mong giúp đỡ

justin_tran

Thành viên mới
Mọi người ơi cho Justin hỏi, hiện tại mình muốn học đan len. các bạn thành viên nào biết đan len, làm ơn chỉ mình với, mình có nhu cầu tặng cho một người bạn gái đang ở xa đất nước và mình muốn tự đan để tặng làm kỷ niệm...giúp mình với:mimcuoi:

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
justin-tran ơi, đan len thì p k biết, nhưng biết móc len sơ sơ thôi, p học được vài mũi cơ bản! p nghe đồn chị Vân Thư nhà mình biết móc len đẹp lắm đó, quê chị ở Đà lạt mà, hjhj

khuongduy7

<b><font color=green>Giải Ba Bụi Phấn 2009</font><
cái này thì M biết nhưng chỉ bằng cách nào đây ,sản phẩm đầu tiên M đan là chiếc khăn choàng cổ cho ba,và má. rồi lúc thì đan nón,đan túi sách cho M.lúc thì đan áo cho em bé,...nói tóm lại nếu bạn muốn học thì dễ lắm,học nhanh lắm .Ngày trước M chỉ học có một ngày là xong.:mimcuoi:. Nhưng bây giờ thì M không đan nữa.có lẽ do bận học nhiều

TheWind

Thanh viên kỳ cựu
Mọi người ơi cho Justin hỏi, hiện tại mình muốn học đan len. các bạn thành viên nào biết đan len, làm ơn chỉ mình với, mình có nhu cầu tặng cho một người bạn gái đang ở xa đất nước và mình muốn tự đan để tặng làm kỷ niệm...giúp mình với:mimcuoi:
Cảm động quá ước gì mình được như anh ấy!!!:dauhang:

Bình luận bằng Facebook