[maxlink-LQ] Chào [you] vào làm quen với maxlink chưa? ma mới nè !

Status
Không mở trả lời sau này.

mat_hi91

Thành viên năng động
chào maxlink nha
xin lỗi vì giờ mới chào bạn
rất zui được làm quen
từ giờ tất cả chúng ta là người một nhà rùi, vui quá đi, hihi
hi vọng ngày nào đó đc gặp bạn và tất cả mọi người

miencattrang2501

Thành viên mới
Cảm ơn bạn Linh và giao lưu với các bạn

Rất mong làm quen với miencattrang2501 và mọi người, mới hòa nhập với môi trường năng động xì phố nên còn bỡ ngỡ tí, miencattrang2501 hay có ai tình nguyện hướng dẫn max không :D !

Y!M : lhoangminh269
blog : my.opera.com/maxlink
Zme : me.zing.vn/maxlink/profile
fone : 0982 568 030
:tambiet::tambiet::tambiet::tambiet::tambiet:[/QUOTEm
Cảm ơn bạn Linh đã làm quen và chia sẽ những thông tin về bản thân. Nhìn bạn rất giống cậu của mình.Mình đang học năm 4 ĐH Y DƯỢC TP HCM. Mình thấy mình thiếu sót rất nhiều trong cuộc sống nên muốn được học hỏi để nâng cao kĩ năng sống của mình. Rất mong được trao đổi với các bạn.:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:

conhi_315

Thành viên năng động
Rất vui mà , có thêm bạn có thêm niềm vui mà
Mình tên :Tiếp ,quê mình và quê bạn cách nhau cây cầu chưa xây xong ấy (
we mình o vl ấy) tuy o vl nhưng mình sông o cần thơ rât lâu và xem cần thơ là we hương thứ 2 đó ở đó bạn bè mình chủ yếu tâp trung ở đó có dịp về đó nhậu hẻm.
mình hiện đang làm ở Bình Dương , làm nv bảo tri cho cty numberone , ( nhưng phải nghĩ 15 ngày rồi vi
ham vui ) co j liên lac sau nhé!

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Sao cái người này được nhiều nhiều người chào hỏi thế nhỉ? Mình thì chỗ nào đông thì dạt ra chứ hôk có nhào zô đâu. Nhưng dù sao, không thể không chào lại khi được người khác chào hỏi trước phải không nào???
À, maxlinh cần giúp đỡ hay hướng dần gì thì cứ alo cho hainguyen, làm không không công. hì hì!

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
Sao cái người này được nhiều nhiều người chào hỏi thế nhỉ? Mình thì chỗ nào đông thì dạt ra chứ hôk có nhào zô đâu. Nhưng dù sao, không thể không chào lại khi được người khác chào hỏi trước phải không nào???
À, maxlinh cần giúp đỡ hay hướng dần gì thì cứ alo cho hainguyen, làm không không công. hì hì!

hihi, các bạn KNS nhiệt tình đó mà hainguyen :cau: , chào mừng mod vào chung vui với mọi ng, rất vui làm quen bạn nhe.. Mình sẽ cố gắng gắn bó với KNS thật tốt... :hon:

lmxd07

Thành viên
Biết nói gì đây?
Giới thiệu lại cho bạn nha!
Tên đầy đủ: Trần Thanh Liêm
Quê Mình ở Long An
Đang học khoa Xây Dựng, Đại Học Kiến Trúc.

Do bận nên cũng không vào đây được và cũng hok biết nhiều. mình muốn tăng kỹ năng sống lên, nên lên google gõ KNS và biết đến điễn đàn này mong giúp đỡ thêm. xin lỗi vì đến hôm nay mới trả lời bạn đc. mình cũng sống ở Vĩnh Long nữa. thích nhà mình nhất rất hoang sơ, về nhà mình cảm thấy rất thoải mái. (hjhj, "Quê em mùa nước lũ")

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
Chào lmxd07 , hi tks bạn về pic hình quê nhà + ~ lời giới thiệu...nhìn hình nhớ quê mình quá ! quê mình ở Ô môn cơ, cánh đồng cũng như thế...ôi ! nhớ ~ ngày mò cua bắt óc, ~ hôm mưa đi nhặt cá rô, ~ ngày ngập cùng đám bạn đi câu cá, ~ ngày nắng, trưa hè đi " trộm" trái cây :nghichngom:

Cám ơn bạn Liêm nhiều lắm !! Kỷ niêm đâu đó lại quay về...

thieututin

Thành viên
chào anh maxlink. cho thieututin sưng hô dzay ngen..vì ttt mí học năm 2thui...hjjjj..anh em một nha` ca~ ma` ko co' gì đâu..ttt co' thêm một atrai nua~ thi` dzui ma`.ttt quê miền tây đo' đồng hương ne`.2 anh em minh` zup' đỡ nhau nhe'..hjjj:mimcuoi:

kuki0101

Thành viên
kuki chào anh, welcome anh trở thành mem của diễn đàn. khi nào có dịp xuống thủ đức cho em biết trước để tổ chức đón típ ngen. hihi. nice to see u

nguyentuanvu_1990

Thành viên mới
chào anh Hoàng Minh( Max ), hân hanh được làm wen anh. Em năm nay dc 19 tuổi, em giới thiệu vài dòng giới thiệu bản thân em.
Tên Nguyễn Tuấn Vũ
Năm sinh 1990
Quê ở Tp Tuy Hòa tỉnh Phú Yên
Vào Sg học hồi năm 13 tuổi, bây giờ hiện đang học Đại Học Hồng Bàng, Năm 2, ngành CNTT.
Lần đầu tiên vào CLB KNS hân hạnh được làm wen voi mọi ngừoi trong CLB KNS
nick YH: mafia_dau_bu

pham thi anh tuyet

Thành viên
Chào đồng hương,mình cũng sinh ra ở mảnh đất Miền Tây dấu yêu đây,mình ở BT,mà hình như cũng có nhiều bạn ở MT đấy chứ.T cũng vừa tham gia CLB chưa được bao lâu,lại là thành viên lười viết bài nhất nữa,kinh nghiệm chưa có gì,nhưng nếu max cần gì nằm trong khả năng thì T sẵn sàng.

ngominhlap

Thành viên năng động
chào anh MAX em là ngominhlap đây rất vui khi được làm quen với anh
em cũng thích quen và kết bạn thật nhiều nhưng hơi bị nhát có gì xin anh giúp đỡ nhe

xuanbinh1506

Thanh viên kỳ cựu
rất hân hạnh được làm quen! có gì không biết hy vọng đàn anh, đàn chị đi trước vui lòng chỉ giáo và đừng chấp nhặt bậc tiểu bối nhé! chúc ngày mới mọi sự tốt lành!

[Miss]_chUa

Thành viên
haiz........ noi' kai' kau^ lam` hoy chut' buz minh` haz' =.= bo^. cung` we^ moi làm wen dc huh? >'< khac' we^ lam` wen moi' zui, c0a' ji` moi bjt them dc nhiều thứ chứ ^0^ giới thiệu lại Tớ... là misschua ^^ ở Bình Dương. Mà chua thua tuồi zi. nên cứ kiu là muội muội dc zoay`. Có ji` xin chỉ giáo nhá huynh. Muội hơi bị gà trong việc update ~.~ pm lại nếu huynh thấy won~ ^0^ hi` hi` ( dùng tiếng miền Tây thứ thiệt lun haz' haz' )

cedrci_jake

<b><font color=green>Giải Nhất Viết Về Người Phụ N
Hi Max...:cau: Lâu rồi không trở lại 4rum nên không biết có người miền tây đang muốn làm quen. Hân hạnh hân hạnh, mình quê Tiền Giang, từng học ở TP Mỹ Tho, quê của mình ở Cái Bè (Qua cần thơ cũng đâu xa nhỉ?:thangloi: )
Nhưng mà, nhắc mới nói, em mới SV năm nhất hà:nghichngom: Còn nhỏ lắm :hon:

Chào anh miền Tây:thangloi::thangloi::thangloi:

kienboss

Thành viên năng động
Chào max, rất vui được làm quen với bạn. Mình là Kiên, cũng là 1 nông dân bên zing me ^_^

camnhung

Thanh viên kỳ cựu
lời giới thiệu của anh thật là dễ thương.hihi. Rất vui được làm quen với anh. CẩmNhung

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook