Hình off ngày 21-03 hội trái tim yêu thương....

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Rất vui, ý nghĩa, và không kém phần mệt mỏi... Đó là những từ đút kết được từ buổi off của hội
Buổi off lần này mem cũ có, mới có, mem tương lai cũng có
Cũng hơi tiếc là số lưong thành viên tham gia hơi ít so với thành viên ủa hội
Đặc biệt hơn là tham gia buổi off còn có chị hainguyen và anh Mr Kid nữa...
Sau đây một số pic được "sàng lọc tự nhiên" từ hơn 200 pic được chụp
1,2,3,.... toàn đội hình

Một số thành viên ham hố

Chị Hải nè... dễ thương ghê

Còn đây là anh Kid

Đến tiết mục nhảy
Gợi ý thêm, áo vàng là chị Nguyệt, áo xanh là chị Châu

Pé Kendy đạt múa bụng

Nhảy nữa nè

Anh Tiến và chị Nguyệt chơi trò gì lạ vậy ta...????

Giờ ăn đến rồi, giờ ăn đến rồi...mum mun....

Anh Tiến chăn hươu nè... ngồi trên lưng hươu là Lobe(áo đỏ) và nhàn (áo xanh)

tấm này anh tiến đẹp trai quá....chết mất

Thêm tấm bị má đuổi khỏi nhà nữa

Nhìn Lobe thảm ghê chưa, sợ người ta lấy mất thùng nước nên ngồi giữ đó mà

Lobe mệt òy, hok post nữa đâu... khi nào hết mệt post tiếp hén...hihi

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
Bữa Off ngày 21/3 của Hội TTYT diễn ra rất vui .. có sự góp mặt của thành viên BQT diễn đàn KNSO tham gia tiếp nhận ý kiến thắc mắc của các thành viên đóng góp về hội và về phía diễn đàn nên rất hào hứng và vui vẻ...Cảm ơn tất cả các bạn có mặt ngày hôm đó ...:D

Thôi thì Tin bóc tem trước cái nào ... gọi là mở hàng nhé ...:)

Nào chúng ta cùng " bình loạn " nhé các bạn...Tấm dưới này thật lòng Tin bó tay vì nó khó đỡ quá đi...Ôi chết mất :cuoihaha:

Thêm tấm bị má đuổi khỏi nhà nữa

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Vui quá, không đi được tiếc ghê, chúc cả nhà luôn vui như thế này nha.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Bé lobe nhanh quá đi , chưa gì mà đã có hình để xem rồi . Cảm ơn nhé. :mimcuoi:
Nhìn lại những tấm hình chụp ngày hôm qua thấy vui quá đi, mà có cái này thắc mắc nè, nhìn hình chụp mà là toàn hình chụp lobe là nhiều, còn hình của mình thì không có . Lobe giải thích đi nha :phanno:

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Bé lobe nhanh quá đi , chưa gì mà đã có hình để xem rồi . Cảm ơn nhé. :mimcuoi:
Nhìn lại những tấm hình chụp ngày hôm qua thấy vui quá đi, mà có cái này thắc mắc nè, nhìn hình chụp mà là toàn hình chụp lobe là nhiều, còn hình của mình thì không có . Lobe giải thích đi nha :phanno:
Hix... thì đa số hình chụp đều có Lobe trong đó mà... ai biểu anh Đạt hok chịu ham hố như Lobe, thấy chụp hình là nhảy vô liền.... Với lại em chưa pót xong mà.... Để em pót lên hết ùi có hình anh thôi mà...hihi

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Nhớ nha lobe. Anh sẽ chờ đợi những tấm hình spot mới của em, nếu lần này không có hình anh nữa thì ..... :lungtung: :dacy: .... chết với anh

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Lần đầu tiên được tham gia với Hội Trái Tim Yêu Thương mình rất vui vì được học hỏi rất nhiều điều ở các bạn, trẻ trung, năng động và đầy nhiệt huyết. Phải nói đến sự nhiệt tình giúp đở của A Tiến (Ban cố vấn) đã tạo ra một không khí náo nhiệt, phải nói là vui hết cở luôn. Mình trân trọng tuyên bố mình xin gia nhập vào hội TTYT. Ai đồng ý giơ tay nha!

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Em giơ 2 tay 4 chân luôn (thêm 2 chân của con gấu bông nữa), nồng nhiệt nồng nàn nồng ấm chào đón chị đến với trái tim yêu đương y lộn trái tim yêu thương của tụi em.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Lần đầu tiên được tham gia với Hội Trái Tim Yêu Thương mình rất vui vì được học hỏi rất nhiều điều ở các bạn, trẻ trung, năng động và đầy nhiệt huyết. Phải nói đến sự nhiệt tình giúp đở của A Tiến (Ban cố vấn) đã tạo ra một không khí náo nhiệt, phải nói là vui hết cở luôn. Mình trân trọng tuyên bố mình xin gia nhập vào hội TTYT. Ai đồng ý giơ tay nha!
Rất hoan nghênh sự gia nhập vào Hội Trái Tim Yêu Thương của chị hoang hon tim . :nghichngom: Sau này được gặp chị nhiều nhiều rồi :chaymaucam: . Đồng ý với tất cả những gì có trên người :cuoihaha:

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu

Em ủng hộ hết mình lun.... mà nè... tham ja rùi thì phải thường xuyên đi off nha chị...hihi

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
Rất hoan nghênh sự gia nhập vào Hội Trái Tim Yêu Thương của chị hoang hon tim . :nghichngom: Sau này được gặp chị nhiều nhiều rồi :chaymaucam: . Đồng ý với tất cả những gì có trên người :cuoihaha:

ê... nhớ là nói tất cả có trên người là phải cống hiến hết cho chị Hoàng Hôn Tím đó nghe... ko đc cãi àh :cuoihaha:

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Trích nguyên văn:Em ủng hộ hết mình lun.... mà nè... tham ja rùi thì phải thường xuyên đi off nha chị...hihi

Tất nhiên rồi e. Không thường xuyên đi off thì thiệt thòi lắm.:chaymaucam:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Híc, giờ này mình mới vào xem được, hình vui quá ta, tiếc là bữa đó mình ko có tham gia, các bạn chơi vui quá nhỉ.

Duyệt cho chị hoang hon tim vào hội nhé các bạn, ai phản đối trãm...

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Híc, giờ này mình mới vào xem được, hình vui quá t, tiếc là bữađó mình ko có tham gia, các bạn chơi vui quá nhỉ.

Duyệt cho chị hoang hon tim vào hội nhé các bạn, ai phản đối trãm...

CHị nhớ có hình của Kenny Đạt múa lữa mà ta. Ha ha ha!!! Lộ tâỷ rôì nha e.

Cảm ơn đã cho chị tham gia, chị sẽ cống hiến hết mình!

steward

Thanh viên kỳ cựu
Hội có thêm 1 mem dễ thương nữa rồi, vui quá, em xin thay mặt tổng thống Mỹ, thủ tướng Việt Nam, chủ tịch nước, bộ trưởng bộ nội vụ, FPI, CIA, trưởng trại giam... xin nhiệt liệt chào đón chị :thangloi:

Trích nguyên văn:Em ủng hộ hết mình lun.... mà nè... tham ja rùi thì phải thường xuyên đi off nha chị...hihi

Tất nhiên rồi e. Không thường xuyên đi off thì thiệt thòi lắm.:chaymaucam:
Chứ sao, không đi lỗ lã lắm luôn :cuoihaha:
@lobe_dream: hình đẹp quá, tấm mọi người ăn cơm thật là không đỡ được +__+

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Hội có thêm 1 mem dễ thương nữa rồi, vui quá, em xin thay mặt tổng thống Mỹ, thủ tướng Việt Nam, chủ tịch nước, bộ trưởng bộ nội vụ, FPI, CIA, trưởng trại giam... xin nhiệt liệt chào đón chị :thangloi:

Ghê ghê! Không ngờ mình cũng được ủng hộ nhiệt tình zị nà!!!!

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Đạt cũng đã ghi lại những tấm ảnh khó đỡ nhất, hy vọng pà kon xem xong đừng có mà cười đấy nhé...

=>Từ trái qua : Kendy Đạt, tuduydoanhnhan (Đạt), chị Thu (hoang hon tim)

=>Ảnh chụp nghệ thuật, vừa bay vừa chụp y như superman, tiếc là ko thể thấy được người chụp...

=>Tấm này thật là khó đỡ của bạn ivenle

=> Kendy Đạt và chị Thu

=>Kendy Đạt và anh Trung Hiếu ( 2 anh em chung "lò tan phá nhan sắc" Bách Khoa)

=> Kendy Đạt và anh Hùng (thành viên mới)

=> 2 người này đang chĂM chú xem cái gì ấy nhỉ ?

=> Tư trái qua : Thanh Nhàn (tulip2424...), pé Tiến (ivenle), Thùy (lobe_dream)

=> Lâu rồi mới biểu diễn hiếp hốp cho pà kon xem

=> Cát-ca-đơ tương lai...

=> Tăng mức độ khó hơn, nhưng đối với Kendy Đạt chỉ là chuyện nhỏ như con thỏ nằm trong giỏ đang ăn cỏ mà thui...

=> 2 người này đang thi nhau coi ai hít đất giỏi hơn, cuối cùng lobe_dream đã chiến thắng anh Cường (quoccuongdang)...thiệt là xấu hổ cho tụi con trai quá đi mất >.<

=> Tặng thêm 1 tấm hình phản động

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Cảm ơn bạn KendyDat đã cho chúng ta xem những tấm hình " nghệ thuật" mà bạn Đạt đã có. Phát huy tốt nha Kendy:nghichngom:

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
em xin thay mặt tổng thống Mỹ, thủ tướng Việt Nam, chủ tịch nước Trung Quốc , bộ trưởng bộ nội vụ Canađa , FBI , WTO , FPI, CIA, trưởng trại giam Chí Hòa , Giám đốc Lò Thiêu Bình Hưng Hòa kiêm phó chủ tịch hội đồng quản trị nhà xác nghĩa trang Bình Hưng Hòa , Trưởng phòng đối ngoại nhà tù Côn Đảo... xin nhiệt liệt chào đón chị :thangloi:

+

Cái gì mà lôi hết cả dòng họ từ A đến Z ra để quảng bá chào đón chị Hoàng Hôn Tím quá vậy Duy :cuoihaha:

Bình luận bằng Facebook