maiyeu201186

maiyeu201186

Thành viên mới
chào các anh chị hãy gửi giúp em bài viết về cuộc thi người đàn ông tôi yêu đi . em lên câu lạc bộ kỹ năng sống mà chẳg có bài viết đó gì cả . các anh , chị gửi cho em bài viết đạt giải nhất viết về người đàn ông tôi yêu đó nhé anh, chị . Cảm ơn các anh, chị nhiều nhé . Em là thành viên mới

maiyeu201186

Thành viên mới
Cảm ơn Đạt đã cho trang veb cho mình nhé . Mình đã nhận được bài đó rùi . Thanks nhé . Àh cho mình hỏi một chút nhé Đạt năm nay còn học không và bao nhiêu tuổi rồi , có thể cho mình làm quen được chứ vì mình mới biết trag veb này nên có gì Đạt chỉ giúp nhé . Cảm ơn nhiều nhiều . có gì hồi âm lại cho mình nhé . Bye ...

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Chào Luyến. Đạt hiện đang học năm 2 trường ĐH Bách Khoa HCM. Hiện tại là 20 rồi nhưng vẫn là thế hệ 9x đấy ^^ Nếu có khó khăn gì trên diễn đàn (kể cả cuộc sống ^^) thì cứ gọi đường dây nóng cho mình.

Rất vui được làm quen với Luyến !:cuoihaha:

maiyeu201186

Thành viên mới
Vậy à . Cảm ơn em Đạt nhé . Chị Luyến lớn hơn em 5 tuổi đấy . Ùh có khó khăn gì chị sẽ hỏi em .Thanks em nhé. Khi nào cần giúp thì chị sẽ pm cho em nhé. Cảm ơn em nhiều nhiều ...:nghingo::cuoihaha::dacy::dangyeu:

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:37 PM ----------

Àh mà em học đại học bách khoa ngàh gì thế . Em quê ở đâu và học đại học bách khoa khó lắm nhỉ mà em cũng lắm đấy vào bách khoa là học dữ lắm nhỉ ...

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Vậy à . Cảm ơn em Đạt nhé . Chị Luyến lớn hơn em 5 tuổi đấy . Ùh có khó khăn gì chị sẽ hỏi em .Thanks em nhé. Khi nào cần giúp thì chị sẽ pm cho em nhé. Cảm ơn em nhiều nhiều ...:nghingo::cuoihaha::dacy::dangyeu:
Àh mà em học đại học bách khoa ngàh gì thế . Em quê ở đâu và học đại học bách khoa khó lắm nhỉ mà em cũng lắm đấy vào bách khoa là học dữ lắm nhỉ ...
=> Mới có 5 tuổi chứ nhiêu ^^ Em học bảo dưỡng máy móc. Quê ngoại em ở SG, quê nội em ở SG nên bây giờ quê em ở Tp. Hồ Chí Minh. Bách Khoa thì không có gì khó, chỉ cần có bí kiếp.

Bình luận bằng Facebook