Câu hỏi chung cho những nhân vật đã từng "lên thớt"

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Gửi tất cả các thành viên KNSO đã từng lên thớt những lời chúc tốt đẹp nhất cho ngày Giáng sinh. Chúc tất cả một buổi tối thật ấm áp.:hon:

Thấy tình hình đối đáp hỏi thăm vẫn chưa nồng nàn lắm. Hehe. Mình có một câu hỏi chung cho tất cả các thành viên đã từng "lên thớt" xem như quà Giáng sinh nhé :bitmiengcuoi:

Bạn thích được các thành viên khác hỏi câu hỏi gì nhất? Nếu hỏi câu hỏi đó bạn sẽ trả lời như thế nào?

Mời tất cả nhiệt tình nào

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
mình thích nhất câu PR về bản thân í.vì nó dễ dàng trả lời nhất và cứ việc nói ra những gì mình có:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:

haus1412

[♣]Thành Viên CLB
^^ mình thích những câu hỏi quan tâm, nhất là những câu hỏi "bạn nghĩ gì về mình?" hay bạn ấn tượng điều gì với KNS or một thành viên trong diễn đàn...
Hehe, khi đó mình có thể tha hồ nói về người khác, PR có,... mà vẫn đảm bảo đúng trường hợp.

Đó là ý kiến của mình, các thành viên khác đâu rồi, cùng đưa ra ý kiến đi nào!

CauCaHoNguyen_96

Thành viên năng động
CCHN k bik vì chưa từng lên thớt.nhưng mà cũng có câu hỏi cho người đi trước đây!!!
lúc lên thớt cảm giác thế nào??
và lúc xuống thớt có bị tổn hại jh về thân xác lẫn tinh thần không????:cuoihaha:

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Bạn thích thành viên khác hỏi câu gì nhất?

Vrain đã từng lên thớt chính thức...bây giờ xin phép được leo lên thử phát rồi phóng xuống nhé:

Câu hỏi thích nhất là: Anh Vrain ơi, dạo này em đang muốn tìm ai đó để tặng money, không biết anh có vui lòng nhận giúp em số tiền "1 con số 1 với, 9 con số 0 phía sau không". (loại tiền: USD...hì hì..)

Vrain trả lời: haiz...anh là anh không thích mấy cái chuyện trao tặng như vậy đâu nhé....Nhưng mà thôi,....thương em lắm anh mới lấy đó nhé...chứ....haiz....rồi, ký xác nhận vào tờ giấy này...kẻo mốt đổi ý...khì hì.. :D

hé hé...Có ai có câu hỏi khác không? Câu này dễ quá à..

Bình luận bằng Facebook