Nơi thông báo các hoạt động của Hội !!!

cỏ dại

Thanh viên kỳ cựu
off hội trái tim yêu thương

chờ mãi ko thấy bạn stewardkn thông báo off cho hội nên tớ sẽ thông báo thay vậy
vì hội cũng đông hơn rồi và mọi người cũng muốn gặp nhau để bàn kế hoạch cho cụ thể vì vậy hội chúng ta sẽ
off vào sáng chủ nhật tuần này (29/11/09)
địa điểm: công viên tao đàn( cổng đền hùng phía đường trương định nha các bạn ,thanks )
thời gian :8h30' sáng chủ nhật ngày 29/11 /09(vì có nhiều bạn ở xa nên off trễ một chút )
các bạn đi được thì vào thông báo nhé
thanks

chucanh2403

Thanh viên kỳ cựu
Chúc Anh muốn tham dự buổi of này quá nhưng CN này phải đi Từ thiện ở Vietnamxanh mất oy`. Hẹn lần of 2 hen, tiếc quá. Các bạn post ảnh và kể về buổi off trên diễn đàn hen, để nắm bắt tình hình của hội chúng mình í mà.

chucanh2403

Thanh viên kỳ cựu
ơ, bài mình mới post đâu mất tiêu oy`. Đành type lại.

Chúc mọi người thật một buổi off vui vẻ và ý nghĩa. Hẹn lần 2 Chúc Anh sẽ tham gia vì chủ nhật này bận rồi.

fogpinguin

[♣]Thành Viên CLB
chủ nhật này mình bận cả buổi sáng và chiều lun rùi, không đi được.
mấy bạn nếu có off trước thì có kế hoạch gì thông báo lên diễn đàn nha. mọi người cùng đóng góp
cảm ơn các bạn nhiều.

Ngoc Ngo

[♣]Thành Viên CLB
Ồ CN này thật là một ngày bận rộn nhỉ. Và mình cũng vậy, buổi sáng phải lên NVHSV nhung nếu kịp thì mình sẽ tham gia cùng các bạn. À mình cũng chưa hiểu rõ về hoạt động của hội nữa. Các bạn có thể nói rõ hơn cho mình ko? thanks!!!

Mlt_11r

Thanh viên kỳ cựu
CN tuần này... sáng mình thi 1m thí nghiệm, chiều thi trả nợ 1m nữa :khochiu:. Tiếc thật!

cỏ dại

Thanh viên kỳ cựu
mọi người ơi.chiều cn hoặc t7 đc k ah

nếu các bạn bận ko đi được thì để dịp khác vậy , cũng khó để thống nhất giờ giấc ,dẫu sao thì các bạn ủng hộ thế là tốt rồi ,nếu bạn nào đi được thì cứ vào thông báo nhé ,thanks

Cua Dong

Thanh viên kỳ cựu
vậy là nhất định là sáng cn hả mọi ng.thui.e quyết tâm rùi.e sẽ đi.hẹn gặp moi ng nhé.

meomap

Thanh viên kỳ cựu
mình mặc ao' co' tông màu trăng' đi, nhìn vào cho biêt' là thành viên của hội

chutchit

[♣]Thành Viên CLB
em tự hỏi hội mình là hội như thế nào ah? em chưa hỉu rõ lắm công việc của hội ah

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Mình có đề nghị ban tổ chức nên ghi rõ thời gian và địa điểm off để các bạn nắm bắt thông tin mà tới nữa . Và để lại số điện thoại để tiện liên lạc

Bình luận bằng Facebook