Lời cảm ơn: Góc nhìn cuộc sống.

trangdang

[♣]Thành Viên
Góc Nhìn Cuộc Sống- Những khoảnh khắc tôi chọn*

Cuối cùng thì cuộc thi Góc nhìn cuộc sống đã đến giờ phút phải dừng chân. Những cảm xúc “chọn” từ cuộc sống, những cung bậc trầm bổng ghi dấu trong từng bức ảnh của các bài dự thi, tất cả đã hòa quyện thành một bữa tiệc cuộc sống sinh động có, lung linh có, và đầy suy ngẫm, cũng có…

Ban tổ chức rất cảm ơn sự quan tâm của tất cả các bạn thành viên diễn đàn kỹ năng sống và đặc biệt là các tác giả của tất cả các bài dự thi. Mỗi thông điệp các bạn gửi vào trong bài dự thi của mình, sẽ mãi là những dấu ấn in sâu trong ngôi nhà thân thương của chúng ta.

Cảm ơn các “đầu bếp” tài ba đã mang đến cho chúng tôi những hương vị thật khác, đánh thức trong tâm thế mỗi người những dư vị riêng. Đó không chỉ là nỗ lực, mà đó còn là một tình yêu, một ánh mắt “dừng” nơi hối hả phố này.

Xin mượn tựa đề album của nhạc sỹ Quốc Bảo để thay cho lời kết, vâng, “những khoảnh khắc tôi chọn”, bạn chọn, tôi chọn, và chúng ta chọn. Vì “cuộc đời đó, có mấy đâu mà hững hờ”. Cảm ơn tất cả chúng ta, vì đã không “hững hờ”.

Ban tổ chức.

Last edited by a moderator:

haus1412

[♣]Thành Viên CLB
Cuối cùng thì Cuộc thi cũng đã bước vào giai đoạn kết thúc và cũng là giai đoạn quan trọng nhất...

Xin cho phép Haus được chân thành cảm ơn những "Góc nhìn", nhờ đó mà "Góc nhìn" của bản thân Haus được mở rộng ra hơn. Ừ ! đâu phải cứ đau khổ là phải khóc, đâu phải cứ thất bại là phải bỏ cuộc. Cái quan trọng là thay đổi "Góc nhìn" của bản thân, để được thấy:" À! thất bại cũng là một bài học quý giá đó chứ!". Cảm ơn những "Góc nhìn" sáng có, tối có... Và hơn hết, tôi biết là dù cuộc sống đang tệ đến đâu thì vẫn còn có chổ để niềm tin toả sáng, vẫn có những mảng xanh của cuộc sống đang chờ tôi chạm tới...
Vẫn còn rất nhiều khoảnh khắc chờ đợi được chúng ta, và đừng ngần ngại mà chia sẽ nó với chúng tôi, [you] nhé!!!

Xin chân thành cám ơn và chúc BTC sức mạnh để tìm ra bài dự thi Xuất sắc nhất.

nho0330

Thanh viên kỳ cựu
hihi thank lời cám ơn và chia sẻ của haus1412, nho0330 rất vui cũng như có thêm những bài học về bản thân, nho0330 sẽ cố gắng chia sẻ và học hỏi nhiều hơn rất mong sự giúp đỡ và đóng góp của mọi người

power of desert

[♣]Thành Viên CLB

Vậy là GNCS đã đi trọn vẹn cuộc hành trình của mình.

Mang tia nắng gieo bảy sắc cho một góc đường, mang hạt mưa đượm buồn để chảy tràn kỉ niệm nơi một góc công viên…, mang nụ cười để hong khô khó khăn, mang niềm tin cho những mảnh đời cơ cực…
Cảm ơn thật nhiều những góc nhìn đầy chân chất!

Thời gian qua hẳn các bạn bận nhiều lắm với những kế hoạch của mình.
Các bạn cấp 3 thì líu ríu với đống bài tập và những bài kiểm tra 1 tiết. Những ai là sinh viên thì chắc đang lúi cúi với những bài thuyết trình giữa kì và sốt sắng cho thi hết năm.
Vậy mà các bạn vẫn tranh thủ tham gia ủng hộ và bình chọn cho GNCS. Yêu các bạn thiệt nhiều!

Hy vọng trong một mớ phức tạp của công việc, học hành, thi cử, ngoại khóa.., các bạn sẽ vẫn luôn dành cho mình một góc nhìn dễ thương để thêm yêu, thêm vui, thêm hy vọng vào mọi thứ xung quanh.
Dù trong hoàn cảnh nào hãy cố gắng ghi lại cho mình những khoảnh khắc đáng nhớ và tuyệt với nhất!!

Tuần này BTC sẽ có kết quả chính thức của cuộc thi.
Các bạn cùng đợi xem và phản hồi lại nếu có bất cứ thắc mắc gì các bạn nhé!

Đợi chờ nhiều quan tâm!

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Thật nhiều lời cảm ơn gửi đến BTC,

Cảm ơn vì các bạn đã thực hiện cuộc thi này, cảm ơn các bạn đã chăm chút cho từng giai đoạn của cuộc thi, cảm ơn vì các bạn đã mang đến một góc nhìn mới cho diễn đàn, cảm ơn vì tất cả những việc bạn đã làm....

Bình luận bằng Facebook