Buổi tư vấn: "Chiến thuật học tập hiệu quả theo VAK" và "5 ngôn ngữ yêu thương"

pecaphinh

[♣]Thành Viên CLB
Vậy là những tháng đầu tiên của năm 2012 đã trôi qua, những mục tiêu, kế hoạch cho một năm hạnh phúc và thành công sau quãng thời gian khởi động bây giờ chuẩn bị bước vào giai đoạn quan trọng, đây là quãng thời gian chúng ta cần nỗ lực hết công suất, áp dụng những phương pháp hiệu quả nhất. Dân gian có câu rằng “Biết mình biết ta trăm trận trăm thắng”, thế nhưng chúng ta có thật sự hiểu bản thân mình chưa. Mình tin chắc rằng câu hỏi “Tôi là ai?” vẫn là nỗi niềm băn khoăn của nhiều bạn học sinh, sinh viên hiện nay.

Chúng ta thật sự có hiểu bản thân mình có những điểm mạnh gì cần phát huy, điểm yếu nào cần khắc phục?

Phương pháp học nào phù hợp nhất đối với bản thân?

Bạn thích được yêu thương theo cách nào?

Với kinh nghiệm đào tạo hàng chục ngàn học sinh sinh viên trên khắp Việt Nam của TGM, chúng tớ tin rằng sở dĩ hiện tại bạn chưa thể hiện tốt nhất như những gì bạn kỳ vọng không phải là do bạn thiếu năng lực, hay do tính cách, mà là do bạn chưa có nhiều cơ hội tiếp cận với cách tư duy hiệu quả và những kỹ năng cần thiết để thật sự thành công.

Một chuỗi hoạt động được TGM hỗ trợ hoàn toàn chi phí đang chờ đón bạn: các buổi tư vấn miễn phí tại văn phòng TGM về“Chiến thuật học tập VAK”, “5 ngôn ngữ yêu thương” trong khoảng thời gian từ ngày 15/2 – 29/2/2012… Tại văn phòng, các bạn sẽ được làm các bài trắc nghiệm và nhận được sự tư vấn tận tình của đội ngũ tư vấn.

Nhanh nhanh tay tìm hiểu và đăng ký cho một một suất ngay tại http://muahe.tgm.vn đi thôi.
>> Link đăng ký tham gia tại Hà Nội
Thời gian diễn ra 19h00 – 21h00
từ ngày
21 đến 25/02/2012
Tầng 6, Trường Tiểu học Ngôi Sao Hà Nội
Lô T1 Trung Hòa Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội.

>> Link đăng ký tham gia tại TP.HCM
Thời gian diễn ra 8h30 – 18h30
từ ngày
15 đến 29/02/2012
Lầu 4, Tòa nhà Mirae Business Center, 268 Tô Hiến Thành, P.15, Q.10, TP.HCM

Bình luận bằng Facebook