[maxlink-LQ] Chào [you] vào làm quen với maxlink chưa? ma mới nè !

Status
Không mở trả lời sau này.

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
chào Minh, chúc Minh Noel vui vẻ, đi chơi không bị kẹt xe nhé.:nghichngom:

Chào thtgiang, mình về CT mừng Noel, haiz..cũng dính kẹt xe luôn, tks và chúc bạn 5 mới nhiều thành công. :mimcuoi:
2,everyone.:love:mình là thành viên mới toanh nè.Cũng mới vô thui có gì chỉ giáo giúp nhan.thanks nhiều!!:nghichngom:

Chào sky, tên nick cứ như là anh Sky trong báo H2T nhỉ..., rất vui làm quen :)

chao
rat vui dc làm wuen vớ bạn

Chào bạn lethuong, bắt tay làm quen cái nào :mimcuoi: , weo cơm 2 KNS !
dạo này bận ôn thi quá nên ít vào diễn đàn,xin lỗi nhé

hi, chào hanamquetoi, sure là bạn ở Hà Nam nhỉ !? bạn thi xong hết chưa? kết quả tốt không ? 5 mới đạt nhiều kết quả tốt và thành công nhé ! rất vui làm quen bạn.
oh??? t dang song và hoc tập o ct .max thất vọng rùi nhé^^
du muon nhung chúc max Marri Christmax n Happi New Year

Chào đồng hương của tui ơi :nghichngom:, thất vọng gì đâu, mình cũng thường về ct mà. À hôm Noel max có về CT nè..tiếc là k biết sdt của bạn nên k rủ đc, tối Noel wind có ra đường k ? kẹt xe, chả lếch đi đâu đc :phatsau: . 5 mới nhiều thành công wind nhé !
Hân hạnh được biết anh.
Tui tên là Trần Minh Trọng, sn: 1991, quê ở Đồng Tháp hiện đang học ở Phú Nhuận
Tui gọi anh vì tui thấy anh có vẻ chính chắn hơn tui. Tui sẽ phải học hỏi anh nhiều lắm nếu anh không phiền. :D

Chào Trọng :) , thêm 1 bạn đồng hương miền Tây rồi.. Bạn đang học gì vậy ? ở Đồng Tháp mình cũng có nhiều bạn, Trọng ở chỗ nào ? à, rất vui làm quen nhe :mimcuoi:!

cám ơn ban nha , mình cũng ở miền Tây nè -Kiên Giang đó . minh mới tham gia nên không biết gì nhiều về Diễn Đàn , mong đươc mọi người giúp đỡ nha !

2 bạn, weo cơm 2 KNS nè :mimcuoi: , rất vui đc làm quen..hihi, max iu KG lắm lắm..đã 5-6 lần về KG r, bạn ở Rạch Giá à ?Khu lấn biển bây giờ chắc nhộn nhịp và đẹp lắm nhỉ !? khi nào có dịp bạn share và pics ở lấn biển nhe..Lần đầu tiên mình đi KG là vào dịp CTXH 2k7, lúc đó đội mình làm ở Vĩnh Hiệp, vui ghê..đến giờ vẫn còn giữ thẻ đi đò làm kỷ niệm :mimcuoi: . Còn 1 kỷ niệm vui về KG nữa, đó là max có cơ hội dẫn các em trường HUỳnh tham quan ĐHCT, hihi..nghĩ lại mình sung thiệt, chơi chân không làm hdv luôn. À bạn tạo 1 bài giới thiệu về mình đi, về KG nữa. Rất vui làm quen bạn nhé !

chào bạn!rất hân hạnh được làm quên với bạn.............hãy đễ ngôi nhà này ngày càng ấm áp nha!!!!

Chào le mao, rất vui làm quen bạn.. ya! mùa đông nhà KNS sẽ k lạnh đâu..bạn thấy đó, kkhi tràn đầy hơi ấm của các bạn KNS kìa... :hon: !
minh cung ret zui lam wen zoi ban.chao ban

Rất vui đc làm quen bạn vdkhanh :mimcuoi:, thêm bạn thêm vui mà !
chào maxlink!lâu rùi mình ko có dịp vào thăm KNS.hnay tình cờ vào thấy tin nhắn của bạn mình rất vui.Nhưng mà tiếc quá vì ko có cơ hội làm đồng hương của bạn vì mình ở Tây ninh.Bạn biết chứ? hj:mimcuoi:
Chào nguyencuc :) , có chứ bạn..mọi người đều là đồng hương của nhau mà...chung quê hương VN nè :mimcuoi:. max chưa có dịp đi Tây Ninh, nhg sure là sẽ đi thôi, vì từ hcm ra Tây Ninh đâu xa nhỉ, chỉ là đợi có dịp à :nghichngom:. Rất vui đc làm quen bạn!
Cách PR bản thân hay đấy, chắc mình phải học hỏi mới đc:silly:

Ya :nghichngom: !, tks bạn Thục Uyên nhỉ (max đoán). Bắt tay làm quen bạn nè :mimcuoi: !
rất vui được làm quen với bạn chúng ta là một gia đình mà.chúng ta cùng chia sẻ học hỏi để hoàn thiện bản thân.hi:bitmiengcuoi::bitmiengcuoi::bitmiengcuoi::bitmiengcuoi:

Thêm bạn, thêm vòng tay :) , nhà KNS sẽ thêm nhộn nhịp à nha :nghichngom:. rất vui làm quen bạn !

@ mọi người : :mimcuoi: AE ĐÔNG VUI QUÁ, MÌNH RẤT VUI, TỪ LÚC VÀO KNS, MÌNH LẠI CÓ THÊM NHIỀU BẠN MỚI RỒI, HIHI...VUI GHÊ :mimcuoi:

@ [you] : bạn đã tạo topic giới thiệu làm quen với mọi người chưa ? sẽ là thiếu sót nếu bạn chưa làm đó.. Nào cùng giới thiệu và làm quen ACE nhà KNS [you] nhé ! be a part of KNS Family :tambiet::tambiet:

candy.van87

Thành viên năng động
:nghichngom::nghichngom: xin chào max nha! mình rất hân hạnh được làm quen với bạn mặc dù mình hôk phải người Cần Thơ đâu nhá.Mình ở Quảng Ninh bạn ạ. Chúc bạn và cả nhà một ngày chủ nhật vui vẻ ha...
:mimcuoi: Chào candy.van87, chào cả nhà KNS , hihi tình cờ onl đêm khuya rồi lạc vào vườn kinh nghiệm - bạn bè của KNS , thấy thích quá nên mình đăng ký làm ma mới luôn đây..:dangyeu: làm quen candy.van87 nhé !

candy.van87 xem vài giới thiệu về max nhé :

- Tên thật : Hoàng Minh.
- nick mà mọi người quen gọi nhất là max, còn online thì maxlink nhé mọi ng.
- Mình quê ở Cần Thơ miền tây iu dấu :) ! ( candy.van87 có cùng quê với max thì làm quen nhé, thêm vui đồng hương mà )
- Mới ra trường, giờ max lại đang theo học bên Trung tâm Nhất Nghệ ở Q. 3 , tá túc thì ở Bình Thạnh, gần ĐH Tôn Đức Thắng ấy.
- Online Job : đang quản trị bên www.kenhvnn.net, www.mekongtrade.com ( mới à ), và nay đã bon chen lên Zingme ( nông trại ) , FaceBook ( cũng nông trại ) nốt.
- Offline Job: hiện tại vẫn nộp đơn vòng vòng xin việc thôi, onl là thế chứ ở ngoài cũng còn cần học hỏi Exp các bạn nhiều lắm -> cùng share nhé :dacy: !

Tính max thì vui vẻ thôi, dễ gần à...gặp tí là bắt chuyện cái vèo..hjhj, thích kết bạn, đông vui mà !

Giới thiệu vài pics gom nhặt lại ra mặt ACE 4rum KNS hen :)
Họp offline các bạn ở Cần Thơ​

Làm dáng ở Vũng Tàu nè ( đêm , đèn sáng và đẹp quá )

Cùng bạn ở ngọn Hải Đăng ( Vũng Tàu )

Tổ chức Trung thu cho các em Trường khuyết tật Cần Thơ nè ( vui ghê)

Rất mong làm quen với candy.van87 và mọi người, mới hòa nhập với môi trường năng động xì phố nên còn bỡ ngỡ tí, candy.van87 hay có ai tình nguyện hướng dẫn max không :D !

Y!M : lhoangminh269
blog : my.opera.com/maxlink
Zme : me.zing.vn/maxlink/profile
fone : 0982 568 030 :tambiet::tambiet::tambiet::tambiet::tambiet:

MrMin

Thành viên
Chà ! cái topic này đc nhìu người ủng hộ quá ta ơi !!! heheh
Chào mọi người !!! Mí tấm hình kia trog đó có Mr Min ne !!! đố mọi người tìm ra đó ( có thưởng nha !:data:)
Gợi í cho mọi người lun.. trog tấm thứ 3 í !! hihi.. dễ mà hé !!!
Ai kím ra thì fone cho minh hoặc wa Y!M nha
fone : 0939.827.727
Y!M: lenghiemmin

Chúc mọi người vui khi tham gia topic này và làm wen đc nhìu bạn từ Bắc vào nam nhé !!!:mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi:

ducisme

Thành viên
chao maxlink
minhla Duc
minh song o Ha Noi
cong viec cua minh van con khap khieng lam
minh 21 tuoi
rat vui dc la quen voi Max

Chào Maxlink
Mình là Đức
Mình sống ở Hà Nội
Công việc của mình vẫn còn khập khiễng lắm
Mình 21 tuổi
Rất vui được làm quen với Max

leo.pfiev

Thành viên năng động
Chào maxlink !
người mới hết mà, m cũng mới tham gia thui.
Bạn đến từ Cần Thơ, con m đến từ Huế, nhưng học ở Đà Nẵng, mà hình như trong diễn đàn này toàn la SV của TpHCM hết thì phải ?:nghichngom:

yuchi

Thành viên năng động
rất vui khi được quen biết bạn!hãy chia sẻ những gì mình biết và cho chúng mình biết những gì bạn hiểu!có gì xin liên lạc qua yahoo của mình:
email:yuchiyaroakai@yahoo.com
blog:yuchiyaroakai.multiply.com

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
Chà ! cái topic này đc nhìu người ủng hộ quá ta ơi !!! heheh
Chào mọi người !!! Mí tấm hình kia trog đó có Mr Min ne !!! đố mọi người tìm ra đó ( có thưởng nha !:data:)
Gợi í cho mọi người lun.. trog tấm thứ 3 í !! hihi.. dễ mà hé !!!
Ai kím ra thì fone cho minh hoặc wa Y!M nha
fone : 0939.827.727
Y!M: lenghiemmin

Chúc mọi người vui khi tham gia topic này và làm wen đc nhìu bạn từ Bắc vào nam nhé !!!:mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi:

Chào mr.Min nè..hehe ! cuối cuồng thì anh bạn chí cốt của max cũng mò vào KNS rồi...thấy nhà KNS vui không..gắn bó với tao đi mày !

chao maxlink
minhla Duc
minh song o Ha Noi
cong viec cua minh van con khap khieng lam
minh 21 tuoi
rat vui dc la quen voi Max

Chào Đức ! bạn đã đi làm rồi à..còn mình vẫn chưa, ngại quá! bắt tay làm quen nha. :)
Chào maxlink !
người mới hết mà, m cũng mới tham gia thui.
Bạn đến từ Cần Thơ, con m đến từ Huế, nhưng học ở Đà Nẵng, mà hình như trong diễn đàn này toàn la SV của TpHCM hết thì phải ?:nghichngom:

Chào bạn, avatar bạn đẹp và ấn tượng lắm..mà mình chưa biết tên bạn đó ! mình cũng thích Huế và muốn 1 lần visit cho biết..mom của thằng bạn mình Mr.Min ở trên ấy..là ng Huế..nấu ăn ngon lắm..mình thích bánh nậm, bánh bột lọc nè. À đa số là các bạn SV đang theo học và làm việc tại HCM , but cũng không ít SV tỉnh đâu..vd như mình, bạn,+++ chẳng phải trong tiếng Anh thì 2 là số nhiều rồi.
rất vui khi được quen biết bạn!hãy chia sẻ những gì mình biết và cho chúng mình biết những gì bạn hiểu!có gì xin liên lạc qua yahoo của mình:
email:yuchiyaroakai@yahoo.com
blog:yuchiyaroakai.multiply.com

Chào yuchi! bắt tay mần quen nhé..ồ bạn có blog bên multiply à !? mình có nghe nhưng chưa thử tạo blog bên ấy...Cùng tham gia và share bạn nhé :mimcuoi:

@[you] : Hôm nay đã là ngày "cúng cuồi" của năm rồi..:mimcuoi: Chúc bạn năm mới nhiều may mắn, hạnh phúc, thành công và tràn đầy niềm vui trong học tập w cuộc sống tươi đẹp này bạn [you] nhé !

:hon:CHÚC NHÀ KNS TẾT TRÀN ĐẦY NIỀM VUI - SUM VẦY :hon:

candy.van87

Thành viên năng động
ốh ồh, mình cảm nhận được rằng Max là người mà khi ai nói chuyện cũng cảm thấy vui vẻ. Chúc bạn mãi giữ được hình ảnh đó bạn nhá. :data:

ndtruong

Thành viên mới
Chào hoàng minh,chào tất cả mọi người, mình cũng là ma mới nè.
Một lần trường mình có buổi học kỹ năng sống do đoàn thanh niên tổ chức,mình thấy hay.Muốn học thêm nhiều nhưng không có thời gian ,tình cờ gặp được diễn đàn này mình đăng ký luôn,được học hỏi nhiều điều mà chẳng cần đi đâu xa.
Mình nói nãy giờ quên chưa giới thiệu.
Mình tên :Nguyễn Đức Trưởng là sinh viên năm 3,khoa công nghệ thông tin trường cao đẳng kỹ thuật Lý Tự Trọng.
Quê hương :vũng tàu.
Nếu minh đã du lịch ở vũng tàu rồi thì mình khỏi giới thiệu nha.
Minh đang học ở nhất nghệ hả,mình cũng tính học một khóa quản tri mạng ở đây.Nhưng chưa biết cách dạy như thế nào,hình thức ra sao.Có gì xin bạn chỉ giáo.
Tính mình cũng vui vẻ,thích nói chuyện hài hước.
Mong được làm quen với Hoàng Minh và tất cả các bạn.

megaboom

Thành viên
Chào các bạn, mình tên thật là Bích Nga ở tpHCM, sv năm 2 khoa xây dựng ĐHBKTPHCM. Mình tham gia diễn đàn với mong muốn làm quen được nhiều bạn, chia sẻ kinh nghiệm để làm cuộc sống thêm sinh động và vui vẻ hơn. Mình là người khá hòa đồng, thích phiêu lưu...Ma mới rất mong được làm quen và học hỏi ở các bạn:mimcuoi:

hoangnhatphan

Thành viên mới
chào bạn, thiệt có lỗi quá, tại mình lâu lâu mới lên mạng 1 lần nên không trả lời cho bạn được thông cảm nhe. mình cũng là ma mới thôi hà, quê mình ở bình dương, rất vui được làm quen với bạn.:data:

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
ốh ồh, mình cảm nhận được rằng Max là người mà khi ai nói chuyện cũng cảm thấy vui vẻ. Chúc bạn mãi giữ được hình ảnh đó bạn nhá. :data:

:mimcuoi: tks bạn candy nè !! năm mới vui vẻ, thành công và nhiều may mắn bạn nhé..mình sẽ cố gắng giữ đc hình ảnh mà candy đã nhận định :data:.

Chào hoàng minh,chào tất cả mọi người, mình cũng là ma mới nè.
Một lần trường mình có buổi học kỹ năng sống do đoàn thanh niên tổ chức,mình thấy hay.Muốn học thêm nhiều nhưng không có thời gian ,tình cờ gặp được diễn đàn này mình đăng ký luôn,được học hỏi nhiều điều mà chẳng cần đi đâu xa.
Mình nói nãy giờ quên chưa giới thiệu.
Mình tên :Nguyễn Đức Trưởng là sinh viên năm 3,khoa công nghệ thông tin trường cao đẳng kỹ thuật Lý Tự Trọng.
Quê hương :vũng tàu.
Nếu minh đã du lịch ở vũng tàu rồi thì mình khỏi giới thiệu nha.
Minh đang học ở nhất nghệ hả,mình cũng tính học một khóa quản tri mạng ở đây.Nhưng chưa biết cách dạy như thế nào,hình thức ra sao.Có gì xin bạn chỉ giáo.
Tính mình cũng vui vẻ,thích nói chuyện hài hước.
Mong được làm quen với Hoàng Minh và tất cả các bạn.

Chào Trường, bạn là sv 5.3 rồi à !? vậy là sắp bước vào giai đoạn nước rút rồi , chúc bạn 5 mới đạt kết quả thật tốt nhé :mimcuoi: ! Cùng " đồng đạo" với nhau không à, ae mình share, học hỏi với nhau nhé! Max dự định sẽ kết thúc thêm khóa CCNA nữa tại Nhất Nghệ.
Về cách giảng dạy thì bạn cứ yên tâm, các thầy rất nhiệt tình, luôn tạo mọi đk giúp sv đạt kq tốt nhất..Các khóa càng về sau thì càng có lợi lắm đó..bạn tham khảo thêm thông tin trên trang chủ Nhatnghe.com và 4rum của trung tâm nhé !
À, bắt tay làm quen cái nào! hjhj....:hon:

Chào các bạn, mình tên thật là Bích Nga ở tpHCM, sv năm 2 khoa xây dựng ĐHBKTPHCM. Mình tham gia diễn đàn với mong muốn làm quen được nhiều bạn, chia sẻ kinh nghiệm để làm cuộc sống thêm sinh động và vui vẻ hơn. Mình là người khá hòa đồng, thích phiêu lưu...Ma mới rất mong được làm quen và học hỏi ở các bạn:mimcuoi:

Anyon bạn Bích Nga nhé ! bạn học xây dựng à...woa, chắc bạn là hoa khôi của lớp đúng không ?? Feeling khi là hoa khôi sao nhỉ , max k biết ( thằng boy mà )..share hé :nghichngom:! Rất vui làm quen thêm bạn mới, cùng share và học hỏi chung nhà KNS nè!

chào bạn, thiệt có lỗi quá, tại mình lâu lâu mới lên mạng 1 lần nên không trả lời cho bạn được thông cảm nhe. mình cũng là ma mới thôi hà, quê mình ở bình dương, rất vui được làm quen với bạn.:data:

Uhm....để mình đoán xem, bạn tên Phan Hoàng Nhật, right ? dựa vô nick thôi à..Tks bạn đã vào chung vui với max và mọi người..Rất vui làm quen nhé !

:tambiet: CHÚC CẢ NHÀ NGÀY ĐẦU 5 MỚI THẬT VUI VẺ NHÉ !!! :tambiet:

mnizeky

Thanh viên kỳ cựu
em đang tự hỏi trong diễn đàn của mình còn có thành viên nào là mnizeky nữa hok nhỉ?:nghivan::nghingo::ngannguoi:

mnizeky

Thanh viên kỳ cựu
nhưng mà:bimat:.......rất vui vì được làm wen vs cả nhà:dacy:................em tên Ngọc, 17t...........hs cấp 3 tham gia dc hok nhi?:nghichngom::D

mnizeky

Thanh viên kỳ cựu
yahoo cua em là helena_mnizeky.............có j` moi ng` add nói chuyện cho xôm tụ...........hehe...........!!!

NGUYEN145

Thanh viên kỳ cựu
Rât vui khi làm quen với bạn.

Mình cũng là ma mới mà!
Mình tên Quốc quê ở Bình Định đang học ở Đại học kỹ thuật công nghệ.
Đang trọ ở Q9 .mình cùng làm bạn nha.Mình tham gia điễn đan này với tinh thần học hỏi mong các bạn giúp đỡ nha.
Chúc bạn một năm mới nhiều thành công!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mình tự giới thiệu nha:
_Tên đầy đủ:Nguyễn Đình Quốc 24 tuổi
_Người có nhiều tham vọng mà chưa làm được gì nhiều!
_Phone:0938578682:tambiet:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Lời đầu tiên, mình xin gửi lời chào đến các bạn !
Mình tên Kendy Đạt, hiện đang là sv trường Đh Bách Khoa HCM. Mình đang làm chi hội trưởng Hội SV, nên muốn trau dồi thêm kiến thức + kinh nghiệm. Bạn nào muốn làm quen giao lưu học hỏi thì liên lạc Đạt 0933.0949.44 (Sẵn sàng làm quen với cụ già +bô lão + trẻ em + phụ nữ...)

sklife

Thành viên mới

xin chào các bạn nhé
mình là Nguyễn mạnh tùng SV năm 1 DHkhtn
quê ở gialai rất vui và mong muốn làm ban với mọi người

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook