hue_yeu_thuong

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Nick hue_yeu_thuong này mình chọn vì mình sinh ra và lớn lên ở đây, Huế cố đô xinh đẹp và mộng mơ. Ở đây có gia đình và tất cả những người mà mình thương. Hiện tại mình ở đây, nhưng sau này ra trường, có thể sẽ lập nghiệp ở nơi xa. Hai năm cuối thời sinh viên, mình muốn giữ lại những gì đẹp nhất ở đây.

Dù thế nào mình vẫn luôn nhớ Huế, nhớ những cơn mưa tầm tã kéo dài, nhớ mùa lụt nước ngập đường, cúp điện, cúp nước. Nhớ những con đường xanh rợp bóng cây. Và nhớ cả những món ăn đặc sản mà bạn bè luôn khen ngon.

octieu

Thanh viên kỳ cựu
chào bạn ! tuy mình không sinh ra ở huế nhưng mà mẹ mình cũng là người huế ,cũng đôi ba lần ra huế ,nhưng cản nhận của mình về huế thì lại qua lời kể của mẹ .huế rất đẹp ,cái gì cũng đẹp cả con người cũng đẹp ,tôi cũng đẹp và bạn cũng đẹp .hình như huế sinh ra để làm hình mẫu cho những cái đẹp .
xin chia sẻ cảm nhận cùng bạn !

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
chào bạn ! tuy mình không sinh ra ở huế nhưng mà mẹ mình cũng là người huế ,cũng đôi ba lần ra huế ,nhưng cản nhận của mình về huế thì lại qua lời kể của mẹ .huế rất đẹp ,cái gì cũng đẹp cả con người cũng đẹp ,tôi cũng đẹp và bạn cũng đẹp .hình như huế sinh ra để làm hình mẫu cho những cái đẹp .
xin chia sẻ cảm nhận cùng bạn !

Không có một chuẩn mực nào cho cái đẹp. Nhưng hình như khi nói đến Huế, ai cũng nói là Huế đẹp, thơ. Người Huế đẹp, cảnh ở Huế đẹp và món ăn thì ngon miễn bàn :)

octieu

Thanh viên kỳ cựu
nếu không có chuẩn mực nào cho cái đẹp thì tại sao người ta lại tôn vinh những cái đẹp,ví dụ như ngững cuộc thi người mẫu ,giọng hát hay,như vậy thì tổ chức unesco ra đời làm cai gì ...để tôn vinh những cái đẹp ,để đưa ra những chuẫn mực mà phong tặng cho cái đẹp ,bạn sai rồi ,hãy cẩn thận những gì mình nói ra .mà huế là địa phương được unesco công nhận nhiều nhât như di tích cố đô huế ,nhã nhạc cung đình ...

hauyen

Thành viên năng động
Nghe giọng Huế rất là hay nhá. Mọi người bảo con gái Huế hiền nữa. Bạn hue_yeu_thuong có thế không :smile-big:

hue_yeu_thuong

[♣]Thành Viên CLB
Đúng rồi đó bạn. Giọng Huế, nhất là con Huế được mọi người khen hay :)
Nghe giọng Huế rất là hay nhá. Mọi người bảo con gái Huế hiền nữa. Bạn hue_yeu_thuong có thế không :smile-big:

Cảm ơn bạn vì đã yêu Huế :). Chúc bạn sớm tìm được một người phù hợp với mình ở cố đô nhá
Tks vì những tâm sự của bạn!
Mình yêu Huế và rất mong tìm được người yêu là con gái Huế :X

Bình luận bằng Facebook