Bụt....Bụt...Bụt.....enor......Tiêu Văn. Happy Birthday!!!!!!!!!!

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Hạnh phúc nhất là khi có ai đó chia sẻ với mình hạnh phúc.

Rain, chúc nor có một sinh nhật thật nhiều niềm vui, tiếng cười,......chỉ vậy thôi..
Phần còn lại sẽ do những bạn khác bu vào xúm xúm chúc nha. hì hì
Quà của mi, ta cũng đã chuẩn bị rồi... gặp sẽ đưa....

======>>>>>>Music

Last edited by a moderator:

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Chúc mừng sinh nhật em. Thêm tuổi mới, hạnh phúc nhiều em nhé!
Lâu lâu gặp lại, thấy em càng ngày càng trưởng thành và chững chạc,ra dáng người lớn lắm rồi, chúc mừng em. Thật vui vì thấy em trưởng thành.

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Bụt bụt!
Lớn thêm một tuổi rồi nha! Chúc Bụt một ngày sinh nhật đáng nhớ nè, và lớn thì trưởng thành nhiều hơn nè!
Hôm bữa nghe giang hồ đồn mục tiêu thứ 1 của Bụt đã đạt được rồi thì năm nay chúc Bụt hoàn thành mục tiêu thứ 2 của mình nhé!
Sống thật nhiều cho mỗi ngày của mình Bụt hey :)

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Nhìn Bụt bây giờ khác hẳn Tiêu Văn mà ngày xưa ta gặp cả về ngoại hình lẫn tính cách: Cái nào cũng lớn hết.
Bụt! Chúc Bụt có cuộc sống như ý!

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Chúc em thêm tuổi mới, có thêm nhiều niềm vui. Hãy là 1 trong những điểm tựa cho mọi người em nhé ^^

Gemily

Thanh viên kỳ cựu
Sinh nhật vui vẻ nghe anh!
Tuổi mới với nhiều nie2m vui và thú vị nhé anh! Hạnh phúc và thành công.

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Chúc anh Dâm... Bụt tuoi moi nhiều niềm vui moi, nhiều thứ để làm và nhiều tiền để xài. Nhiêu đo đủ đc ăn bánh kem chưa nhỉ? ^^

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
Sinh nhật vui vẻ, người đồng hành...Chúc you luôn ngủ đủ giờ và tập thể dục buổi sáng.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Chào người anh đồng môn, vì anh cùng trường Bách Khoa.
Tặng anh nụ cười để anh cười thật nhiều.
Tặng anh niềm vui để anh yêu cuộc đời.
Tặng anh sức khỏe để anh có thể làm điều mình thích.
Tặng anh cái ôm để anh ấm ấp mỗi khi trời se lạnh.
Và cuối cùng,
Tặng anh kem đánh răng PS để nụ cười thêm tỏa sáng.

HAPPY BIRTHDAY!

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Coi bộ trễ wá rùi... Sáng giờ hok onl nên hok chúc mừng anh... chúc anh sớm có người yêu nha (câu này thiết thực)..hihi

enor

[♣]Thành Viên CLB
Tiêu Văn thanks tất cả mọi người ! hôm nay quả thật mình cảm thấy rất rất vui 1 cảm giác khó tả nó sẽ tiếp động lực cho mình vào time tới . Đúng là mình Nhận nhiều hơn đã có những lúc thật ích kỷ nhưng như thế quả thật là 1 điều bất hạnh . Qua hôm nay mình được trải nghiệm 1 cảm giác rất dễ chịu , sung sướng và minh nhận ra hãy Cho nhiều hơn rồi mình sẽ được nhận lại và hãy là điểm tựa của người khác nếu cần như thế sẽ vui hơn nhưng cần nỗ lực trước đã :D .

Thanks mọi người về tất cả :) .

---------- Post added at 12:35 AM ---------- Previous post was at 12:30 AM ----------

Coi bộ trễ wá rùi... Sáng giờ hok onl nên hok chúc mừng anh... chúc anh sớm có người yêu nha (câu này thiết thực)..hihi

:bitmiengcuoi: thanks e nha ! hy vọng thành hiện thực mà con gái giờ khó tính lắm e ơi :( không phải dễ chinh phục đâu :D .

Bình luận bằng Facebook