[maxlink-LQ] Chào [you] vào làm quen với maxlink chưa? ma mới nè !

Status
Không mở trả lời sau này.

mtrong115

Thanh viên kỳ cựu
thanks anh đã quan tâm tới em.
hân hạnh được làm wen với anh
em o đồng tháp gần anh dấy :d
em cũng như anh bon chen lên xìphố này
hiện là SV của COFER School học ở Phú Nhuận
trọ ở Gò Vấp (gần cầu vượt quang trung)
YAHOO: hoangtungocnghech2006
mail: hoangtungocnghech2006@yahoo.com or mtrong115gmail.com
numberfone: 01263523013
HÂN HẠNH ĐƯỢC LÀM WEN VỚI MAXLINK VÀ MỌI NGƯỜI NHÁ!

sinh_vien693

Thành viên
Chào Maxlink!!Xin lỗi em chắc kêu anh bằng anh rồi
Em mới học năm 3, em học ở Đại Học Tiền Giang,em dạo này bận thi nênít lên mạng vì vậy ko đọc bài anh gửi cho em được, anh đừng buồn em nha.
Em cũng rất vui được làm quen với anh,còn việc giúp anh gia nhập vào môi trường năng động thì em ko giúp anh được rồi, vì em còn đang cần người giúp nữa đó, em nhát lắm,anh vừa lanh vừa hòa đồng vậy chắc sẽ hòa nhậpđược dễ dàng thôi mà.

megaboom

Thành viên

Anyon bạn Bích Nga nhé ! bạn học xây dựng à...woa, chắc bạn là hoa khôi của lớp đúng không ?? Feeling khi là hoa khôi sao nhỉ , max k biết ( thằng boy mà )..share hé :nghichngom:! Rất vui làm quen thêm bạn mới, cùng share và học hỏi chung nhà KNS nè!
hj MAX, luc nay thi cử don dap wa nen ko reply kip :mimcuoi:. lop N co 10 nu, dong nhat khoa roi do, minh xep hang...11, ko đủ chuẩn để hạng 10 nữa, hhixx...nên ko share được cái feeling đó cho M đâu:dauhang:.
Ah, a M nhà ta đã làm wen được bj nhiu nguoi roi nhi, chac la đông lắm đây!!!!!!!

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
nhưng mà:bimat:.......rất vui vì được làm wen vs cả nhà:dacy:................em tên Ngọc, 17t...........hs cấp 3 tham gia dc hok nhi?:nghichngom::D

Chào mnzeky , nick ngộ nhỉ...ý nghĩa gì vậy ta ? rất vui làm quen em nhé !
Mình cũng là ma mới mà!
Mình tên Quốc quê ở Bình Định đang học ở Đại học kỹ thuật công nghệ.
Đang trọ ở Q9 .mình cùng làm bạn nha.Mình tham gia điễn đan này với tinh thần học hỏi mong các bạn giúp đỡ nha.
Chúc bạn một năm mới nhiều thành công!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mình tự giới thiệu nha:
_Tên đầy đủ:Nguyễn Đình Quốc 24 tuổi
_Người có nhiều tham vọng mà chưa làm được gì nhiều!
_Phone:0938578682:tambiet:

Chào Quốc, bạn theo chuyên ngành gì vậy ? bắt tay làm quen nào :mimcuoi: ! Minh thì ở Bình Thạnh, nhưng sắp phải chuyển nhà r, đang kiếm nhà quá chừng...:phatsau:

Hôm nay 03:18 PM
NguyenAnhViet

HAPPY NEW YEAR. Lộc biết, Mai vàng, Xuân hạnh phúc, Đời vui , sức khỏe, Tết an
Ya, tks bạn Việt nhé! chậc hnay đã là 7/1 rồi..mình nhận lời chúc hơi muộn , có lỗi thật ! 5 mới nhiều niềm vui mới bạn nhé :mimcuoi:
Lời đầu tiên, mình xin gửi lời chào đến các bạn !
Mình tên Kendy Đạt, hiện đang là sv trường Đh Bách Khoa HCM. Mình đang làm chi hội trưởng Hội SV, nên muốn trau dồi thêm kiến thức + kinh nghiệm. Bạn nào muốn làm quen giao lưu học hỏi thì liên lạc Đạt 0933.0949.44 (Sẵn sàng làm quen với cụ già +bô lão + trẻ em + phụ nữ...)

2 bạn Đạt nào ! là hội trưởng sure là bạn rất năng động, năng nổ không ~ thế còn rất có kinh nghiệm điều hành + sắp xếp công việc cho học tập lẫn chi hội..đúng không nào :mimcuoi: ! Cùng chia sẻ kinh nghiệm bạn nhé ..
xin chào các bạn nhé
mình là Nguyễn mạnh tùng SV năm 1 DHkhtn
quê ở gialai rất vui và mong muốn làm ban với mọi người

Chào bạn Tùng :) ! Bạn học chuyên ngành gì vậy..mình cũng có đứa e học CNTT cùng trường bạn đó ! rất vui làm quen :mimcuoi:
Hihihi
em rat vui khi nhan dc tn lam wen cua anh.em cung moi tham gia dien dan ha nen cung ko bit j nhiu dau em con phai hoc hoi cua may anh chi nhiu nua kia.

Chào bé Ngoc Giau nhé ! tới hnay mới vào reply nên lúc em sms a, a k biết là phải , hihi..cho a xin lỗi he :mimcuoi:. Đồng hương miền Tây của mình đây...vui !
thanks anh đã quan tâm tới em.
hân hạnh được làm wen với anh
em o đồng tháp gần anh dấy :d
em cũng như anh bon chen lên xìphố này
hiện là SV của COFER School học ở Phú Nhuận
trọ ở Gò Vấp (gần cầu vượt quang trung)
YAHOO: hoangtungocnghech2006
mail: hoangtungocnghech2006@yahoo.com or mtrong115gmail.com
numberfone: 01263523013
HÂN HẠNH ĐƯỢC LÀM WEN VỚI MAXLINK VÀ MỌI NGƯỜI NHÁ!

Trường COFER à, a hok biết luôn...mới lên xì phố mà :hon: ! Gò vấp thì a có qua 2-3 lần rồi vì anh bạn rủ đi ucf sân bay đó mà...ngồi ucf ngắm plane mà gió hù hù :mimcuoi:. Đồng Tháp a đi đc 1 lần rồi, nhưng k tham quan đc nhiều..có dịp sẽ đi lâu lâu cho biết ^^ . Bắt tay làm quen nhé bạn miền Tây !
Chào Maxlink!!Xin lỗi em chắc kêu anh bằng anh rồi
Em mới học năm 3, em học ở Đại Học Tiền Giang,em dạo này bận thi nênít lên mạng vì vậy ko đọc bài anh gửi cho em được, anh đừng buồn em nha.
Em cũng rất vui được làm quen với anh,còn việc giúp anh gia nhập vào môi trường năng động thì em ko giúp anh được rồi, vì em còn đang cần người giúp nữa đó, em nhát lắm,anh vừa lanh vừa hòa đồng vậy chắc sẽ hòa nhậpđược dễ dàng thôi mà.
Chào bạn ! khi nào trường cho nghỉ tết ? a buồn gì đâu, hihi...mọi người vào cmt nhộn nhịp là vui lắm...:mimcuoi: , a cũng k dám nhận chữ "lanh" hihi, đang thích nghi với môi trường xì phố, để xem thế nào :) , hòa đồng thì a sure là ACE nhà mình ai cũng có , full là khác :) . rất vui làm quen e nhé !
trời 1 màn giới thiệu ấn tượng kinh khủng....bạn đắt khách đấy...rất zui khi được làm wen
:mimcuoi: hihi, đắt khách đâu nè...chỉ là các bạn KNS nhiệt tình vào chung vui với mình đó mà..khách đâu mà khách.. bạn loveclas18 ơi, mình chưa biết info của bạn đó nhe..intro tí cho mọi ng biết nhé ! rất vui làm quen bạn nhé :tambiet:!

Anyon bạn Bích Nga nhé ! bạn học xây dựng à...woa, chắc bạn là hoa khôi của lớp đúng không ?? Feeling khi là hoa khôi sao nhỉ , max k biết ( thằng boy mà )..share hé :nghichngom:! Rất vui làm quen thêm bạn mới, cùng share và học hỏi chung nhà KNS nè!
hj MAX, luc nay thi cử don dap wa nen ko reply kip :mimcuoi:. lop N co 10 nu, dong nhat khoa roi do, minh xep hang...11, ko đủ chuẩn để hạng 10 nữa, hhixx...nên ko share được cái feeling đó cho M đâu:dauhang:.
Ah, a M nhà ta đã làm wen được bj nhiu nguoi roi nhi, chac la đông lắm đây!!!!!!!
2 Nga :mimcuoi: !, đã thi cử xong hết chưa ? chúc bạn kết quả ok nhé ! Lớp N đến 10 hoa khôi cơ à !? vậy thì cao nhất là vị trí 10 thuộc về bạn thôi, k có 11 đâu [bạn N là girl mà :) ] Vậy..Bạn N có thể share feeling đc đc lọt vào top 10 hoa khôi XD không nè ? hoa hậu VN chỉ đc top 15 thôi đó nhe !!!

p/s: Càng nhiều bạn càng vui mà..hihi !

rất vui khi có thêm bạn mới!!!hehe...
Chào, rất vui làm quen bạn mới...intro với mọi ng đi bạn nhé !

Cả nhà ơi, nhà riêng của max đông vui quá chừng..mấy hnay k onl đc nên k reply kịp cmt các bạn mới...^^ sorj các bạn nhé! . Các bạn vui quá ! xuân này thêm ấm áp rồi...:mimcuoi:

thanh4190

Thành viên năng động
chào Max, rất vui khi được lam quen với bạn, tên của mình là Nhật Thành và mình đến từ huế

tiendat0210

Thành viên
Hello everybody.

Mình rất hân hạnh được làm quen với các bạn
Mình là Nguyễn Tiến Đạt
Sinh viên khoa Marketing trường Thương Mại
Yahoo: tiendat_marketer_0210
Gmail : nguyentiendat0210@gmail.com
Mình sinh ra và lớn lên ở Hà Nội
Rất mong được làm quen với các bạn để chúng ta cùng chia sẻ với nhau các kỹ năng trong cuộc sống để giúp cho các thành viên cũng như toàn xã hội sẽ sống một cách tốt đẹp hơn và sẽ không ai chẳng may bước nhầm đường nhé!!!

phanlethinh

Thanh viên kỳ cựu
Rất vui được làm quen với Hoàng Minh, tiếc quá mình quê ở Long An không ở Cần Thơ, Thịnh rất vui khi được làm quen với bạn và mọi người, mình rất vui khi được đi chơi với cả nhóm, ở đây mình biết được rẩt nhiều điều thú vị cũng như những con người thân thiện

name:PhanLê
Thịnh

nickname: dao_tac1001
sđt : 01268684569

:nghichngom::dauhang::mimcuoi:​

lyquochao

Thành viên
vâng chào maxlink,hj.
rất vui khi được làm quen với bạn.
tôi ở vỉnh long,chỉ là sinh viên thôi,không có j để nói đến
chúc sức khỏe bạn và cả nhà.

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
!

chào Max, rất vui khi được lam quen với bạn, tên của mình là Nhật Thành và mình đến từ huế

Chào Thành, bạn đến từ Huế à !? mình chưa có dịp đi Huế, chỉ có ăn đặc sản Huế thôi :) ... chắc đẹp lắm! rất vui làm quen bạn.
Mình rất hân hạnh được làm quen với các bạn
Mình là Nguyễn Tiến Đạt
Sinh viên khoa Marketing trường Thương Mại
Yahoo: tiendat_marketer_0210
Gmail : nguyentiendat0210@gmail.com
Mình sinh ra và lớn lên ở Hà Nội
Rất mong được làm quen với các bạn để chúng ta cùng chia sẻ với nhau các kỹ năng trong cuộc sống để giúp cho các thành viên cũng như toàn xã hội sẽ sống một cách tốt đẹp hơn và sẽ không ai chẳng may bước nhầm đường nhé!!!
Chào, tên bạn giống ca sĩ Tiến Đạt nè :) ..không biết hát sao nhỉ !? mỗi người cùng share nhau mà...max cũng đang học hỏi từ các bạn đó :) !
Rất vui được làm quen với anh.....đang thi cử nên giờ mới lên diễn đàn.
Bắt tay làm quen bạn nhé vanxu! chúc thi kết quả tốt :mimcuoi:
Rất vui được làm quen với Hoàng Minh, tiếc quá mình quê ở Long An không ở Cần Thơ, Thịnh rất vui khi được làm quen với bạn và mọi người, mình rất vui khi được đi chơi với cả nhóm, ở đây mình biết được rẩt nhiều điều thú vị cũng như những con người thân thiện

name:PhanLê Thịnh
nickname: dao_tac1001
sđt : 01268684569

Thịnh đó à, hnay off vui+mệt vậy cũng onl cmt sớm hen ! Long An cũng gần đây thôii :) , off chìu nay vui THịnh nhỉ !? bắt tay ae làm quen nhé :mimcuoi:

vâng chào maxlink,hj.
rất vui khi được làm quen với bạn.
tôi ở vỉnh long,chỉ là sinh viên thôi,không có j để nói đến
chúc sức khỏe bạn và cả nhà.
Chào Hào, max đoán tên thế k biết đúng không !? nếu vậy là fullname bạn giống em họ mình lắm :) ! Rất vui quen 1 bạn miền Tây nhé..à bạn là sv học ở VL hay HCMC !? làm thế nào biết đến KNS vậy ?
Rất vui được làm quen với Max và mọi người!Nhưng T ở Bắc Ninh ah! Tâm cũng là ma mới nè! Các bác ủng hộ em nha!
Chu Thị Tâm
Mail: chutam07@gmail.com
Yahoo: harddevil1985
Blog: http://chutam07.tk
Phone: 0168 211 2704
Chào ma mới, Tâm nè :mimcuoi: ! ở Bắc Ninh thì có sao đâu...các bạn nhà KNS đều tập trung ở nhiều vùng miền lắm..nên vào KNS coi như gần gũi à :hon: ! rất vui làm quen bạn Tâm nhé !
rat vui dc lam quen voi mã
lau lam roi khong vo kynangsong

Hi..bạn viết nhanh quá nên max thành mã luôn rồi...tự dưng bị biến thành mã ^^ ! Chào bạn, rất vui làm quen :mimcuoi: !

thỏ_vit1406

Thanh viên kỳ cựu
tho_vit ket cac hoat dong xa hoi cua bạn day.
và mình cung là thành viên mới thôi, kết bạn nhá?
mynick: thaonguyenxanh172010@yahoo.com

ngochien

Thành viên
chào mình la ngọc hiền ,mình đang là sinh viên năm 2 rui ,mình đang ở bình dương,hân hạnh làm quen với các bạn mới hen,đông thì càng dui chứ sao :nghichngom:

conechkon

Thành viên
Mới hôm qua đi chơi có gặp ma` ^^
Cũng là ma mới, phải kính ma cũ dắt đường chỉ lối thôi! he he

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
mình cũng là ma mới mà.híc
ya ! cùng là ma mới mà :mimcuoi: , max cũng chưa quen nhiều bạn lắm..mới off hwa nên cũng biết vài bạn rồi ^^ !
tho_vit ket cac hoat dong xa hoi cua bạn day.
và mình cung là thành viên mới thôi, kết bạn nhá?
mynick: thaonguyenxanh172010@yahoo.com
2, nick dễ thương nhỉ :) ! max sẵn sàng kết bạn mà, các hoạt động đó là lúc mình ở quê nhà, giờ lên SG nên coi như restart lại , hihi ( vì chưa quen mà )
chào mình la ngọc hiền ,mình đang là sinh viên năm 2 rui ,mình đang ở bình dương,hân hạnh làm quen với các bạn mới hen,đông thì càng dui chứ sao :nghichngom:
Chào bạn HIền, bạn học ở Bình Dương à ? nhà KNS cũng có nhiều bạn ở BD lắm đó, max biết 2 bạn rồi :) , rất vui quen thêm 1 bạn nữa:hon: !
Mới hôm qua đi chơi có gặp ma` ^^
Cũng là ma mới, phải kính ma cũ dắt đường chỉ lối thôi! he he
:ngannguoi:, vậy hả...có lỗi quá ! max vẫn chưa biết mặt bạn..hwa off vui ếch nhỉ!? :mimcuoi: đợi có hình off , bạn cho mình biết bạn nhe !

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook