Dự định " Nam Tiến " của Trần Mít

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
Chào mọi người :). CŨng lâu rồi Mít ko vào 4rum, thấy 4rum ngày 1 phát triển, nhiều thành viên mới Mít thấy vui lắm :). Nên quyết định sẽ có 1 chuyến Nam Tiến giao lưu vs các thành viên 4rum ở trong Nam. Đây cũng là dự định khá lâu của Mít rồi.
Mong mọi người giúp đỡ Mít trong thời gian ở trong Nam :) ^^!

Theo dự kiến :
1/9: Mít sẽ bắt đầu lên Tàu ( đi tàu 36 tiếng ).
Tổng thời gian ở đó là 10 ngày :).
------------------------
Mọi người nhớ dẫn Mít đi ăn các món SV nhé :p

PS: Cho Mít địa chỉ của CLB mình trong Nam nhé :)
Thân :)
Hẹn gặp mọi người ở Thành Phố mang tên Bác :)

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
woa, Mít tính đi 1 mình hay sao vậy? nếu đi một mình thì chuẩn bị khá nhiều thứ đó nha.(Mít đã đi chơi xa một mình bao giờ chưa?). Nếu Mít vô chơi chắc chắn sẽ có người dẫn Mit đi ăn những món rất sinh viên rồi.

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
woa, Mít tính đi 1 mình hay sao vậy? nếu đi một mình thì chuẩn bị khá nhiều thứ đó nha.(Mít đã đi chơi xa một mình bao giờ chưa?). Nếu Mít vô chơi chắc chắn sẽ có người dẫn Mit đi ăn những món rất sinh viên rồi.
Uhm, Mít tính đi 1 mình.
Đây là lần đi chơi xa đầu tiên của Mít. Cũng đang cố gắng để thực hiện.

À mà có bạn nào có đk về chỗ ở thì cho Mít ở ké mấy hôm nhé :p

Tôi

Thành viên năng động
Hoan nghênh Mít vào thăm KNSO miền Nam, có bạn nào miền Bắc gửi quà thì gửi gấp đi nhé :cuoihaha:.
Mít chốt kế hoạch rồi gửi lên, như thế các bạn sẽ xác định được ai hỗ trợ cái nào.
Mong gặp Mít :smile:.

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
khi nào mít vào thì alo cho ivenle. có chổ ở free và điểm ăn chỉ có 2000VNĐ (tiết kiệm chi phí tối đa) ^^

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
khi nào mít vào thì alo cho ivenle. có chổ ở free và điểm ăn chỉ có 2000VNĐ (tiết kiệm chi phí tối đa) ^^

ok ok em nhớ lần trước bảo anh thì anh ivenle đã hứa cho em ở ké rồi :X
hihi :) Nếu ăn 2k 1 bữa thì em sẽ ở đấy hẳn 1 tháng :))

Tôi
Hoan nghênh Mít vào thăm KNSO miền Nam, có bạn nào miền Bắc gửi quà thì gửi gấp đi nhé :cuoihaha:.
Mít chốt kế hoạch rồi gửi lên, như thế các bạn sẽ xác định được ai hỗ trợ cái nào.
Mong gặp Mít :smile:.​
Mít cũng muốn gặp mọi người chứ bộ :) ... Tại đợt này bận quá, nên ít onl trên 4rum. Có khi mọi người quên Mít rồi ý chứ :(

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Chà, Nam Tiến nghe có vẻ hấp dẫn nhỉ, nhớ đem đặc sản ngoài Bắc vào chia sẻ với pà kon với nhé.

Trần Mít

Thanh viên kỳ cựu
Có thể sẽ có 1 vài thành viên trong nhóm tình nguyện của Mít vào giao lưu với mọi người :X

Bình luận bằng Facebook