[KendyDat-LQ] I'm Kendy Đạt

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Lời đầu tiên, mình xin chào tất cả mọi người !
"Đừng đợi đến khi cô đơn rồi mới nhớ tới một người bạn !"

♂♀ Mình là Kendy Đạt, hiện đang học tại trường ĐH Bách Khoa HCM.

♪♫ Sinh ra và lớn lên ở Sài Gòn, nhưng đừng nghĩ là Đạt không có tuổi thơ hồn nhiên như các bạn ở quê nhé. Đạt tuy là ở tp nhưng thuở nhỏ được chơi thả diều, ô ăn quan, bắt dế,...tóm lại trò chơi dân gian nào cũng đều chơi qua hết.

♂♀ Ngày Đạt cười và mọi người đếu khóc : 21-1-1991
♪♫ Sở thích : thể thao, games, kết bạn, du lịch, cắm trại, sưu tầm, nuôi động vật, trồng cây cảnh:cuoinhamhiem::cuoinhamhiem:
♂♀Màu sắc yêu thích : lam, trắng, nâu, tím.

♪♫ Động vật yêu thích : Chó, cá, chim (đặc biệt là két, vẹt).

♂♀ Mình rất muốn kết bạn với KendyDat thật nhiều và trau dồi thêm nhiều kiến thức mới .

"Với thế giới này bạn là một ai đó, nhưng với một ai đó bạn là cả thế giới này"

:data: Yahoo : dat_pro_sport
♂♀ Email : vovandat@gmail.com

♂♀ Phone : 0933.0949.44

NGUYEN145

Thanh viên kỳ cựu
chào bạn mình làm hàng xóm nha.
Lời đầu tiên, mình xin chào tất cả mọi người !
Đừng đợi đến khi cô đơn rồi mới nhớ tới một người bạn !

Mình tên Kendy Đạt, hiện đang học tại trường ĐH Bách Khoa HCM. Mình rất muốn kết bạn thật nhiều và trau dồi thêm nhiều kiến thức mới .

Email : vovandat@gmail.com
Phone : 0933.0949.44

tritai

[♣]Thành Viên CLB
hi men, cho làm quen nha
thấy cái yahoo nghe ghê quá ta, rãnh không bữa nào lên trường tui solo football, trường CĐKT Lý Tự Trọng
Thử coi thực hư thế nào :lungtung:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Được thôi ! Coi như về trường cũ (lúc trước học cấp 3 trường LTT :D)

fitboy9904

Thành viên
chào bạn
mình cũng tên ĐẠT nẹ.hè hè
mình học đại học khoa học tự nhiên tp hcm, năm 1
làm wen he....:mimcuoi::mimcuoi:
-------------------------------------------------------------
Y!M: fit0912104
Mail: fitboy9904@gmail.com
Phone: 0165 2077 008

thaihabooks

Thanh viên kỳ cựu
Đừng đợi đến khi cô đơn rồi mới nhớ tới một người bạn !

Thanks Đạt vì câu này. Mình đã từng.... bỏ rơi một vài người bạn.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
To megabom : Đạt học năm nhất khoa cơ khí, megabom tên gì ? khoa nào ? nhiêu tuổi ? :D:D
To thaihabooks : Đạt cũng rất vui khi một ai đó được vui.
To mai8x_dt : Chào chị Mai ! Chị Mai ở Đồng Tháp hả ?

mai8x_dt

Thanh viên kỳ cựu
To mai8x_dt : Chào chị Mai ! Chị Mai ở Đồng Tháp hả ?

Ax. sao ai cũng nghĩ mình ở Đồng Tháp nhỉ, hiiiii, chắc chữ "dt" trong nick rùi.
Chị ở Bình Phước, Đạt biết Bình Phước ko ?

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Lớp em có vài đứa ở Bình Phước. Nhưng chưa bao giờ tới đó. Bình Phước gần Bình Dương, Bình Thuận, Ninh Bình, Hòa Bình, Thái Bình, Bình Thạnh, Tân Bình (vì đều có chữ Bình nên nghĩ cũng gần ). Người dân Bình Phước sống rất hòa bình, trên những con sông đầy những lục bình tím.

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
Chào kendy Đạt nè ! mình quen nhau rồi đúng không :) , max qua đây chào lại đây !

oanhoanh

Thanh viên kỳ cựu
hello ! khi đã vào đây tất nhiên chúng ta đều là bạn rùi.hi, tuy tớ có ở hơi xa với mọi người một tẹo nhưng ở KNS chúng ta vẫn luôn có thể được sẻ chia niềm vui, nỗi buồn mà, nhỉ:mimcuoi:.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Hello anh Đạt, em là cũng là thành viên mới. Rất mong đc làm quen với anh :">
=> Chào em, anh cũng vui đấy và cũng đã thấy hình em rồi đấy, một cô bé mủm mĩm, dễ thương đấy...Chúc em học ngày càng giỏi, chơi ngày càng dzữ nhé >.<

hello ! khi đã vào đây tất nhiên chúng ta đều là bạn rùi.hi, tuy tớ có ở hơi xa với mọi người một tẹo nhưng ở KNS chúng ta vẫn luôn có thể được sẻ chia niềm vui, nỗi buồn mà, nhỉ:mimcuoi:.
=> Chào người bạn mới nhé ! Bạn ở đâu nhỉ, có thể giới thiệu sơ qua cho Đạt biết ko ?

oanhoanh

Thanh viên kỳ cựu
Hi ! Tớ thấy mọi người ở đây đa số là sống và học tập ở HCM. Một lần đọc trên báo thấy có giới thiệu về KNS, mấy ngày tết ở nhà bùn wa, vào thử xem sao, thấy cũng hay hay.hi, tớ tham gia lun.Xin tự giới thiệu nha tớ ở tận Yên Bái cơ. Có ai bik ko nhỉ ?

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Hi ! Tớ thấy mọi người ở đây đa số là sống và học tập ở HCM. Một lần đọc trên báo thấy có giới thiệu về KNS, mấy ngày tết ở nhà bùn wa, vào thử xem sao, thấy cũng hay hay.hi, tớ tham gia lun.Xin tự giới thiệu nha tớ ở tận Yên Bái cơ. Có ai bik ko nhỉ ?
=> Địa danh Yên Bái dường như khá lạ lẫm đối với nhiều người. "Ai không nhớ quê hương người đó sẽ ko lớn lên thành người". Bạn có thể giới thiệu đôi nét về quê hương mình để mọi người được biết ko? À quên, giới thiệu cả bạn nữa nhé. Chúc sức khỏe và thành công.

Bình luận bằng Facebook