[maxlink-LQ] Chào [you] vào làm quen với maxlink chưa? ma mới nè !

Status
Không mở trả lời sau này.

ste'phane293

Thành viên năng động
ste' tên thật là Dạ Lý, còn cả họ lẩn tên thì sau này sẽ cho mọi ng bít:cuoihaha:
do vì lý do kỉ thuật nên quên giới thiệu tên.
mog đc làm quen w cả nhà KNS nge.:nghichngom:
mog mọi ng sẽ đón nhận thành viên mới là ste'

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
rất vui được làm wen với bạn, mình là con gái Bến Tre....
Có mấy lần được đến Cần Thơ "gạo trắng nước trong" rồi... thik nơi đó ghê á

Kingofsoul

Thành viên mới
Híc e củng mới chân ướt chân ráo vào đây mừ. Nhưng dù sao củng rất vi nếu có thêm 1 người bạn mới, thêm bạn bớt thù mà hihi. A Minh quê miền tây còn e quê miền trung, hơi bị xa nhưng củng là 1 nước Việt Nam chứ mấy ^_^. Rất vui được làm quen với anh, hôm nào rảnh dẫn e đi chơi miền tây 1 chuyến nhá. Yahoo e nà ngochoi_tk9x

Felicity

Thanh viên kỳ cựu
:mimcuoi:hi Maxlink rất dzui đc làm wen với bạn
mình cũng là ma mới nên thêm bạn thì càng dzui.

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
Chào anh MAX:cuoihaha:,do lâu lâu mới lên mạng nên thấy lời mời của anh hơi muộn. Em tham gia nhiều diễn đàn nhưng em thấy diễn đàn kĩ năng sống thật là thân thiện,mọi vấn đề được đưa ra thật tự nhiên và các thành viên trong diễn đàn rất nhiệt tình:cuoihaha:. Em cũng là ma mới, nên cũng nhờ mọi người trong diễn đàn giúp đỡ nhiều!:cuoihaha:. Rất vui được làm quen với anh Max và với các thành viên trong diễn đàn!:cuoihaha:

:ngannguoi: uh, phải rồi..anh cũng thấy vậy, các thành viên, quản lý có rất nhiều topic , thảo luận, cảm xúc, chia sẻ rấy hay, rất gần gũi :smile: . Dạo này anh cũng không tham gia post nhiều, toàn dạo đọc bài viết mới thôi..hihi, rất vui làm quen em !
ste' tên thật là Dạ Lý, còn cả họ lẩn tên thì sau này sẽ cho mọi ng bít:cuoihaha:
do vì lý do kỉ thuật nên quên giới thiệu tên.
mog đc làm quen w cả nhà KNS nge.:nghichngom:
mog mọi ng sẽ đón nhận thành viên mới là ste'

Đón đón nhận chứ, bằng chứng là đăng ký đc nick rồi vô "hello" mọi người nè hihi :dacy: ! "Dạ"....Lý, max gọi vậy có thấy khác biệt gì không Lý ơi :question: !!!
rất vui được làm wen với bạn, mình là con gái Bến Tre....
Có mấy lần được đến Cần Thơ "gạo trắng nước trong" rồi... thik nơi đó ghê á

Hey, hổm rày dạo vòng vòng, có thấy em post hình khoe rồi, còn khoe cả hũ kẹo.."rỗng" nữa, hihi. Hôm nay mới "đáp lễ" lại em gái xứ dừa đây.. Thích "nơi đó" vậy có thích boy ở đó hok á :data: !!!
Có câu
" ..Cần Thơ gạo trắng nước trong
Trai đi có vợ, Gái về có chồng..." hehe :dacy:

Cái này ngộ há! Rất vui đc làm quen với bạn ^^! Mình ở Sì gòn

Uhm, cũng ngộ hé..rất vui làm quen "ca sĩ" đang ở Sì Gòn..không biết tên thật của ca sĩ nhà ta là gì nhỉ, cho tí info cả nhà cùng làm quen nhé ! :smile:
Hay nè! Rất hân hạnh!
Hay luôn, ngắn gọn, dễ hiểu nè..rất hân hạnh :smile:

chào nguyễn minh phụng! mình làm quen nhé.
Hey, Lý Hoàng Minh ! tất nhiên ok làm quen ngay.. :smile: Chào mừng gia nhập hội "ma mới vs ma cũ "
Híc e củng mới chân ướt chân ráo vào đây mừ. Nhưng dù sao củng rất vi nếu có thêm 1 người bạn mới, thêm bạn bớt thù mà hihi. A Minh quê miền tây còn e quê miền trung, hơi bị xa nhưng củng là 1 nước Việt Nam chứ mấy ^_^. Rất vui được làm quen với anh, hôm nào rảnh dẫn e đi chơi miền tây 1 chuyến nhá. Yahoo e nà ngochoi_tk9x
Chậc chậc..giới thiệu một hồi anh không tìm thấy tên em ở đâu nhỉ !? em ở miền Trung , nhưng tỉnh nào. Giờ anh ở SG rồi, có dịp tham gia offline ở SG cho vui e nhé!
hi, it's nice to meet you! :mimcuoi:
ya, nice 2 meet u 2 :smile: . You nickname's interesting.
:mimcuoi:hi Maxlink rất dzui đc làm wen với bạn
mình cũng là ma mới nên thêm bạn thì càng dzui.
Vậy max ma cũ cũng rất vui đc làm quen với ma mới..hihi, chào mừng gia nhập hội :dacy:

vuthang68

Thành viên mới
Lời đầu tiên cho Thắng gửi lời chúc sức khỏe tới tất cả mọi ngươi!

Minh xin tu gioi thieu doi net vê ban than;
Hien thang dang la sinh vien truong dai hoc mo dia chat o ha noi
so thich la ket ban
di du lich

nay rat mong dc a e trong nha giup do
dan duong chi loi cho T do bo ngo
cam on rat nhieu

tieusonphong

Thanh viên kỳ cựu
chào Minh mình là Hào . quê ở Ninh Bình sdt: 0912664754 nhưng Hào đang làm ở q.Tân Bình .Hào mong rằng có dịp mình sẽ làm hướng dẫn viên cho bạn đi du lịch những danh lam của miền quê Ninh Bình của mình.rất vui được làm quen với Minh và các bạn !

hoahong_trang

Thanh viên kỳ cựu
Chào Thắng, tên mình là Vân. Rất vui khi được làm quen với bạn. Vân cũng là ma mới nè. Quê quán ở tại tphcm luôn.

hoahong_trang

Thanh viên kỳ cựu
Chào Minh, giờ tới hoahong_trang giới thiệu về mình nè. Minh cứ kêu hoahong_trang là Vân, rất tiếc là quê Vân ở Sài Gòn. Đang tá túc tại q.Bình Thạnh luôn.Vân rất vui khi được làm quen với Minh. Là mem mới, có gì không biết hi vọng Minh chỉ dẫn nha.hiihi

Emi Le

[♣]Thành Viên CLB
em không cùng wê zớii anh nhưng cũng gần gần đó..em kòn là mem mới hơn anh nữa nè.. có gì chỉ giáo nhe..))

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
Lời đầu tiên cho Thắng gửi lời chúc sức khỏe tới tất cả mọi ngươi!

Minh xin tu gioi thieu doi net vê ban than;
Hien thang dang la sinh vien truong dai hoc mo dia chat o ha noi
so thich la ket ban
di du lich

nay rat mong dc a e trong nha giup do
dan duong chi loi cho T do bo ngo
cam on rat nhieu
Chào Thắng, mình rất vui đc làm quen với bạn..mình cũng có 1 bạn ( nữ, nhỏ tuổi hơn) cũng đang học ở mỏ địa chất HN đó..đi du lịch mình cũng rất thích nhưng mới vòng vòng miền Tây, chưa có dịp ra Trung và Bắc. mong sẽ có dịp. :smile:
chào Minh mình là Hào . quê ở Ninh Bình sdt: 0912664754 nhưng Hào đang làm ở q.Tân Bình .Hào mong rằng có dịp mình sẽ làm hướng dẫn viên cho bạn đi du lịch những danh lam của miền quê Ninh Bình của mình.rất vui được làm quen với Minh và các bạn !

Ôh, bạn Hào ở Ninh Bình à, hi..mình cũng chưa có dịp đi, giống như đã khoe bên trên với THắng rồi đó. Rất vui làm quen với Hào nhé. Hy vọng sẽ đc gặp mặt vào dịp off gần tới tới. :smile:
Chào Minh, giờ tới hoahong_trang giới thiệu về mình nè. Minh cứ kêu hoahong_trang là Vân, rất tiếc là quê Vân ở Sài Gòn. Đang tá túc tại q.Bình Thạnh luôn.Vân rất vui khi được làm quen với Minh. Là mem mới, có gì không biết hi vọng Minh chỉ dẫn nha.hiihi
... Bạn Vân chơi size chữ "khủng long" quá nghe !! choáng cả khung nhìn luôn rồi..hihi. Đùa thôi, rất vui được làm quen bạn hoahong_trang , Bình Thạnh , lúc mới lên SG Minh cũng ở Bình THạnh, gần ĐH Tôn Đức Thắng, giờ chuyển qua Q5, rồi bây giờ lại đang kím trọ vòng vòng Bình Thạnh, Phú Nhuận..hiz..nhà trọ khó kiếm thật. Bạn Vân đang học gì vậy !?
em không cùng wê zớii anh nhưng cũng gần gần đó..em kòn là mem mới hơn anh nữa nè.. có gì chỉ giáo nhe..))
THế Emi Le ( có bà con gì với pé Emily không ?) , gần gần đó là đâu vậy ta !? hihi, tất nhiên giờ a là ma cũ rồi..nhưng k ức hiếp ma mới, chỉ chào & làm quen thôi :smile: CHưa biết tên e nữa đó..giới thiệu cho mọi người biết nhé! CHào mừng tham gia KNS :thangloi:

fr

Thanh viên kỳ cựu
chào mọi người!^^
em là Tiên, mọi người có thể gọi em là Trà
em đang ở .... nhà :D em là dân vùng Tây nguyên
em ở Bảo Lộc^^
mong mọi ngừoi giúp đỡ và cùng xắn tay làm quen ^^

arex

Thành viên
Chào mọi người trong diễn đàn, em là Arex muốn làm quen với mọi người trong diễn đàn. Em là ma mới nên có gì nhờ mọi người giúp đỡ

tieusonphong

Thanh viên kỳ cựu
chào maxlink !
Hào rất vui khi được làm quen với bạn ! hy vọng chúng ta sẽ la ban tốt!thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook