường mới,khác xa môi trường khi bạn còn ngồi trên ghế giảng đường...Bạn đã có cảm giác xa lạ và sợ hãi...Chính cảm giác sợ hãi đó khiến bạn thấy bị áp lực khi tỏ ra cố gắng hoàn thiện mình,và kết quả bạn càng làm không được,cũng có thể do bạn khá cầu toàn,gượng ép để mình thật hoàn thiện. Mình từng có cảm giác như bạn,và được mọi người chia sẽ rất nhiều,trong cuộc sống bạn hãy bước đi từ từ,đừng vội quá,bạn sẽ hiểu được bản thân mình muốn gì,,,,,hãy có niềm tin rằng KHÔNG CÓ CHUYỆN GÌ LÀ KHÓ CẢ,HÃY NHÌN MỌI VIỆC THẬT ĐƠN GIẢN...trườc hết bạn hãy điều chỉnh sự sợ hãi của bạn,tin vào bản thân,bạn sẽ làm tốt mà vncommerco!!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook