Chao cac ban

vungochung

Thành viên
Kỹ năng sống rất cần thiết cho hành trang mỗi con người khi vào đời. Tôi rất hân hạnh được tham gia vào clb. Kỹ năng sống.

lovemylife

Thành viên
Kỹ năng sống ai cũng cần nhưng không phải ai cũng có, vì vậy đây là clb mà em thích nhất trong những clb mà em đã từng tham gia. Nói thì nói vậy nhưng em chưa phải là thành viên mà mới có làm đơn đăng ký vô thôi, hy vọng là được vào thành viên. Đây là clb mà em thấy có sự khác biệt so với những clb khác, khác ở chổ là thành viên của clb phải qua tuyển mới được vào làm thành viên cảu clb, còn những clb khác ai muốn tham gia thì tham gia. Đúng là có khác thật rồi. Clb sinh hoạt tại nhà văn hóa Sinh Viên 643 Điện Biên Phủ Quận 3, với ban chủ nhiệm là những anh chị rất gần gủi, sẵn sàng chia sẻ đó là điểm khác biệt thứ hai, tuy em mới đi tham dự chương trình của clb một lần thôi mà em thấy clb mình đầy ắp tình thương, clb giống như là một ngôi nhà thật sự, sinh viên sống xa nhà ai cũng cần một tình thương cả. Sau khi tham gia xong buổi đó xong em về quyết định viết đơn tham gia vào clb và hy vọng có thể sớm trở thành thành viên của clb Kỹ Năng Sống.

Bình luận bằng Facebook