CARE : [CARE] Công việc cơ bản

landa87

Thành viên mới
:thangloi: Chào cả nhà, mình là thành viên mới đang tìm hiểu về KNS, mong mọi người giúp đỡ nhìu để mình học hỏi thêm ha

sunshinesmile

Thành viên mới
chào cả nhà. mình là thành viên mới của nhóm CARE nè. Mong được làm quen với tất cả các bạn nha ^^

Bumanchuc

Thành viên mới
2^^mình là mem mới của KNS. Mong nhận đc sự chỉ giáo của các anh chị đi trước và làm quen với cả nhà ạ :dangyeu:

timeline5493

Thành viên mới
CHào mọi người mình tên Phúc sinh 1993 mình mới tham gia rất vui khi đươc làm quen với mọi người. nick yh :timeline5493

wildflower1810

Thành viên mới
hi mọi người.. mình là new member... là một người vui vẻ và hòa đồng, mình rất vui khi được tham gia nhóm và mong được làm quen với nhìu bạn...yahoo: tinh_nghich09. Mong nhận dc sự giúp đỡ của KNS và care club

viet anh

Thành viên mới
Chào tất cả mọi người!
Mình là thành viên mới tham gia diễn đàn.
Mong các bạn giúp đỡ mình nhiều hơn.
Cảm ơn các bạn!

bachduong044

Thành viên mới
Chào cả nhà, mình là thành viên mới của nhóm. Cho mình làm quen cả nhà nhé!Rất mong nhận được sự giúp đở của cả nhà.Chúc cả nhà mình luôn vui khỏe trẻ ha.

adober

Thành viên
Em là mem mới. Hjhj. Rất vui khi được trong group CARE. :cuoihaha:

Mai Quyen

Thành viên mới
chào cả nhà. mình là Mai Quyen cũng là một thành viên mới nữa,rất vui vì được làm quen với mọi người. sẵn sàng chia sẽ, nhiệt tình giúp đỡ nhau nhé. hì hì:dacy:

taiquan0412

Thành viên năng động
chào cả nhà.chủ nhật này có ai đi uống cafe với mình không nè :cuoihaha:

Co Ua

Thành viên mới
chào cả nhà. mình là thành viên mới, mong được moi người chiếu cố.hihi

ktscaotri

Thành viên mới
Xin chào tất cả anh em!! Mình mới gia nhập hôm nay, rất vui được chia sẻ mọi điều trong cuộc sống với anh em..

thaophamm_1994

Thành viên mới
hihi tham gia cũng được mấy ngày nay rồi nhưng bây giờ mới chào hỏi mọi người cho đàng hoàng tử tế, chào CARE mình là thành viên mới trong hội, rất mong được mọi người giúp đỡ nhé!!

thaophamm_1994

Thành viên mới
hihi tham gia cũng được mấy ngày nay rồi nhưng bây giờ mới chào hỏi mọi người cho đàng hoàng tử tế, chào CARE mình là thành viên mới trong hội, rất mong được mọi người giúp đỡ nhé!!

H

hoangngoc2805

Guest
Hi! em là mem mới! cần được chia sẻ và chia sẻ đây :data: hân hạnh và hân hạnh ^^

xsnows pham

Thành viên mới
Chào cả nhà, mình là men mới của nhóm và diễn đàn. Cho mình làm quen cả nhà nhé!Rất mong nhận được sự giúp đở của cả nhà.Chúc cả nhà mình luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé:dacy:

Hạnh Phúc

Thành viên mới
chào tát cả các bạn! minh mới tham gia nhóm! mong được sự quan tâm của tất cả các bạn!!! thanks nhé!!!!

Bình luận bằng Facebook