[025] Kendy Đạt

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Nickname của Đạt được ghép từ tính cách của Đạt mà ra, có thể nó chưa thật sự đúng lắm nhưng đó là tất cả những gì Đạt hướng tới. Nickname được chuyển sang tiếng anh thế là có tên Kendy Đạt.

Kind : Tử tế
Emotion : Giàu xúc cảm (cảm xúc theo thời tiết)
Nimble : Lanh lợi, nhanh trí (cái này chỉ khoảng 50% thui, hehe)
Dare : Dám nghĩ dám làm
Yuppie : Nhiều tham vọng

Rất đơn giản phải ko các bạn ! Có thể nó không có ý nghĩa đối với nhiều người nhưng nó là tất cả những gì thuộc về mình ! hehe

khanh38

Thanh viên kỳ cựu
Chúc Anh Kendy Đạt nhà ta "vạn sự như ý" như cái nick name hoành tráng ấy nhé.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
"kendy Dat"-nickname rất có ý nghĩa và ấn tượng đó chứ
chúc bạn như chính cái nickname của mình ^^
=> Cảm ơn lời chúc của bạn nhé, mình cũng đang phấn đấu hoàn thiện bản thân mình hơn cho đúng với nickname nữa chứ. Chúc bạn vui.

Ái chà! ko ngờ ông đạt này cũng nghĩ ra nhiều điều thú vị ghê ta, hehe.
=> hihi, phải nghĩ ra nhiều điều thú vị mới đúng nghĩa với từ "Nimble" chứ bạn ^.^

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Vrain thấy cũng hay hay đấy chứ, đang lò tò suy nghĩ lại coi, tại sao mình lại đặt nick mình là Vrain đây nữa.:phatsau:

enor

[♣]Thành Viên CLB
Vrain thấy cũng hay hay đấy chứ, đang lò tò suy nghĩ lại coi, tại sao mình lại đặt nick mình là Vrain đây nữa.:phatsau:

Đừng nói ông tạo "hiệu ứng ăn theo" Bi Rain ghe ! :phandoi::antat::lungtung: hay là hâm mộ anh Bi hả ? :xemthuong::cuoinhamhiem::nghivan::cuoihaha: .

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Nickname hay thiệt... chắc mình cũng phải coi lại xem nickname mình có ý nghĩa j hok...^^

chutchit

[♣]Thành Viên CLB
hehe em này rất biết tạo "thương hiệu cho bản thân"......chúc em như thế he.

Bình luận bằng Facebook