anh Thạch "đẹp chai" !!!

longteo

[♣]Thành Viên CLB
hehehe. Đẹp trai mà đến giờ vẫn còn alone thì phải xem lại à. hohoho. Không biết pác Thạch nhà ta giới tính có ổn định hay không nữa???? hahaha

quaden

Thanh viên kỳ cựu
em là thành viên mới nên ko bít bác Thạch đẹp giai là ai? Có thể cho em nó diện kiến dung nhan được ko? Với em thì ko cần đẹp giai lắm đâu nhưng mờ bít...đánh cờ vua!hihi

Godfather

[♣]Thành Viên CLB
hehehe. Đẹp trai mà đến giờ vẫn còn alone thì phải xem lại à. hohoho. Không biết pác Thạch nhà ta giới tính có ổn định hay không nữa???? hahaha
=> confirm la pác Thạch nhà ta giới tính hoàn toàn ổn định (chỉ không biết là ổn định ở giới nào thôi)

Mỗi lần gặp mặt ăn chơi hay làm việc, ông Thạch già này đều khiến mình liên tưởng tới hồi xưa tivi QC cục pin Em-sờ-tai-dơ gì đó (quên pà nó tên tiếng Anh rồi)

Mr[K]id

Thành viên mới
thì ra mocdiep là Thảo sầu riêng :| keke muốn đổi nickname thì contact Kid dễ thương nhé ! Y!M : volunteer_heart + chuẩn bị mời K ăn chè :D chỉ thế thui :cuoihaha:

cẩm tú cầu

[♣]Thành Viên CLB
Quạ đen ơi, bạn mà biết bác Thạch đẹp trai nhất nhà mình là ai bạn xỉu đấy , cho nên lần sau mình sẽ chuẩn trước một cái nệm rùi giới thiệu luôn hen, đảm bảo đẹp trai đến choáng luôn:choangvang:, mỹ nam câu lạc bộ mình mà.
À quên, anh Thạch trả em cây son, anh định giữ làm của tặng ẻm nào, hay anh cất cho mình luôn đây ta :nghihoac: ? Em báo trước cho anh hay cây son ấy hết date rùi, do bồ tặng nên còn giữ làm kỷ niệm đấy, hè hè, anh trả cho em, em cho anh thêm một phiếu!

quaden

Thanh viên kỳ cựu
à, quạ nhớ ra anh Thạch đẹp giai là anh nào rùi! Hôm nọ, lần đầu tiên đi với Kid đến clb, tớ đã thấy một anh rất rất rất đẹp trai rồi, tớ phải cố gắng lắm vịn tay vào Kid chứ ko thì đã...bất tỉnh trước vẻ đẹp của anh ấy(cứ thấy con trai đẹp là khổ thế đấy, nhưng chiêm ngưỡng cái đẹp là ko có tội mà đúng ko bà kon?). Lúc giới thiệu tớ lại nghe nhầm là anh Thành, đến khi nghe nói anh Thạch đẹp giai quạ lại mừng thầm : clb mình lắm anh đẹp giai thế nhỉ??? Hóa ra vẫn là cái anh đẹp giai hom trước!
Quạ ko nói ngoa đâu nhé, tớ cho đám bạn cùng phòng xem hình a Thạch, cả đám cũng xuýt ngẩn ngơ ra, ko đi nấu cơm ăn được (Lần sau ko dại mà cho bọn nó coi nữa, ko lúc đang chạy xe bọn nó ko tập trung thì hậu quả Quạ ko thể gánh vác được!!!).
Thôi chúc anh Thạch đẹp giai thì ngày càng đẹp giai, còn clb ta thì cuối tuần vui vẻ nhé! Quạ thì cuối tuần luôn ôm người yêu đánh cờ, ko đi đâu được, hôm nào mà người yêu tớ bị trục trặc là thấy thiếu thiếu gì!

ting

[♣]Thành Viên CLB
=> confirm la pác Thạch nhà ta giới tính hoàn toàn ổn định (chỉ không biết là ổn định ở giới nào thôi)

Mỗi lần gặp mặt ăn chơi hay làm việc, ông Thạch già này đều khiến mình liên tưởng tới hồi xưa tivi QC cục pin Em-sờ-tai-dơ gì đó (quên pà nó tên tiếng Anh rồi)
Anh Thạch ở lâu với CLB mà bạn nam không biết giới tính gì, bạn nữ cũng không đoán ra được. Lạ he! Hay là...:laugh:

Bình luận bằng Facebook